Mình mới mua xe đạp

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Gia Bảo, 20/3/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Gia Bảo

Gia Bảo <b>Long[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]Hiền</b>

kon xe này mình mua với giá 7 trăm triệu đồng.mời anh em chiêm ngưỡng.Đừng sờ khéo hỏng xe.

Giấy Trắng thích bài này.
  2. Cái Xe này của mình mà cậu ăn trộm àk :>

3. Lại copy ở trên mạng. Con này trên thế giới có mấy con?!

4. 700 vẫn chỉ là cái tên xe đạp, o phải dân chơi thì nó cũng chỉ bít xe đạp, thêm ít tiền mua ô tô nghe nó vẫn khác nhìn đánh giá đc làm còn camry cùi chạy cho lành.

5. Đúng là suy nghĩ chung của những ng ko có tiền
    Cứ nghĩ ô tô xe máy đắt tiền mới là to. ô tô xe đẹp chỉ thể hiện đc là bạn có tiền. Còn muốn thể hiện đẳng cấp thì phải dùng độc và lạ người # có tiền chưa chắc đã mua đc. Chiếc xe đạp này trên thế giớ chỉ có > 500 chiếc thì phải

6. Con xe này đắt lắm ,linh phụ kiện toàn của các hãng lớn sx

7. chú mày thì lắm tiền rui` mày làm=2 cùi tay mày lên hay là ăn bám, cũng chỉ 1 thời, tao tháng luơng tren 4m công việc nhàn hạ, ngồi dệ đít cả ngày chỉ nặng nhất con chuột+ cái óc làm việc song rồi về nhà đớp, mày phấn đầu=tao rồi nc nhé

8. Cái máy tập thể dục nhà mình đây mà , giờ mới biết nó có giá =))

9. 700k VND à. cũng đắt nhỉ onion17

10. Inter

Inter <font color=yellow>Thần Tài</font>

Con này 35.000 OBAMA mới về ! công nhận giống cái của mình\:D/ khác mỗi cái là đắt hơn. mình mua có 700 nghin vnđ

11. Nhìn như hàng mã \:D/

12. Mày là cái L gì mà phát biểu tao phải phấn đấu == mày. Công việc của tao vất vả làm từ 8h tối đến 8h sáng hôm sau ngôi công trường gió sương lương tháng 18m. mày thắc mắc gì nữa ko.
    Tao lúc nào cũng nghĩ mình là ng nghèo cần phải phấn đấu thêm. Nên tao hiểu tâm lí của đa số cung ng bt . Cứ nghĩ có DT đẹp xe đẹp nhà đẹp là đại gia. Nhưng ko phải những cái đấy chỉ thể hiện đc là ng có tiền thôi. Còn đai gia ngta dùng học độc và đẹp. Ng # có tiền chưa chắc đã mua đc OK.

Còn nói thật mày khoe công việc mày nhàn hạ chỉ cầm con chuột nhấc lên đặt xuống lương tháng 4m tao ngồi chơi game cung đc 3m 1 tháng OK

13. Càng nói càng tỏ rõ sự ngu xuẩn lí sự cùn.Mày cũng là người đã đi làm trưởng thành nên phải hiểu là ai là con ng thì cũng phải trai qua thời kí ăn bám. Bố mẹ mày ko nuôi mày thì mày ăn C mà lớn à đúng ko. Còn mày khoe cl gì công việc của mày. 4m 1 tháng khoe gì. Nếu bt đc thì đừng quá tự hào hơn ng. Còn cũng học hành DH ra thì tốt nhất nghỉ mẹ đi 4m 1 tháng đé. tao kiếm đc khi chơi game nữa.

14. Gia Bảo

Các ông mượn toppic của tôi để cãi nhau à?

15. Liệu có chạy được trên đường VN ko

16. Gia Bảo

bạn nhìn kỹ cái khung của nó đi.làm bằng vật liệu siêu bền.Kim loại hầu như toàn dùng cho các máy móc đặc biệt.

17. Lặng Im

Lặng Im <b>—»I'll Protect You«—</b>

Đi cái này chắc đầm lắm onion17

18. Ai mua con phượng hoàng lửa của e k e bán giá rẻ :)) 1 tỷ :))

19. sieulucky

sieulucky ๑۩۞۩๑♥đệ tử♥๑۩۞۩๑

thủng săm mà gặp phải ông thợ quèn thì ông ấy gõ cho ra đồng nát =))

20. Số tiền mua xe đạp này để mà đầu tư vào MU có phải sướng hơn không :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi