Mình hỏi cái.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi __AnhKiet__, 23/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. giờ bạn nao ở x5 có biết con ef cởi trần chuồng chạy linh tinh hercula hay gì gì đại loại vậy. nó cứ đi đến đâu là mọi người dis đến đó thế là sao ạ. hiện tượng này là do hack gì. MOD vào xem rồi trả lời cho a em biết đi:-?

2. gucchi

gucchi Chiến Binh

ac ji ma ki la vay
    chay den dau dí den do ak
    po tay :)

3. †¯V¯†

†¯V¯† Chiến Binh

Nghe nói đó là hack 1 Hít Dis,mình chưa gặp trường hợp này.Quả mà có thì hơi găng đấy.Auto kill đã sợ lắm rồi giờ lại đến 1 Hit thì éo ai chơi đc.

4. ThaiTuMU

ThaiTuMU <font color=Olive>Invisible</font>

Trước ở x3, có con DK EmtiMeo j j đấy, solo ở Davias, nó ra chém mình mà làm máy mình giật kinh người, sau đấy thì mình Diss! Chán!

5. Hehe, EF xe hecule là EF của MOD hoanche_pro đó. max x5 mà ko thèm sang x4, cứ thích ở lại làm bá chủ x5, EF đó gần như đóng cửa cả sever x5 mà. chơi MU lâu chưa mà ko nghe thấy EF heracule

6. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

c0ng nhan la c0 l0aj hack djs hay sa0 y ! Dang cam chu0t yen on n0 chj chay qua fat la man hjnh mat het cac thu muc MU lu0n ! Den nan

7. TeoChaos

TeoChaos Guest

có hack dis mà . Thằng nào pro Lập trình là tạo ra, riêng F ấy chưa hề nghe đến

8. Teos gà vãi vật, EF heracules mà ko biết thì pó ku. cùng thời với EF QueHuongEm & EF LinhXinh, DL The___ro đó. Toàn hàng khủng x5

9. ThaiTuMU

ThaiTuMU <font color=Olive>Invisible</font>

Ef X5 thì khủng thật còn X3 thì ít lắm, Ef x5 thích __Chj2__ nhất!
    TeoFeather mới sang X3 hả tối nay gặp cái! herher

10. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

ThaiTu bao ke ho DK Tu0jAnCh0j v0j keke !

11. giờ bạn nao ở x5 có biết con ef cởi trần chuồng chạy linh tinh hercula hay gì gì đại loại vậy. ---> không biết nó tên là gì !
    nó cứ đi đến đâu là mọi người dis đến đó thế là sao ạ. ---> người khác chỉ bị dis nếu di chuyển ! nếu gặp loại hack này bạn nên đứng 1 chỗ không di chuyển thì sẽ không dis !
    hiện tượng này là do hack gì ---> hack này tùy thuộc vào người dùng coi nó là hack gì thôi vì nó có cả chức năng auto kill quái và người nữa !
    MOD vào xem rồi trả lời cho a em biết đi ---> nếu bản thân các MOD chưa gặp thì cũng không thể giải thích được - mà có gặp rồi cũng không thể nói tên vì tên của bản hack do người viết ra mới nói đúng tên được !

12. TeoChaos

TeoChaos Guest

Khủng hay ko tôi biết thế nào đc.Có cày X5 thời đó đâu mà biết :D

13. Master

Master Thần King

Cái này thì liên quan gì đến box tố cáo nhỉ?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi