Góp ý Mình đang cần ae nào tâm huyến hướng dẫn sơ bộ về Mu hà nội để biết mà vào chơi :D

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi anhkiettk2, 22/5/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. anhkiettk2

anhkiettk2 Cư Dân

Mình đang tính làm cái accc Mu hà nội vào chơi mà nhìn thấy rối quá Mình tính nhờ AE nào tận tâm giải thích mình mấy cái vấn đề này cái đề biết mà vào chơi chứ chả hiểui gì hết ...
    Thứ 1 - Vấn đề dư point là sao ( ví dụ acc reset 2k dư 10k pointr\
    Thứ 2- Ví dụ đỗi giới tính thì có mất cái gì ko hay bị trừ cái gif AE tư vấn với
    Thứ 3;- Ví dụ Bán ACC TT top1 X5 ở đây cái X5 là gì vậy nó ãnh hưỡng như thế nào
    Thứ 4- Điểm quả 711 là quả sức mạnh đồ đúng ko nó có ãnh hưỡng lớn gì tới nhân vật ko và giá trị quả đó như nào
    Thứ 5-Skill dư 176 skill thường là sao :D và skilll nó để làm gì :D
    Thứ 6- Điểm LVTT là gì vậy :D để làm gì
    Thứ 7- Tiền tệ giao dịch trong game chính là gì ...
    Mong ae tư vấn mình để sớm gia nhập Mu hà nội với ae với nha ghiền lắm rồi mà ko hiểui gì hết nên chưa giám hó hé :D

LonGDiEcDaybenbenben111 đã thích.
  2. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

nghoanddVuVoiVang đã thích.
  3. nghỉ đc nghỉ luôn đi chơi lại lam gì

tvthy96 thích bài này.
  4. đúng như bác nói, nếu nghỉ được thì nên nghỉ đi chứ e bắt đầu thấy hoang mang với Muhn rồi @-)

LoveCave thích bài này.
  5. Cũng muốn đầu tư mà cái gì cũng fix chán

6. Vừa vào học mầm non đã muốn biết kiến thức đại học. Máu chơi lắm rồi thì hãy lập cho mình 1 acc và tạo cho mình 1 nhân vật và vào game trải nghiệm kết hợp lên diễn đàn, tra cứu google...Muốn 1 phát lên tiên chỉ có tài thánh

Svenska thích bài này.
  7. nên nghỉ ko nên chơi

8. cứ chơi đi bạn ,dần dần sẽ quen ,

9. cần giúp thì ib e nhé :D

e chỉ thích giúp thôi, chả có ý đồ gì cả, tính e nó thế, bác nghi ngờ gì thì e chịu. :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi