8 về game Mình bị thành viên knvv68 lừa đảo 3tr1 tiền mua áo M65 bên box chợ trời. Mình ở Saigon nên không còn

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi TQLCC, 8/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. áo gì mà 3tr vậy bạn?

2. Nếu mà thế thật thì cũng rr thật nhỉ .
    GD quần áo thì ai Trung Gian ?????????????

3. cái này chắc khó cho bạn rồi

4. saivado1

saivado1 SuperMan

Trước tiên cũng xin chia buồn với chủ topic!
    Đọc mới đầu thấy mua áo M65 chả hiểu nó là cái áo gì nữa. Sau cũng hiểu đó là mã số (ký hiệu) của chiếc áo thật (không phải trong Game).

BQT GamethuVN.net chỉ có thể xem xét, giải quyết thành viên và tài sản trong GamethuVN.net, không thể giải quyết và không có thẩm quyền bên ngoài GamethuVN.net được vì vượt ngoài tầm kiểm soát.

Rất đáng tiếc cho bạn.

Xong cũng thay mặt anh em cám ơn chủ topic vã tìm ra SĐT tên lừa đảo có liên quan đến 1 thành viên của GamethuVN.net.

Hy vọng qua đây bạn cẩn thận hơn và anh em trong đây cũng chú ý đến giao dịch với thành viên có liên quan.

5. Ý của chủ TP muốn cảnh báo A E cẩn thận gd vs sdt này thôi mà .
    Nhưng mà MUHN giờ có TG yên tâm gd rồi nên chả lo vấn đề này .

Thắc mắc tý là : Bán Quần Áo OnLine thường thì Chủ hàng nhận CK trước chứ nhỉ ???

6. bạn bị lừa cái gì và lừa ntn thế ?

7. m65 là cái gì

8. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

chia buồn với bạn nhớ là qua trung gian thì tốt hơn giờ ai biết với ai như thế nào :P:P

9. ID lạ hoắc, sao ko nhờ TG đi

10. mod baỏ đấy là tên cuả cái áo ngoài đời thật áo gì mà tận 3m1 gê thật :))

11. không giao dịch trên diễn đàn khó giải quyết rồi đây

12. thì ra là áo thật ! cái này sao mà lên đây kêu oan dc . bác fan có phải tòa án đâu . chỉ những j liên quan đồ đạc hay acc trong game thôi nhé bạn !

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi