mọi người nên đọc để tránh bị ma ca rồng theo chài và hút máu .....

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi connhangheolc11, 20/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. connhangheolc11

connhangheolc11 Hiệp Sĩ

nếu ai coi là nhảm nhí thì ko cần đọc ..... câu chuyện như sau
    theo tôi được biết và chứng kiến thì có ma cà rồng sống thật và chỉ là con gái mà thôi ... do bức xúc quá nên viết lên đây cho ae đọc và tránh ..... hôm nay 20t9 chị gái tôi gọi điện cho tôi và nói a rể tôi cặp bồ ... và cho tôi số điện thoại của cai con cặp bồ cùng a rể tôi đấy ..(ten Huệ )
    đầu h chiều khoảng 1h tôi có gọi cho H và nc bt lịch sự sau H cãi và nói cái dọng thách thức tôi .... a cay tôi chửi xỷ nhục nó nhưng nó còn cười ... (ai mà bị e chửi như chửi nó chắc đạp đầu mà chết luôn ...) nó bảo hãy về bảo thằng a rể đừng theo nó nữa ... mẹ nó chài rồi còn đâu nữa ... suốt ngày chỉ nghĩ đến nó ... chửi nhau với nó 1 lúc thì tôi mới biết nó ở cách nhà vk tôi 20km ở khu đó toàn là ma cà rồng .... ... tôi ko nc với nó nữa .....
    1 lúc sau chị gái tôi gọi điện cho t và bảo nó vừa gọi và bảo hẹn gặp đy uống nước và nc cho rõ ràng con mẹ nó đã chài thằng a rể rồi bh còn định chài cả chị gái tôi nữa ... no bảo vs chị tôi là ( m có thích t làm cho m điên điên rồ rồ ko )....... a cay lần này mà gặp được con chó này tôi dóc xác nó ra cho nó hết chài hết đy hút máu động vật vào ban đêm luôn .... ... ..... để ko chúng chài và ko bị ma cà rồng theo mọi ng nên tránh
    1 ko đy uống nước với con gái xinh mà nó chủ động đy trước nhất la đân tộc ( tày, mường )
    2 khi bị vỗ vai và dủ đy chơi
    3 ko mang quần áo của mình hoặc ng nhà cho con gái mượn ..
    trên đây là 3 cách chài chủ yếu ... còn nhiều cách khác .. chài cho thành điên rồ .. chài cho chỉ đy theo nó ...
    chài cho tan cửa nát nhà.... mọi ng chú ý đừng thấy gái xinh mà ảo tưởng nhé ông chú mình đã bị chài và bh là thằng a rể ....... sự thật 100%

2. nhảm !

Tiểu Tử thích bài này.
  3. trên cả nhảm...

4. mong đc chài 1 lần. chán cảnh đồng bằng qá r.lên núi ở thôi :D

5. Khôg còn gì để nói nhảm vly

6. connhangheolc11

connhangheolc11 Hiệp Sĩ

nc với những đứa ko biết cc ghì thì chả thế m ở thành phố biết thế *** nào đc chứ ... nói tin hay ko thì tùy t khẳng định có ma cà rồng sống là nữ thôi ko có con trai ... tao nói sai t ko bằng con chó chông nhà cho chúng mày hỏi mấy đứa ở lai châu ... lào cai... lạng sơn .. hoa bình xem

7. connhangheolc11

connhangheolc11 Hiệp Sĩ

8. Cuộc sống cũng có nhiều điều bí Ẩn mà Khoa học cũng bó tay ! Mình cũng chỉ bán tín bán nghi thôi o:-)

9. chài thì có thể nhưng ma ca rồng với ma tôi chưa gặp còn bạn muốn được chài lên mình dẫn đi :)) . làm nghề chài con cháu không có hậu. chỗ mình làm đã chứng kiến ! nhà ông này làm nghề thầy cúng + chài ...... có 4 người con trai thì chết 2 người đi làm khoan đá ngã núi chết . còn 1 người con nữa thì tai nạn giao thông giờ ngớ ngẩn :( . còn 1 người thứ 4 vẫn bình thường . nói chung không có hậu cho con cháu cái nghề này .

10. Trên miền núi Lục Ngạn - Bắc Giang đầy rẫy những câu chuyện bùa mê, thuốc lú, chài người, ma gà, ma chó, ma trâu, ma xó,..........thậm chí còn có cả 1 sự tích. Ai muốn tìm hiểu và thử cảm giác mạnh thì mời lên trên đó.

11. ơ. nhưng e thích lên núi cơ. ko đi quang chài ngoài biển đâu :))

12. người dân tộc họ thâm nắm bỏ bùa để lừa cho người ta tan của nát nhà vẫn không tha,khi không còn giá trị lợi dụng ho bỏ đi và người bị bỏ bùa điên dại và đi đá lon.

13. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Mình thì chưa nhìn thấy ma nhưng nhiều hiện tượng xảy ra ko có lời giải thì mình gặp khá nhiều :)

14. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

cũng có ý nghĩa

15. Có con Ma nào có phép thuật Biến Nam Thành Nữ , biến Nữ thành Nam không . Để Bác Hy trở về đúng với Giới tính của mình thì Tốt =))

16. E vừa đi ăn cỗ ở Hải Hà Quảng Ninh về, có chụp ảnh với người dân tộc nhưng mà người lớn, chiều hôm ý e còn đi tắm đập với mấy đứa em và cô gái dân tộc về (dân tộc nhưng mà ăn mặc như người Kinh mình ý), lúc tối về e thấy trong giầy có chiếc nhẫn (nghĩ rằng thôi xong rồi) đang bối rối thì cu em nhà chú xuống, hỏi nó thì đó là nhẫn của nó, may mà không sao, nghe vụ này có ve thấy ghê ghê, đúng là nguời dân tộc có những điều huyền bí thật.

17. đọc xong chả hiểu gì =.=

18. chài thì có nghe chứ chuyện ntnayf chua nghe bjo ca

19. Chủ top nói cũng ko pải ko có căn cứ đâu. Thằng bạn tớ iêu con bé ở Hòa Bình kìa (dt mường) . Sau khi iêu nhau đc 3 tháng bạn tớ kêu với con bé kia là k còn t/c j nữa nên chja tay. Và trc lúc tạm biệt đi về nhà thì bà của con bé ấy nói với bạn tớ là : Mày có thích khùng khùng , điên điên ko ?
    Nó biết chắc là có chuyện j ko ổn nên về bảo bố mẹ nó lên xin nh bà kia nói thẳng thừng rằng nếu ko cưới cháu bà ta thì kiểu j cũng sống ko bằng chết , điên loạn như chó ăn phải bả ( bùa chó điên ) vậy là dù k còn t/c nh nó vẫn pải cưới vì sợ .. Sợ vì nhiều ng bị chài rất đáng sợ. Ra ngoài đường ko 1 mảnh vải , thấy con gà chết dưới ao nhặt lên nhai ngoăm ngoẳm ấy. Ăn rác , ăn đủ mọi thứ bẩn thỉu .. Bạn tớ nó ko có đủ can đảm để đối mặt với điều ấy nên đã chịu thua , phó mặc với t/y đã chết .

20. bãi viết rất hay. nếu chỉ đọc qua loa thỳ ta ko thấy có gì đặc sặc nhưng khi đọc kĩ lại thỳ ta mới thấy đc là chả có cái mẹ gì ở cái bài này

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi