Mọi người còn nhớ tới bộ soul hồng ( màu hồng ) 97b+ chứ?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Linh, 22/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [VIP]Skill

[VIP]Skill Cư Dân

Suol hồng nhìn đẹp vãi lúa !!! màu hồng mới quý phái làm sao.bây giờ nhìn lạnh lẽo quá :-ss

2. Bộ suol hồng ngày xưa là đẹp nhất và nay chả có bộ nào đẹp =

3. Nhìn Soul mặc bộ này như mấy thằng bóng ây ;));))

4. Thế thì còn bộ nào đẹp hơn

5. Trong 5 chủng tộc thì Elf vẫn là đẹp vô đối :">:">:">:">:">

6. đang nói suol lại ks sang elf chịu onion5 onion5 onion5 Elf chắc bộ thái bình đẹp nhất tới nữ thần tới thánh nữ nhỉ;))

7. Màu hồng đẹp mà :))mong là Mu mình thật đa dạng có như thế mới hay chứ

8. Tùng lò gạch tưởng bán acc bỏ game rồi chứ:))

9. Vãn còn nhớ bộ suol hồng trước choi MUHN đẹp quá :))

10. Ai có cái bmd cảu SH này nhỉ ;)). Giờ màu trắng nhìn nhàm quá. đổi mới cho đẹp :))

Linh thích bài này.
  11. TuanHanu

TuanHanu The Climb

SH đẹp, nhớ thời 10k vnd 1 cây SH + kundun +w2 full + khiên tròn + ring pedan quá :"> nhớ cả thời đi kiếm đồ 5 dòng vì đồ full bị quét quá :">

12. Ngày đầu chơi mu mình chơi soul quyết tâm đầu tư 200k mua dc bộ soul hồng mặc vào nhìn thik thật. Niềm vui ko dc bao lâu thì bị hack hix đau hơn hoạn onion11

13. Gì mà 10k mà dc 1 kây.tôi nhớ còn đi buốn bán kr+13 đã 5k/1 cái rồi

14. Vẫn còn nhớ tay stom là dành cho soul

15. TuanHanu

TuanHanu The Climb

K phải 1.0 bạn ơi, hồi đầu tiên xuất hiện hack đồ với quét đồ full của MU HN :) lúc đó mình mua full mấy acc mà. Mà lúc đó 1 cây flamming có 5 dòng đổi đc 5 cây full cơ mà (5 cây chứ k phải 5 bộ, cả cái chùy gimmi 5 dòng cũng giá tương đương, lúc đó còn lùng găng tay storm ex để đeo cho MG :D)

16. Vì Tốc Độ Của Tay Stom Cao hơn hẳn những cái tay khác mà her her . Cái thời Mà Đúp chaos chắc các chú không biết được đâu . RS cất chaos va blue vào người ấy thời ý làm gì có bank chỉ có thẻ RS lần và tháng thôi he he

17. Thời mới có đúc đồ mình với mấy thằng bắt xe xuống tận hà nội lúc đấy mới học lớp 7, ở mấy hôm hà nội chơi game để kiếm ai biết đúc đồ để học, khi đã biết đúc về nhà đúc rồi đi hết bắc giang+bắc ninh+lạng sơn bán đồ MU, có cả yahoo để liên lạc cho ai muốn mua đồ, 1 ngày mấy thằng cũng kiếm dc vài triệu, nhớ thời đấy có đến mấy chục acc để kr+rinh+pedan+đồ cuối+đồ thường,lúc mới có FLm có bằng 300k/1 bộ, sau nhiều người biết mới bị giảm và kiếm ăn ít nên ít đi bán đồ nữa,giờ có cách gì cho bộ SH thành SH như bản 97+ ko nhỉ, nhớ SH 97+ quá

18. Nhớ cái ass quá.thời đó sao mà max thế 1 cái full+13 đổi dc cả hơn chục cái kr ý chứ.có cái gậy rông+15 mà đổ xô vào đổi đồ.giờ lên ss4 mấy con zời om hàng ass coi như vứt.giờ có 300 bạc cái ass+13 mà ko ai mua=))

19. Làm gì 200k/cay thế ? Thời đó mình chơi DK, mua 2 KR + Bộ RX full + W2 DK full + Bộ RIng có 30k. Chơi dc 1 tuần bi mất đồ vì có thằng lột sạch. Quay ra chơi MG thì bị quét hết đồ full. Chán nản bỏ từ đó, hơn 1 năm nay mới quay lại chơi MU.

Làm gì 200k/cay thế ? Thời đó mình chơi DK, mua 2 KR + Bộ RX full + W2 DK full + Bộ RIng có 30k. Chơi dc 1 tuần bi mất đồ vì có thằng lột sạch. Quay ra chơi MG thì bị quét hết đồ full. Chán nản bỏ từ đó, hơn 1 năm nay mới quay lại chơi MU.

Lúc đó MG cũng dùng dc tay Stom, chạy lòng vòng trên Tarkan 2 mãi mới tìm dc cái tay Stom có luck, đập lên + 9 vàng chóe mặc với bộ Legen nữa, nhìn cũng đẹp.

20. Hehe giống mình thế.trc chơi con ef 79 lần khủng vãi cứ dưới atlans là ko có hàng ra:))cũng mới chơi lại mu này thôi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi