8 về game MG rồi sẽ ra sao!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi AnhDay123, 20/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. đợi ss12 sẽ bá bác à :3.. đã yêu thì biết làm sao đc đây

AnhDay123 thích bài này.
  2. Yêu MG thì đầu tư thôi, như mình này sét các thứ là đủ cả thiếu mỗi cái cánh, con rồng và vợ! nó là giải trí, yêu không phải xoắn.
    như cậu phương bảo ấy sao mg của cậu ấy bay nhanh thế, ừ thì mình cũng thấy mình chưa giao đã có người hỏi nằn nỉ ý. hehe

3. Đồ thần MG rớt giá kinh quá! Lối đi nào cho MG TT nhỉ

AnhDay123 thích bài này.
  4. Các bac đại gia! E ko đú đc mà! Đồ em tầm trung thôi! Hiu hiu! Có chu tước với mệnh kiếm khẳm 5 thì vấn cứ vip! Nhưng sao cứ phải vậy! Các chủng khác đồ bt cũng chơi ngọt mà! Nói chung MG rất khổ! Tháng lương e có 3tr5 chi bỏ ra đc chút it chơi thôi

KuKoyBoy8xHD đã thích.
  5. antill fan MG là bác này đây

6. Kiến bộ +15 full làm MG chiến có khi lại hay nhỉ ae

7. cậu để ý mấy chủng khác toàn đại gia mà, họ đầu tư quá mạnh luôn

8. giờ rất nhìu bãi, cậu cố tìm bãi riêng cho mình ý, mình cũng toan 1 mình tự chiến

9. trắc bác top này ôm lắm đồ mg đây mà :))

10. Bán acc đi

11. Con MG đấy cả mua xác,mua skill r test lên test xuống cả đổi tên mất gần trăm k bạc. Con đấy đi ks thì chấp tất cả soul luôn ;) Chưa kể đồ thửa tất tật gần 20m bán có 12m5 :)) cái j cũng có cái giá của nó thôi :)

KuKoy thích bài này.
  12. Không phai ôm! Chơi bao năm rôi tôi chi chơi MG và lông ef buf thôi, đồ thi cung khá khá giờ muôn Sang choi Suol thật sự đôi đồ rât khó! Yêu MG thi giơ con ko buồn đi cắm nưa? Vào lòng vòng chợ thôi! :(

13. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Bạn chỉ giúp mình đổ MG nào rớt giá cái nhé, mình đang tìm mua.

14. acc MG giờ bán đc thì toàn giá fan hoặc rwr hơn giá cắm fan thôi cậu

15. dạo này không thấy ai kêu cho DL nữa nhỉ. acc ngon full đồ mua về chỉ việc chơi mà còn không thấy aihoir thăm lấy 1 câu kìa. cứ kêu chủng này chủng nọ thì có ích gì. nếu không pk được thì rình mà ks, pk trộm p8, p20 lúc nửa đêm cũng vui mà :))

KuKoy thích bài này.
  16. Mg ttd thì vứt luôn đi :))

17. Mới bán 1 acc! Ngang giá fan! Con khuyến mại cả stt nữa! Đồ thì đang đinh đôi đồ suol! Mà chắc phai thêm rât nhiều tiên! Đắng lòng cho bọn công nhân ngheo như bon em

18. Xác định chơi mg thì phải chơi hàng tầm 70-80k trở lên và luôn thủ cho mình 1 cái kiếm

19. Bạn đừng có vơ đũa cả nắm bạn ạ
    Trc mình chơi Soul, Elf, bị fix lên fix xuống, cũng nhiều ae kêu ca đấy, nhưng rồi có ng hỏi mình câu tương tự nên giờ mình hỏi lại thôi

Em Về Đi thích bài này.
  20. Chuẩn ấy vip k3 sv18 5 con elf đứng pt nhau éo cần mg,định nhảy vào ks mà éo thấy có điểm thôi lại đi về

ConBuom thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi