Bang hội MG NewStar vs DW LegendMU, câu trả lời của MG 280 củ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi DoiNgangDoc6789, 13/10/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. à k tưởng thằng long cẩu =)) còn bạn cũng họ lươn vl đấy =))
    tay cầm ac pk phá nhưng kêu là thuê =)) thôi b đi ** đi =))

2. nhìn con soul ngu nhỉ :))
    chém như con

DoiNgangDoc6789 thích bài này.
  3. :))

Các file đính kèm:

4. F3F5DF2C-9B59-45FE-95A7-B7CBAFB0034E.jpeg Pk thì thích pk cứ làm trò clone =)) bts :))

5. thôi đừng chụp ảnh lam gì chịu khó đi làm culi sửa điện đi =)) đi làm ngề chụp ảnh thêm khéo nhanh giàu đấy. dăm ba đồng ghẻ chụp ảnh nhìn đầy mang tính chất cay cú =))

6. Ngta có tiền tiêu đúng chỗ thì là khôn . Còn có tiền mà chúng nó vẫn gọi là ngố thì . :))

[Vip] BoyCongTu thích bài này.
  7. long cẩu culi cho nga ngố pr con mg để tới bán cho dễ à , đừng ảo tưởng mg kg có team cứng thì sml thui :))

8. Cẩn thận k lại bị đồ như ac Ver lần trước nhé. Người ae thiện lành. =]]

9. hài vkl tg thế nào hoá ra nga ngố giấu đầu hở đí t lấy clone chửi ngkhac =)) tiền m trong túi m ngu mới vứt cho tao =))
    chứ khôn đã khác rồi :))

10. mình sống bằng game đâu mà đi PR =)) đã nói ở stt là xem cho vui thảo luận pk thôi mà hihi =))

11. tự hở cái đuôi của LG ra à =)) chắc bạn GaVoDoi kia biết rõ tại sao mà =)) lừa đảo + ăn tục nói phét có ai giàu được không bạn nhỉ =))

12. mõm thì hay nói đạo lý lắm =)) nhưng sủa thì k ai bằng =))
    giấu đầu hở đ ít :))

hoabach96 thích bài này.
  13. bạn tim hộ mình xem ai sủa ai đạo lý nhỉ =)) ăn tục nói phét có ai giàu ko bạn =)) quay lại chủ đề chính được chưa =))

14. Thôi kệ đi . Chuẩn bị ngựa rồi =))

15. [Vip] BoyCongTu

[Vip] BoyCongTu Lãnh Đạo Trận Chiến

cay là dở rồi, người khôn cứ im ỉm mà pk thôi :))
    động tý lại khoe, lại gáy như trẻ trâu là ngu rồi =))
    chia buồn với MG ghẻ nhé, tự nhiên biếu ông chủ tịch con SH xịn ~X(

16. bạn vừa quay video phóng sự tâm tật các kiểu b chửi ngkhac như chó xong h bạn nói đạo lý kinh thế :))

17. mình chỉ nói lần cuối cho các thành viên của LG hiểu nhé. Các bạn đã sống như nào trên SV này ae cũ tất cả họ đều biết <điển hình là Uông Văn thanh, Tâm tật > còn cuộc sống tiền bạc ai kiếm dc tự tiêu đừng dạy ai phải tiêu cả. Thuận mua vừa bán mà khoe tiền là rở rồi vì khoe với người giàu hơn mình ko khác gi vả vào mồm mình. Chuyên đi bơm trọc rồi chửi láo auto rải khắp sv ae họ đều biết rồi lại đi đổ người khác auto ngĩ đủ các trò bẩn thỉu để đạt mục đích cũng ko giàu lên được đâu. Nhìn vào đỗ hải khôi mà học hỏi đi nhé các thành viên LegendMU =))

18. mình thấy b cũng họ lươn quá cơ :)) thôi vui vẻ lên hhaaha MG khủng 300m của mình =))

19. bạn chỉ tự vả vào mồm mình thôi ví dụ như cái cánh lúc đầu mua bán 60tr giờ bạn phải mua bao nhiêu bạn cứ như vậy mà tính thôi =)) còn hết bệnh khoe tiền chưa nào, Stt này quay lại chủ đề chính bàn luận game nhé =)) đừng xưng bố hay con lam gì nge trối lắm =))

20. Ngố vẫn hoàn ngố . Lớn rồi k khôn hơn đc :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi