Bang hội MG NewStar vs DW LegendMU, câu trả lời của MG 280 củ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi DoiNgangDoc6789, 13/10/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Toàn loại ăn bám . Hết trông cây chủ acc MDR rồi giờ lại trông cậy chủ acc mg đó sao mà khá lên được =))

Nhật Thăng thích bài này.
  2. Công khai giá thế này. Mai kia bán đồ MG cho ai. Xác có thể bán. Chứ set thánh thần ex sk vip quá. Ai có đủ lực để ôm đây. :))

3. Cay nà dở roài

4. Người có tiền chơi vì dame mê ko tính toán tiền nong miễn là cảm thấy vui

BéMộngMơ[Vip] BoyCongTu đã thích.
  5. k nó lại cứ nghĩ MG 300 củ : ))kk thằng này long cẩu chứ k phải chủ ac nhờ n em mới bán đc ac :))
    kk nó làm clip dìm mình ai ngờ bố nó lại mua kkk

Uy Vũ, hoabach96Nhật Thăng đã thích.
  6. Chủ acc mà đọc đc bài viết chắc muốn tọng *** vào mồm nó. Xui trẻ con ăn *** GÀ :))

Uy VũNhật Thăng đã thích.

7. còn nguyên video của nó mà nay nó lại giẫm vào vết xe đổ rồi kkk
    long pm a cho ít tiền môi giới nhé =)))

8. đừng dạy nhà giàu tiêu tiền vì khi mình đã thích =)) các bạn phải hỏi đỗ hải khôi tại sao bỏ ra 1tr bạc chỉ để thuê đồ 1 năm vậy vì người ta có tiền =))

Soul1102luuducanh2310 đã thích.
  9. bạn cứ nói 1 câu nếu có 1 trong những lô bạn nói sai trên đây mai cả nhà bạn chết thì minh sẽ tin nhé =)) còn mình có tiền ko cần bạn dạy tiêu tiền =)) clip là để giai trí ko phải để kiếm tiền như bạn nhé sống vì game =))

Tóc Bạc ĐầuBéMộngMơ đã thích.
  10. lâu dài con này có chịu dc k hay đổi tộc bán acc =)) giờ đã thấy tháo cánh ôm bom quá nhiều r =))

11. cần m tin làm gì hả culi =))
    Tiền m có mất đâu , chủ acc mất nên vẫn cười được à =))

12. ớ thế bạn lại *** biết nó trả lại đồ lấy lại đk bạc à =))

13. Thằng ngu mà nó tưởng mình khôn ;))

14. đấy là việc của các bạn, mấy trò bẩn thỉu minh ko quan tâm nhé, minh nhắc lại clip và stt là để giai trí bàn luận pk nhé đừng noi chuyến thừa và đừng nhắc đến tiền với mình nhé =)) nếu ngoài luồng của stt mình ko tiếp nữa nhé =))

Tóc Bạc Đầu thích bài này.
  15. kk soi xem còn thuê k :))cứ lãi tầm 50tr là a cho bay mà xem ai mua soul k để a làm con SH cái kkk lần này a có SH sẽ kỉ con xe đạp điện của linh cẩu =))
    tự đi hỏi đi kkk chán thật : ))

Uy VũNhật Thăng đã thích.
  16. thì mình nói để bạn biết đấy là cách nó tiêu tiền. k như trên bạn lại bảo nó vứt đi =))

17. mấy trò rìm vớ vẩn minh ko quan tâm đâu đừng rở ra lam gì =)) quay lại vấn đề chính của bài viêt nhé đừng nhắc tiền với mình =)) bạn cứ thề ra 1 câu có j viết sai giá hoặc thiếu cái gì cả nhà bạn chết ae sv sẽ tin nhé =))

18. A bảo tự đi mà check mà :))

19. mình bảo rồi cứ thề 1 câu ko cần ảnh, buôn bán lãi là chuyện bt mà nhưng nói sai sẽ chết vì cái mồm =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi