MG kutihl_thằng con trai của AnhTu007!!!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi shank, 12/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cảnh báo những ai cắm chuột rồi vào thấy bị xịt sói thì để ý thằng MG kutihl nhá: tôi cứ cắm chuột trong kan3 thì vào lần nào cũng thấy bị đỏ hết đồ (ko bị về làng như khi bị AnhTu xịt). Hôm nay đã bắt tận tay là do thằng kutihl vác sói ăn sau_một thằng quá yếu =>chưa bao giờ thèm để ý đến (nó xịt sói tôi mất những 20 tiết). Thằng này chỉ rình ai cắm chuột thôi nên tôi tin chắc rằng mọi người chưa có khái niệm về nó. Từ giờ gặp anh thì chú cố bảo toàn tính mạng nhá!b-(

2. linhct

linhct Chiến Binh

Cái trò xịt sói là trò vãi lọ nhất MUHN. Có thằng oánh mình 10-20 giọt, bị mình đánh chết vác sói lên xịt. Tớ cũng vì ghét cái trò này mà bán quách con sói đi, thấy tiểu nhân vô bổ hết sức. Admin xem xét thế nào bỏ cái chiêu xịt sói hỏng đồ đi, vừa nhàm vừa gây ức chế cho người chơi. Không phải vì tiếc vài trăm bạc con sói mà ko dám mua xịt lại cho bõ ghét, cũng ko phải vì tiếc tí tiền sửa đồ - về loren thợ rèn 5 món hỏng hết 20m = quăng 2 cái chiến mã linh hồn vào shop :)), nhưng mà theo ý kiến cá nhân của mình thì cái trò ấy chỉ làm game thủ khó chịu hơn (:|

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi