Thắc mắc MG chiến

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi haclong007, 15/2/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Các bro chuyên MG cho em hỏi cộng poin MG chiến và MT như thế nào ạ? Em 110k poin . Và nếu chơi MG chiến thì dùng combo set gì là mạnh nhất ? Tks you

2. Theo ngu ý của tại hạ thì agi 12k cho max tốc.10k vit(nếu chỉ săn boss thì ko cần). Còn bao nhiêu poin chia đôi ene và str. Sét đồ mạnh nhất thì là sét thánh thần, w4, ring pen công + vũ khí ssk =)). Nếu rẻ mà khỏe thì sét Muyren + kiếm 2 tay như Tinh kiếm chẳng hạn

Bảo Vyhaclong007 đã thích.
  3. Cầm 1 mệnh kiếm với 1 khiên có cải thiện được phòng thủ tí nào ko ông? Chứ mg dame to sẵn rồi tôi muốn đỡ bị hiếp dâm tí

4. theo ý kiến của em là lúc nào mg cũng vẫn bị hiếp dâm, kểcả cầm khiên

5. Thế thôi mặc kệ đời. Cứ tìm chỗ kín kín mà train ))

6. Cộng 3 ô sk agi vit ene . ene vit lên cộng max . agi cộng 10d . 65k ene 30k vit thì pk dc hàng ttd nhá :))

haclong007khangphucbk đã thích.
  7. Chuẩn rồi. MG luôn bị bắt nạt nên cũng chả cần thủ đâu =)) Hoặc chơi ôm bom bằng sét sk k5 cũng đc đỡ bị bắt nạt hơn

haclong007 thích bài này.
  8. Kk chắc phải vậy quá

9. cũng đc, nhưng gặp đk máu thì bom vẫn xịt

10. Dk máu bom nào chả xịt ông =))

11. N
    Nói chung khoái MG thì chơi thôi chứ dame Quái ngang hoặc hơn bọn dw, sum, F 1 tí chứ còn lại rách vkl chả có skil bup hay quần què gì @@

12. 110k poi skill ?.
    Theo tôi ae tăng như sau .tộc nào khi pk cũng cần có máu
    Str : 3k
    Agi : 12k đại loại là max tốc độ có skill thì ít hơn
    Vít : 45 k nếu có skill tăng max vít thì tầm 160k HP
    Còn lại ene
    Mình đang cầm MG zHoangEchz anh cầm pk thấy cũng ko yếu nắm đâu ae

13. ếch đây hả :D

skiller thích bài này.
  14. Theo ngu kiến của tại hạ thì có đổ bao nhiêu tiền thì MG vẫn cứ là cave mà thôi. Số kiếp k thể thay đổi :)

[D] A.C.E thích bài này.
  15. Agi max tốc độ đánh còn đâu full str

16. Full str dame yếu hơn là cả ene và str nhé. Và ko có ene để train =))

17. Mình cũng nghĩ vậy, ko có máu phản dame tự chết cmnr. Mình đang cộng ntn: str15k, agi 12k, vit 20k, còn lại ene thấy dame vẫn ok mà bem nhau tạm đc ko đến nỗi rách lắm

skiller thích bài này.
  18. À
    bác cho em hỏi luôn MG cầm cặp mệnh kiếm k5 mạnh hơn hay vk rồng mạnh hơn vậy? E thấy vk rồng giá ok mà chỉ số lực tay hơn hẳn ko biết thực tế thế nào

19. Cái lực tay ko quan trọng lắm đâu bạn. Đồ full chỉ dùng cho acc ttd, ít skill. Còn hàng rs cao, skill cao phải dùng đồ socket dame mới to đc. Cái giá nó nói lên tất cả rồi mà

haclong007 thích bài này.
  20. Tks you bác. Thế cứ làm cặp mk k5 quét rác train thi thoảng bem nhau thì chém lửa cũng tàm tạm hi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi