Mẹo kiếm tiền và Bạc trên Mu này,zooooooooooooo!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Mật Khẩu, 20/8/10.

?

Bạn ủng hộ bài viết này không?

1. 56.0%
  2. Không

44.0%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mật Khẩu

Mật Khẩu Guest

Không biết :D tui vẫn chưa sem giải nó thế nào ( ai ngờ đâu) :">

Cám ơn nhưng cái nút cám ơn nó bốc hơi đâu mất rồi :D

2. Sabotage

Sabotage Guest

Sang Topic chúc mừng Cười Đi Em là oke rùi ak :))

3. Mật Khẩu

Mật Khẩu Guest

^^ Tết đến cả nhà vui như tết !^^

4. huycovip

huycovip <font color=green><b>[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]</b></font>

Ko cần ai phải khen cả , kết quả cuộc thi đã trả lời rồi mà

Mật Khẩu thích bài này.
  5. Mật Khẩu

Mật Khẩu Guest

:D, Học tài thi phận mà ^^

6. Đã nhận giải chưa chủ thớt?????

7. Mật Khẩu

Mật Khẩu Guest

chưa....................................

8. huycovip

huycovip <font color=green><b>[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]</b></font>

xin k :D

9. Mật Khẩu

Mật Khẩu Guest

xin gi` >:) .

10. tiền! =P~ . thế mà cũng hỏi! =P~

11. Mật Khẩu

Mật Khẩu Guest

12. tưởng thế nào

Thử hỏi 1 ngày bạn bỏ ra bao nhiêu thời gian để chơi và kinh doanh kiểu này? Một giờ được lãi bao nhiêu?==> 1 ngày được lãi bao nhiêu? Thà bỏ thời gian đi nhặt zen khéo còn giàu hơn, vừa đơn giản lại ko phức tạp. Nếu chơi ở quán thì lỗ là 100%. Chơi ở nhà thì lãi suất thu được bù vào tiền điện + tiền mạng là vừa. Vừa hại sức khỏe, vừa tốn thời gian. Thà bỏ vài đồng ra đi mua cái thẻ mà nạp bạc vào còn sướng hơn nhiều.:))

13. Đây chỉ là cách tham khảo trên lý thuyết.Mặt khác khi kiếm đc sẽ có cảm giác hứng thú cho người chơi.Còn nếu suy nghĩ như bạn thì đừng ngồi máy nữa bỏ ngay tiền điện ra nạp thẻ có khi đc gấp vài lần đó

14. Hứng thú ư ? ^^. Đây cũng là từ tay trắng mà lên. Làm giàu kiểu này đến bao giờ mới bằng người ta chứ. Vừa hại sức khoẻ, vừa mất thời gian. Phải liều thì mới giàu nhanh được. Ra chợ ảo xúc lấy vài món đồ ex hiếm hiếm rồi cho vào tinh luyện. Được thì giàu ma mất thì rau mùng tơi ko có mà ăn.(Cách này hơi mạo hiểm)
    Cách khác an toàn hơn: Cứ cày char khủng thì kiểu gì trả giàu. Ko đua Guild, đua top được thì đi săn boss. luyện skill đồng thời cày zen... chứ đâu nhất thiết phải kiếm một cách khổ sở như vậy trong khi char của mình thì ko mạnh lên được tẹo nào.
    Đúng là :" Trứng đòi khôn hơn vịt" :)):)):))

15. lại 1 ng nữa có ý kiến . vậy mà bài này đoạt giải nhất đấy .:))

16. Mật Khẩu

Mật Khẩu Guest

Vui vui vui! ^^, thế mới superhero chứ:>:>

17. Bạn có thể pm hoangtumu để biết câu nói của Đan Trường về buôn bán trong mu nhé

18. Mật Khẩu

Mật Khẩu Guest

Nhưng mà nói thế thiếu tôn trọng bài viết của tôi, cái câu "Đúng là :" Trứng đòi khôn hơn vịt" :)):)):))" bạn nên sửa lại thì hơn

19. Hehehe. Ko phải tôi có ý nói ban No1_HD mà tui nói bạn jupiter kia. Đấy là tôi chỉ ý kiến vậy thôi. Chỉ vì mục tiêu chia sể kinh nghiem chơi thôi. Có gì mạo phạm xin các hạ lượng thứ :D:D:D. Còn cái ông jupiter kia có câu gì thì post nốt ra xem nào. :ar! :ar! :ar!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi