8 về game Mẹo chơi spin rồng và các trò may mắn

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 14/1/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Tôi đăng mẹo cũng là chém cho vui thôi, nên mới có cả mục gieo quẻ :D Nhưng thực tế thì admin fantasymc cũng đã gián tiếp thừa nhận có thể chơi mẹo đấy, nếu không thì đã không giới hạn tối đa 1k bạc/lần :D

Tranhuyhoanghunghdz đã thích.
  2. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Theo bản thân tôi thấy 80% là may mắn.
    chứ cũng chả lách luật dc.

3. Theo tôi thấy ông nào chơi lâu đc ăn ko )) chònayf vẫn là bip tôi mất lý tí môi acc it hoá ra mất ka ka tốt nhấn nen dừng cuộc chơi đừng ham hố mệt . Thôi em quay lần cuối đã @@

zzbaokezz thích bài này.
  4. Mình nghĩ trò này chỉ thu hút những người thích làm giầu nhanh. một phát lên tiên hoặc xuống chó. Nói chung biết dừng lại đúng lúc thì mới là ngon vì nó là trò đỏ đen nên không thể ăn mãi đươc ^#(^

zzbaokezz thích bài này.
  5. huyết áp thấp và tim yếu. thì không nên chơi. chỉ biết khuyên vậy thôi

6. Hôm qua bắt dc cầu 876543 tưởng sẽ về tiếp 21 mà cuối cùng trôi xa quá :)

7. cái này chỉ đúng 1 phần thôi bác chứ bác thử chơi 20 lần thì sẽ chẳng còn cái mẹo nào đâu.em đã thử liên tiếp gần 20 kèo mà em chỉ chọ 1 số không hề về thì coi cái tỷ lệ nó có chính xác hay mẹo gì đó thì hoàn toàn sai :D

8. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Trên lý thuyết thì tỉ lệ của 1 trong 8 số sẽ về ở mỗi lần chơi là 1/8. Ví dụ: lần đầu bạn chơi số 1 sẽ có tỉ lệ xuất hiện là 1/8, lần hai số 1 cũng vẫn có tỉ lệ 1/8, lần ba, lần N... Thì tỉ lệ vẫn không đổi.

Bởi vậy cứ trong 8 trận thì trung bình 1 số sẽ xuất hiện 1 lần. Nhưng đó không phải là cái "trung bình" theo kiểu bạn nhất định gặp trong 8 kèo bất kì, mà là trung bình trên lý thuyết của toàn bộ các kèo. Thực tế có người sẽ gặp trường hợp 8 lần chơi mà 1 số về đến 3- 4 lần, cũng có người sau 20 lần chơi mà có số vẫn không về như bạn, nhưng biết đâu lần 21 về, sau đó lần 24 lại có? Giả sử như vậy thì 24 trận có 3 lần về (tính cả trận đầu), tỉ lệ vẫn là 1/8.

Đó chỉ là một ví dụ. Nhưng vì admin fan đã giới hạn số lượng bạc đặt nên mẹo của tôi chỉ đăng cho vui thôi. Nếu admin không giới hạn bạc đặt và vẫn dùng thuật toán ngẫu nhiên thì bạn cứ nuôi tăng lên chắc chắn thắng.

zzbaokezz thích bài này.
  9. Vậy nếu theo tỉ lệ như vậy thì tỷ lệ ăn cũng rất thấp trong khi đó có qua nhiều cửa và tính có khi về kép 2. Hoặc 3 vấb gióng nhau như vậy có đúng được không và nếu như trong 24 trận không về thì tỷ lệ đó tính ntn

10. ducvit

ducvit ★๖ۣۜGamethuVN๖★

Trò này có giống trò quay bánh xe Huế Đà Nẵng ở các hội chợ không nhỉ ;;);;)

11. cũng tính chơi ăn non rồi chuồn .nhưng đâu có cơ hội :))
    8 kèo mất cả 8 =))
    Người tính không bằng trời tính anh à .

Thiên Thanh Hi, crusoe1Bợm. đã thích.
  12. Mẹo của mình là “ làm ăn chân chính, đỏ đen ko ham” :)

hunter985 thích bài này.
  13. quay đầu là bờ

14. không theo đc thì nghỉ mà càng theo thì càng ham mà ham thì ae biết kết quả rồi đấy

15. xin lỗi đời nhé. tôi nói là có bịp bạn có dám công nhận ko thôi... đùng có nói số tôi đen nhé. t chọn 6 số. àm thế *** nào vẫn xịt gần như toàn bộ tất cả các lần đặt cược...

16. Bạn này cũng giống minh đặt 7 cua mà ko đuọc an chọn 2 lần giống nhau ma đều chết

17. hôm qua làm đc gần 2k hôm nay làm 3k6 hehe mỗi ngày chơi vui thế thôi . mỗi ngày quay 8 phát đc cũng nghỉ thua cũng nghỉ

Bợm.Thiên Thanh Hi đã thích.
  18. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

K cờ bạc dưới mọi hình thức.

19. chơi vui thì mỗi ngày làm vài trăm bạc rs thì ko gì là ko thể

20. quất 4 phát thì 3 phát về 7.
    thú vị =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi