Bang hội Mem mới ở Hải Dương xin gia nhập guild

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi soidoi11, 31/3/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. e xin chào các bác nhé e cũng hải dương hiện e đang ở bình giang

2. cậu pm 01677171990 nhé G HaiDuong

ah mấy thang óc chó anhnhaque đó mà phản chủ nên nói càn đất hd k có loại chó như mày

Last edited by a moderator: 13/5/17
    L.I.P, Hau Nguyenthomoc đã thích.
  3. Cẩm giàng báo danh, vẫn có sl G HAIDUONG như chủ G bị block ác cảm rồi không làm thế nào được.

4. Chủ G Boss cũng Cẩm Giàng Hải Dương đây...( Cầu Dốc ) An Lại :D

5. mình nam sách đây, ô nam sách còn nhiều người chơi nhỉ, kiểu này phải xin anh em 1 acc tái nghiệngame thôi

soidoi11xzaixzai92 đã thích.
  6. thanh hà đây :))

soidoi11 thích bài này.
  7. Mày bán quê à hoàng ^^!

Ko có ông nào ở kim thành à tôi mời đi uống bia ^^!

Em Đừng Buồnsoidoi11 đã thích.
  8. hd cũng nhiều quá nhỉ. giờ mới thấy ae.^^

soidoi11 thích bài này.
  9. Cơ bản nh thằng trẻ trâu quá chứ sao

0936091109, soidoi11KhachQuaDuong đã thích.
  10. bác ở khu nào kinh môn e ở long xuyên kinh môn đây
    Cũng muốn vào G HD nhưng đọc cmt thấy chùn chùn

soidoi11 thích bài này.
  11. n
    Nhà a ở thị trấn, ngay gần cổng bệnh viện cong Công ty anh làm thì ngay cạnh Ruby (BOT) nắm trên đất Long Xuyên em luôn

DươngEuro thích bài này.
  12. a chắc cũng khá lớn tuổi rồi
    e thì hôm nào đi làm cũng qua BOT luôn ^^

soidoi11 thích bài này.
  13. Cộng Nhận Bạn Này Nói Chuẩn Ý Mình Muốn Nói VL :D Mình Cũng Quê Hải Dương Cũng có 1 thời Mình ở G đó đc 2 tháng từ hồi ss8 . Mình thấy mấy ae bên đó toàn trẻ trâu :; ăn nói nói chung là éo nghe đc nên Mình Oắt Gui đó về lập ác mới chơi lại nên mới lập tên Gui Mới Là ThanUyen .:))

Ko Biết Ai Mới Là Trẻ Trâu Đâu Bạn Thỏ Mốc Ak :)) Trẻ Trâu Mà Ông Đc Như AE Bên ThanUyen Thì Đời Ông Khá Quá Rồi :)) Nhưng Thật Tiếc Ông Còn Ko = Bọn Trẻ Nghé Lên Tuổi Gì Mà Đòi So Bì Vs Trẻ Trâu :)) AE G ThanUyen Tùy Yếu Nhưng Cũng Ko Bao Giờ Ăn Cháo Đá Bát vs Chưa Bao Giờ Bem Láo Như Ông :) Ai Như Thỏ Mốc Ăn Cháo Đá Bát . Sống C hó Song Lại Còn Sủa Láo :) Ko Ks Đc Vác Cả Gui Lên Rình Cắn Chộm TTD vs TM TTD :)) Sống Nhục Như Thỏ Mốc Chủ Gui NamDinh Thì Mới Là Pro :))

Về Điểm Này Cộng Nhận Bạn Vs Mình Y Hệt Nhau :)) PK Bọn Trẻ Trâu Cùng Quê Ác Quá Lên Bọn Nó Giải Tán Hết Cả Gui Chạy Loạn Hết Rồi :)) Giờ NamSach Ko Còn Ai Sống Thật Hơn Ảo Đc Như AE Mình Đâu Bạn Ak :)) Đâu Phải Cần Cứ Quê Ở Đâu Là Mình Cần Phải Vào Gui Đó Đâu AE . Chủ Gui Sống Ko Đẹp Thì Vào Gui Cùng Quê Làm Gì ? Thà Ko Vào Con Hơn . :) Vào Gui Nào Cũng Đc . Miễn Là AE Gui Sống Tốt Chơi Đẹp Thì Gui Nào Cũng Đc AE Ak .

Thảo Anh thích bài này.
  14. ông có hiểu từ ăn cháo đá bát nó như thế nào ko.ko hiểu thì câm mồm lại nhé.còn cái loại đi cướp bãi người khác thì tôi ko chấp làm gì.

15. Đắng Lòng Cho Thằng Bạn Cũ VL :)) Tự Lấy Tay Mà Vả Vào Mõm (Mồn) Mình Đi Thỏ Mốc Ak :))

Thảo Anh thích bài này.
  16. 2 thằng này thù nhau à hí hú chửi nhau đê

0936091109 thích bài này.
  17. Đắng Lòng Nam Định Có Thằng Thỏ Mốc Đầu Đất Quê Vợ Tôi AE Ak :)) 1 Thời Sát Cánh Vs AE G NamDinh Cũ Thời SS8 Chinh Chiến Chiếm Bãi Arena G NinhBinh Giờ Mình Lập Gui Mới ko cùng G vs nó nữa :) Nó Ko Cày Nó Cũng Ko Cho Ai Cày :) Thấy Mình Bán Ác Tốp Rồi Giờ mình chơi ác Cùi Lên Nó Khinh Nó Cũng Ko Cho AE Gui Mình Vào Bãi Arena NinhBinh cũ Cày :)) Chả Sao Cả :)) Có Bao Giờ Cần Arena đâu :) Ko Có Time nên cũng ko cần arena :)) giờ nó ẳng lên thế kia ae nghĩ coi nó ko đúng là Tự vả vào mặt nó ak :))

18. bạn bè cl gì với mày.

mày nói ko thấy dơ mồm ah.chiến Ninh Bình cũng chỉ có mấy ae NamDinh bọn tao.giúp cl gì nhà chúng mày.mày hỏi thằng huấn @acmin xem.

có thấy mặt mũi thằng gui thanuyen nào lên arena dau.

19. Nhìn Cái Kiểu Nói Truyển Của Mày Là Biết Cái Loại Mày Sống Thế Nào Rồi Thỏ Mốc Ak :)) Ăn Nói Lận Lọng . Mày Nghĩ Mày Là Pro Rồi Lên Ảo Tưởng Sức Mạnh Quá Rồi Đó Con Trai Ak :)) Trước Khi Mày Mở Mõm Ra Nói Thì Mày Hãy Động Não Mà Suy Nghĩ Đi Rồi Hãy Nói Ra Thỏ Mốc Ak :) Ko Lại Thối Lắm :)) Tao Nhắc Lại Mày Hãy Lấy Tay Mà Tự Vả Vào Mõm Mày Mà Nghĩ Đi Thỏ Mốc Ak :))

20. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

Cu em vẫn còn lảng vảng à :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi