Thông báo Máy chủ MUHN SS8 bảo trì (Ngày 23/1/2015)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 23/1/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Máy chủ MUHN SS8 bảo trì đột xuất từ 6h45 đến 7h15 ngày 23/1/2015.
    Kính mong các bạn thông cảm !

Một vài điều chỉnh nhỏ sau lần bảo trì :

1. Bổ sung chức năng sửa sách thuộc tính trên quản lý acc
    2. Giảm yêu cầu sử dụng trang thuê đồ : cần reset tối thiểu 10 lần (cũ là 50 lần)
    3. Reset online: yêu cầu đối tượng reset tối thiểu từ 300 lần giảm xuống 50 lần
    4. Hủy bỏ reset giữ MAP do hoạt động không ổn định.
    5. Điều chỉnh lại phân biệt tân thủ để anh em không bị nhầm lẫn : trong topic này : tuy nhiên thay vì tăng ảo lần rs lên 300 lần, chúng tôi sẽ giữ đúng lần reset và điều chỉnh exp thưởng. Bạn có thể vào Game để thử thực tế thay vì suy nghĩ câu chữ và thắc mắc. Chúng tôi chỉ sửa lại hiển thị để tránh hiểu lầm, quy tắc vẫn giữ nguyên không thay đổi
    6. Những bạn cắm trên 5 acc/máy sẽ mất ưu đãi tân thủ, từ account thứ 10 trở đi sẽ ko rơi zen, đồ
    7. Những account Tân Thủ không chính chủ chỉ nhận được 50% ưu đãi tân thủ.
    8. Chuẩn bị cho sự kiện Chaos Castle Survival
    9. Giới thiệu sự kiện mới cho anh em reset thấp (bí mật)

Thành thật xin lỗi các bạn, do có lỗi phát sinh chúng tôi không chuẩn bị kịp làm ảnh hưởng đến thời gian của anh em !
    Để đền bù, exp của sự kiện Arena sẽ tăng gấp đôi trong thời gian 19h30, 21h30 và 23h30 ngày 23/1/2015

Last edited: 24/1/15
  2. đột xuất quá. thảo nào ko thấy ss6 đâu cả?

3. bác fan ko giữ lại rs giữ nguyên vị trí cho ae

4. mình thích lần bảo trì này.like:)>-

5. may quá hôm nay ko phải đi làm chứ ko thì lại treo máy cả ngày

6. có gì hót ko bác vẫn chưa fix lại đồ sk hả bác FAN

7. hóng cái số 8 ka ka

8. mở CC trên mỗi sv đi a FAN

9. Vẫn chưa thấy vấn đề Thủ của EFL;);)

10. em vẫn thich bbác giữ lại rs giữ máp

piazozip thích bài này.
  11. Máy chủ MUHN SS8 bảo trì đột xuất từ 6h45 đến 7h15 ngày 23/1/2015.
    Kính mong các bạn thông cảm !

Một vài điều chỉnh nhỏ sau lần bảo trì :

1. Bổ xung chức năng sửa sách thuộc tính trên quản lý acc
    2. Giảm yêu cầu sử dụng trang thuê đồ : cần reset tối thiểu 10 lần (cũ là 50 lần)
    3. Reset online: yêu cầu đối tượng reset tối thiểu từ 300 lần giảm xuống 50 lần
    4. Hủy bỏ reset giữ MAP do hoạt động không ổn định.
    5. Điều chỉnh lại phân biệt tân thủ để anh em không bị nhầm lẫn : trong topic này : tuy nhiên thay vì tăng ảo lần rs lên 300 lần, chúng tôi sẽ giữ đúng lần reset và điều chỉnh exp thưởng. Bạn có thể vào Game để thử thực tế thay vì suy nghĩ câu chữ và thắc mắc.
    6. Nhắc lại : những bạn cắm trên 5 acc/máy, từ máy thứ 6 trở đi sẽ ko rơi đồ + mất ưu đãi tân thủ
    7. Chuẩn bị cho sự kiện Chaos Castle Survival
    8. Giới thiệu sự kiện mới cho anh em reset thấp (bí mật)

12. 5. Điều chỉnh lại phân biệt tân thủ để anh em không bị nhầm lẫn : trong topic này : tuy nhiên thay vì tăng ảo lần rs lên 300 lần, chúng tôi sẽ giữ đúng lần reset và điều chỉnh exp thưởng. Bạn có thể vào Game để thử thực tế thay vì suy nghĩ câu chữ và thắc mắc.
    cái này là sao.dù 4 5 ngày cũng k bị thành tân thủ đen phải k ạ.ttd và ttx sẽ giữ nguyên như ss6 phải k a fan

13. Hay rồi đây; sắp có sự kiện mới; nhưng Admin sửa một chút chính tả

TacKeHoa35_NB thích bài này.
  14. quả này sách thuộc tính tụt giá thảm hại

15. đc cái sửa sách thuộc tính là chuẩn

16. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

6. Nhắc lại : những bạn cắm trên 5 acc/máy, từ máy thứ 6 trở đi sẽ ko rơi đồ + mất ưu đãi tân thủ
    em tưởng trên 10 acc mới mất ưu dãi tân thủ mới 6 acc đã mất rồi à anh thế này cày jkéo gì

17. cắm 5 acc đủ 1 team là được rồi. :)

18. cái này cũng hay mà. tránh tình trạng hết bãi, TTD được lên ngôi, đỡ phải đi xin mà ngược lại còn được tuyển :)

19. 6. Nhắc lại : những bạn cắm trên 5 acc/máy, từ máy thứ 6 trở đi sẽ ko rơi đồ + mất ưu đãi tân thủ
    cái này thế này thì hỏng. tức là 6 acc là mất uuw đãi tân thủ hay 5 acc đã bị rồi ae.

20. Cái này cũng tiện; nhưng dù sao cũng mất đi cái thú vị của game
    và như vậy thương mại quá
    Để nguyên bản dù hơi vất vả nhưng sẽ vui hơn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi