Thông báo Máy chủ MUHN SS8 bảo trì (Ngày 23/1/2015)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 23/1/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bác fan ơi sao bảo trì song lag quá

2. vào 2 ác mà lag ko chơi nổi

3. quái hình như ít hơn ở icarus nhi

4. cứ sau mỗi lần thế này chả thấy điều gì tốt lên (_._'') thú vui tao nhã ngày max 2 con reset ngày càng tốn kém haiz

5. @@ em 1 nga y rs 1 lần là hanh phúc lắm rồi

6. MONG BÁC FAN SỬA LỖI HIỂN THỊ TTD VÀ TTX GẤP VÀO GAME GIỜ TOÀN TT ĐEN THẾ NÀY LÀM SAO MÀ BIẾT
    ĐỂ MÀ PT,CHẲNG NHẼ MỖI LẦN CÓ NGƯỜI XIN PT LẠI HỎI NÓ CÓ PHẢI LÀ TÂN THỦ HAY KHÔNG AH,

7. đáng ra bác fan lên khích lệ anh em reset để đuổi top
    đằng này ngày xưa thì rẻ mà bây h thì đắt ngoài 240bac/ ngày lại còn chịu thêm lạm phát ngọc và zen
    thế này thì người người cắm skil nhà nhà cắm skil (_._") và bao h em mới đuổi được top :3

8. ĐÚNG VẬY
    giờ chi phí rs quá đắt đỏ chẳng ai ccò hứng thú rs nữa toàn cắm skill thôi,mong bác fan giảm chi phí rs cho nv rết thấp để a e còn có hứng đuổi theo các hàng top

9. mình ngày cày 2 ac vị tri 240 b+ 48 ngọc+600 triệu zen
    mà giá ngọc với zen thì cứ lên ầm ầm
    nhặt bao giờ cho đủ rs một ngày đây ?

10. Rs Víp 2 đi. Chẳng mất tí zen + Ngọc nào đâu =))

11. nói như bạn thì nói làm gì nhỉ =))

12. bác Fan sửa lỗi TTD - TTX đi bác......

13. 5. Điều chỉnh lại phân biệt tân thủ để anh em không bị nhầm lẫn : trong topic này : tuy nhiên thay vì tăng ảo lần rs lên 300 lần, chúng tôi sẽ giữ đúng lần reset và điều chỉnh exp thưởng. Bạn có thể vào Game để thử thực tế thay vì suy nghĩ câu chữ và thắc mắc. Chúng tôi chỉ sửa lại hiển thị để tránh hiểu lầm, quy tắc vẫn giữ nguyên không thay đổi

MG RS 251 - 41k poin => Thành TT đen, pt dc tang 15% kinh nghiệm.
    Có ae nào như mình không vậy?

14. Cắm 5acc từ tối.đến đêm ko ngủ đc vào xem thì 5 con đang thi nhau ks nhau mất hết PT.chả hiẻu ntn

15. Máy yếu cắm 2acc, sáng dậy cũng thấy 2 con KS nhau

16. Có ai thấy j bất ổn trong lần bt này k nhẩy

17. @fantasymc ông xem thế nào chứ cái mà ông tạm dừng vì ko ổn định từ ngày mới ra đến khi nó tắt tôi chưa thấy lỗi lần nào. Còn cái mà ông cho là Rs Online ổn định tôi đặt lệnh 4 acc (Mỗi acc 6 lần/ ngày) thì kiểu gì cũng bị rớt 2-3 acc ko rs đc. Có acc đặt 3 lệnh rớt cả 3 ko theo dõi thường xuyên thì cả ngày coi như chả rs đc phat nào.
    Còn cắm chuột ở nhà đến Cty vào rs Online thì báo lỗi (Nhân vật bị lỗi bạn chỉ cần thoát ra vào lại là đc) thế thì gọi gì là Rs Online nữa, ngồi máy thoát ra vào lại thì cầy luôn lv cho xong chứ hết kiểu thoát ra rồi lại chờ 15' xem có bị hỏng lệnh ko thì cũng hết bố nó ngày!

18. ôi, hôm qua bảo trì thà nào disconext hết

19. hoiclub

hoiclub Chiến Binh

cùng ý kiến với bác này , mong adm xem xét lại

20. chắc phải quay lại mu thôi :))

21. Cai thu 8 la gj the fan?
    Ma sao ttd vao game lai mat bieu tuong ttd nhi?

piazozip thích bài này.
  22. Lại có thay đổi thế này thì những hàng máy khủng nhiều acc tiêu rồi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi