Thông báo Máy chủ MUHN SS8 bảo trì (Ngày 23/1/2015)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 23/1/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. giờ mới biết là bảo trì:), ngủ dậy dis cả roài:D. bác Fan chưa cho rao sách TT lên chợ ảo nhỉ.

2. chuẩn bị FIX lại đồ sk rồi bác FAN ơi em đợi ngày đó

3. bác x2 arena làm cái j??
    arena quái quá khoẻ ae k có bài hoặc yếu thì x10 cũng làm đc j nhìn và khóc ak???
    Hay là bác muốn tối nay trong 3 chuyến arena thì bác để mấy con DOG chuyên cắn TM lộng hành => zen chuôc TM nhiều thì nó về túi ai.
    sao bác k FIX quái arena như chuyến 9h30 hoặc x2 toàn bộ sv để ae yếu đc tý gọi là đền bù của bác

4. hóng mỗi cái bí mật dành cho tt rs thấp ;;)

BaBykool1 thích bài này.
  5. E trả mong gì hơn , chỉ mong bác fan cho rs giữ nguyên vị trí thôi , chứ DK + DL có mà méo mồm khi chỗ nào cũng có MG auto nhặt rác , mong bác xem xét lại

6. vụ này khó đỡ,đang ttd sao lại thành ttd thế này

gjahao thích bài này.
  7. 5. Điều chỉnh lại phân biệt tân thủ để anh em không bị nhầm lẫn : trong topic này : tuy nhiên thay vì tăng ảo lần rs lên 300 lần, chúng tôi sẽ giữ đúng lần reset và điều chỉnh exp thưởng. Bạn có thể vào Game để thử thực tế thay vì suy nghĩ câu chữ và thắc mắc. Chúng tôi chỉ sửa lại hiển thị để tránh hiểu lầm, quy tắc vẫn giữ nguyên không thay đổi
    bác xem thế nào chứ TÂN THỦ ĐỎ 19 lần rs mà đen xì thế đi xin pt thế nào được nữa

BoCuaBeBonTranVanDuy đã thích.
  8. Hỏi ngu ae là khi lập TEAM pt, có một người đến xin pt, làm sao để nhận ra người đó là TTD trừ khi chát trực tiếp hoặc khi đã pt rồi vì nhìn ai cũng màu đen.

9. Ghét nhất cái này, còn lại 7 cái kia mỗi cái 10 lịke/

10. 6. Nhắc lại : những bạn cắm trên 5 acc/máy, từ acc thứ 6 trở đi sẽ ko rơi đồ + mất ưu đãi tân thủ
    mình chưa hiểu lắm nội dung này bác nói rõ hơn được không

11. Không giữ map là ntn.đang ở k3 xong rs online lại vè e0 à.chưa hiểu lắm

12. Tức là tối đa 1 máy tính chỉ cắm 5 acc. Sang acc thu 6 thi sẽ mất tính năng
    1. Không đánh rớt đồ
    2. Không còn hiển thị uu đãi ttd. ttx....

13. Tôi thấy chức nang Rs Online còn kém ổn định hơn chức năng giữ vị trí ấy. Bằng chứng thì chắc chả cần đâu nhỉ!

14. thế này thì chắc các bạn uongbi tuyệt chủng rồi sv nào cũng thấy uongbi :3

15. Vẫn cày sk và res bình thường mà. Mà res thì toàn vip2 phang thôi. Có vướng tẹo nào đâu

16. có 1 diều mà nó quá vô lý.tại sao phải fixx số lượng acc của ae trong 1 máy.nhiều acc thì người ta phải đầu tư mát tính khủng và đầu tư đồ cho các acc đó.nhảm

17. tăng phần trăm cho ttd đi bác fan

18. sao sửa sách thuộc tính vẫn chưa đc nhỉ @@

19. cứ bảo trì rồi thưởng cho anh em ai cũng thích hết

20. cau đứng vip k3 ra rs giữ map khi vào game vẫn ở vip k3. ko giữ map thì về Ebeland

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi