8 về game mấy bác kêu fix dame

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi nghoandd, 11/12/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. em hỏi thật, có bác nào cày mà cày 1 acc không?
    mấy bác cày dk (không phải đại gia) có bác nào cày 1 acc không?
    vậy việc pt của các bác có khó khăn không? chẳng phải các bác cày để bán char hay sao?
    vậy thì việc bán char được đồng tiền nó cũng quý lắm chứ, dame bé để các bác quý trọng đồng tiền hơn mà thôi
    còn mấy bác đại gia thì sao? em hỏi thật các bác cắm ít nhất mấy acc?
    sao các bác còn kêu khó đc pt? trong khi các bác 4 MG ttd (đại gia mà) cày sk suốt ngày thì các bác không pt?
    còn mấy bác chơi ef? khó pt vậy sao? hay đó chỉ là cái cớ để các bác đòi quyền lợi của mình?
    em chơi 1 soul, 1 mg, nhưng có fix thế nào em cũng không bỏ, vì sao, vì em yêu những char này, vừa rồi fix point nv3, mg em đánh còn 40k em cũng chẳng kêu tiếng nào (ss6 dame đc 140k)
    nếu các bác thực sự thích chơi MU thì có lẽ các bác nên bớt kêu ca đi,
    game càng khó, người chơi càng gắn bó với game, game mà dễ quá, chỉ 1 thời gian là người ta bỏ game
    (mấy người mà thích khủng ngay từ đầu thì có lẽ nên chuyển sang chơi pikachu hoặc dò mìn ;)) game gì muốn khủng thì đều phải có rèn luyện hết)
    em nghĩ điều này các bác cũng hiểu :)
    mọi gạch đá em xin nhận :))
    cám ơn các bác đã lăngs nghe

2. nta bảo sướng mãi quen rồi jờ hơi khổ tý thì các bác cứ để nta kêu tý cho bõ chứ.

3. mình chơi mỗi acc 5 char, chơi để cảm nhận. nhưng vẫn thích soul nhất. dame tuy bé nhất nhưng tự cầy từ khi lập acc, cảm thấy quý và yêu nv của mình. game có khó người chơi mới chịu khám phá.

4. đang đi oto bị vỡ nợ đi xe đapj ko chịu đc là đúng rồi :))

5. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

quan trọng mình yêu nhân vật là được

nghoandd, TuanChua87ZzsuolzZ88xx đã thích.
  6. Nên bớt kêu than đi các anh tài MU à

7. Mg mỗi ngày mất 1k point ảo :D

8. a fan cứ công bằng thì mình theo đc, còn fix ra sao cũng đc

9. Nói thẳng vs bạn luôn . Mình cày 1 Acc này .
    F là acc chính , Acc suol chok rs đủ 20k vc rồi vứt đấy .
    Ko rảnh để cày vs cắm nhiều acc mặc dù thừa máy ( 1 Lap i5 VGA rời 2G + 1 case chạy 2 acc ) tính sơ sơ bèo bọt cũng 5 , 6 acc có thể cắm . Nhưng mình chỉ chơi cho vui . Chơi 1 chủng tộc mà suốt ngày bị Fix có chán ko :)) .
    Bạn nói cứ như đúng rồi ý :))

10. chơi thì cũng phải có lúc thắng lúc thua đúng không bạn? ;))
    thắng mãi thì nhanh chán ;))
    bạn đứng trên đỉnh nhiều bạn có chán không? :))
    cái này chắc bạn hiểu :)
    theo mình ý bác fan cũng vậy :)
    mình cũng nói là yêu chứ không nói là chạy theo số đông, cứ thấy khoẻ thì cày, nếu vậy bạn nên kêu fan fix về ss4, ef với MG rs 0 nhưng "mũi tên thiên đường" của ef với "bão lửa" của MG dame 10k máu :))

11. hôm nay mất hết rồi bạn ạ :D

12. Chả hiểu đứng trên đỉnh cái gì ? Haiz . Fan fix là do chúng nó kêu nhiều quá thôi :))
    Còn đối vs mình chả vấn đề gì =)) dame có 100k thì cũng vẫn chơi :)) Giờ arena dame cung vẫn còn 4m6 là đủu train quái ngày rs 6 lần là ok rồi . Chả cần pt , hay bãi vip . Đứng bãi cùi rìa ngoài là cũng đủ rồi :)) time rảnh làm việc khác :))
    Cày 1 Acc đẤy :))

13. đã đánh rộng còn đòi dame to ^:)^

14. :)) xin lỗi bạn, mình lập topic nói những người đòi fix, còn bạn, nếu không có gì liên quan thì đừng nên cmt gây hiểu nhầm ở đây
    mong bạn đọc hiểu lại văn bản ;))

15. Đọc cái tp thấy haiz thì cm thôi chứ cũng ko rảnh =))

Nhạt

16. cái gì cũng có cái lợi - hại của riêng nó, ai bảo 2 tộc này khắc nhau :))
    bác thử đánh với dl xem ;))
    nếu bác thấy soul chán hơn dk thì chuyển sang dk, em đang nói đến tình yêu dành cho các char chơi MU :)

17. vote cho bạn 1 phiếu các bạn thích khủng sao ko cay nv khủng đi :)) kêu ca j cho mệt

18. em báo cáo là bác bị trừ Xzen đấy :D

19. pen chia làm 2 loại, 1 loại là ngoại công ( kỹ năng, lửa, gió ) và nội công ( nuoc, sét ) Nội công bao gồm : Sum, soul và MG ( lưỡng tính ). Ong đeo pen gió ( ngoại công ), k tăng 1 chút damge nào cả. Hơn nữa, kháng tính vật lý MNS của soul là chỉ dành cho ngoại công, tất cả các class ngoại công damge soul rất yếu, chỉ trừ sum, soul và MG, riêng DK có combo ( kỹ năng sat thương phép tầng 2 ) nên có khả năng ngấm trực tiếp vào máu k qua SD. Ông max agi, max vit mà vẫn bị DK xiên chết là điều phi lý nhất tôi từng biết. Chắc là DK RC, 170k point và đeo pen socket???

20. Họ chơi game nhưng đa phần chơi theo phong trào, nạp card game, cày kéo, rồi phá, pk phá phách và pk solo. Ít hàng solo lắm. Nói chung để chia ra tìm tòi tính năng đồ đạc, test point lv, point lv skill master, damge tác động, damge thiệt hại, các option của dòng ex, sw thì chắc chẳng ai để ý, class minh the nao??? Vậy nên ít người yêu đứa con tinh thần của mình lắm

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi