8 về game Mâu Thuẫn CN vs BoCuaTom và vài ae quên tên

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Kiên99, 18/6/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Như đã nói khi ae ta ở LM King ae ta có rất nhiều bất đồng cả mấy thằng nữa nhưng quên tên ~X( Và mình đã hứa là làm và đã làm sẽ đúng sự thật thế lên bạn bỏ cái thói ý đi đừnng vác 4 con vào v1 và chiếm slot của người khác khi max rs xong con bên cạnh nhảy vào nhóm để không thằng nào vào được nhưng bạn ơi khôn ngoan không lại mới ông trời đâu , mình thì đủ 18 nhưng vẫn trẻ con hay thù dai ai có trách móc gì thì cũng thông cảm bỏ qua cho mình nhé.
    Mà hôm nay mk cũng nhìn thấy 2 nv : AnBoaiTao vàBatBai bảo là bảo trì PA1 ghe căm căm sao ý. HẸN THÁNG SAU NHÉ=; rÕ dàng hôm nay ae king đen toàn bị trong G ăn PA khác LM buồn thật

dacknotKhenhDZ đã thích.
  2. ai thâu đêm cùng không

3. Haha. Hnay a Đức ở HY lên vui quá. Uống xong chả biết gì

Kiên99 thích bài này.
  4. ước gì e ở bên anh nhỉ :D

5. a gửi lời của em cho tom nhé cho nó chừa đi thách thức Kiên Đẹp Zai hơi bị nhầm

hoangdieu thích bài này.
  6. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Đen đủ đường em ơi, đen từ lúc nộp rena kia kìa, có điềm roài :)).

Tháng này quân số thiếu 1/2 so với tháng trước. Cơ mà thua nguyên bầy cười ha hả muốn điếc lỗ tai chứ có ai buồn chút nào đâu :)).

Người ta đúng mà, không bảo trì được PA1 thì sao người ta win tháng này :)).

Kiên99 thích bài này.
  7. Trẻ trâu:D:D

8. Thật thì cũng chẳng biết lý do gì mà cứ móc khoé nhau ! Lúc thắng thì hay lắm lúc thua viện đủ lý do rồi khích bác
    Cơ mà có 1 câu chân thành với Mod bác nên im lặng và làm công việc cũa mình đi Mod là phải điều hành thành viên đi dúng đường lối chứ mod kiểu này tụi nó khinh đấy
    Tôi thì không văn hay ý đẹp chỉ vậy thôi
    Góp ý riêng cho Mod

MasterPie thích bài này.
  9. MasterPie

Ủa mod điều hành diễn đàn chứ đâu có cấm mod chơi game đâu bạn? Làm gì có luật nào cấm mod không được phát biểu chuyện game. Khinh thì họ khinh theo kiểu phân biệt phe phái, chứ cách làm việc của tôi chỉ admin đánh giá là đủ!

Rất lạ khi nghe bạn góp ý kiểu này!

Câu trên tôi bảo XQ win là đúng chứ tôi nói gì sai? King 1/2 quân số là thật.

Bạn nên phân biệt hẳn hoi giữa việc công và việc tư. Đừng đánh đồng cả hai làm một.

Dù sao.... cũng cám ơn bạn đar góp ý!

Last edited: 19/6/17
    hoangdieu thích bài này.
  10. TG nghĩa hoàng đi PK tụi nó chửi như ....
    Khi đánh giá TG phục vụ tốt hay xấu hầu hết là xấu
    Cũng giống bác thôi là thành viên đc GT tín nhiệm nên làm sao cho đẹp cả 2 bên !
    Tôi chả phân biệt việc công hay tư gì đâu là do bạn nghĩ tôi như vậy thì nó là như vậy !
    Xaque hay kinh Có thành cũng chả là cái gì game thì vẫn là game thêm bạn bớt thù ! Chứ ai lại cứ bỏ hết bạn rồi kiếm thêm thù !

MasterPie thích bài này.
  11. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Nói ra làm cái gì =)), đã bảo rồi là tháng này ngay từ tuần trc đã có gần chục ông đi hẹn chém nhau chợ lớn vs Trump, rồi chè cháo nước non vs Trump + Gate rồi mà.
    Em chưa 18 chưa 18 - KAITY NGUYỄN =)), a thích. Tên kia nó cũng nhịn e ngay từ cái hôm dual rồi e ạ, mình đàn ông cái bụng phải rộng.
    Viết toppic này là ae ok rồi.
    Chúc ae chơi vui vẻ =)). Thành có hay ko có thì tối XQ vẫn ăn hành ở DN trừ hôm nào bận. Ai ko tin cứ cho cái hẹn ngày giờ.

Kiên99, MasterPiehoangdieu đã thích.
  12. Anh mà như em ko cần phân tích và giải thích :)) Nói túm lại là thua =))

MasterPie thích bài này.
  13. Anh là rất thích chú ở điểm này á =))

14. MasterPie

Tôi thích cái cách nghĩ của bạn.

Nếu nói về TG Nghĩa. Oke, ai đánh giá anh ấy qua cách anh ấy cầm acc đi pk là thiển cận. Riêng tôi thì khác, đâu ai cấm TG không được pk. Game phải có pk mới thú vị, đừng gán cho ai đó là mod hay TG thì không được này nọ, vì mod hay TG cũng chỉ là 1 memb bình thường như bao anh em khác, nên cũng cần anh em nhìn dưới con mắt công bằng ;).

ducvit, IvandaMUTMhoangdieu đã thích.
  15. Có thành làm ji, 4acc TT max đều=))

16. ai có bãi nào cày MT ngon xin slots :(

Kiên99 thích bài này.
  17. Mod ko được PK chỉ được đồ sát thui nghe chưa Cưng =))

ducvit thích bài này.
  18. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Thực ra ông kia nhìn nhận xét vẫn chưa chuẩn đâu.
    Mod diễn đàn là để xử lí vi phạm ngôn từ, tránh việc ae kích động chửi nhau. - Nhiệm vụ của mod diễn đàn không phải là kiểu làm dâu trăm họ. Nói đến đây không biết là có hiểu ra dc tí nào ko.
    Mod trung gian - ăn tiền nhờ việc trung gian qua các member, và phải nâng niu khách hàng vì đó là là cái để làm tiền. Còn ai nói trung gian chỉ để ae giao dịch an toàn thì đã chẳng có cái % hoa hồng trung gian làm gì. Chính vì thế nên mình thấy rằng việc trung gian bị chê bị đánh giá là hoàn toàn nằm ở cách xử lí của trung gian.

1 người quét dọn lời nói ngôn từ ( quét rác cmnd mod Dũng nhỉ hahahahaha) - ko nhận tiền từ member và ko có trách nhiệm phải làm vừa lòng tất tần tật.
    1 người kiếm tiền nhờ member - muốn lắm kèo trung gian phải làm member vui.
    2 người này ko thể giống nhau, ko thể quy chụp. Xin hết.

ducvit, hoangdieuMasterPie đã thích.
  19. [​IMG] Thua là thua không phải bàn nhiều :)) . Tháng sau cố gắng lấy lại giải thích nhiều làm gì . Có thắng có thua mới vui chứ .
    Thôi em đi cày socola tiếp đây [​IMG]

hoangdieu thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi