Mắt Xanh và Vợ !!!!!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Mắt Xanh, 2/11/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thằng tũn nó đang tự sướng vì chim nó vừa bé vừa ngắn =))

2.  
  3. đi đâu mà giờ mới thấy vô để chúng nó chém quá.mình đỡ cũng không kịp >:)

4. @ Thông Lỗ Nhị thôi em hãy về mối duyên mình nhạt nhòa như khói mây. Lang thang trời đông lúc thất tình làm co cảm xúc thăng hoa nhất. Kiếp này ko được bên nhau hẹn kiếp sau Bợm nhá:((

5. @ Tũn : mắt nó gian lắm, nhìn người = nửa con nguơi nè :))

6. @ Chiêm Nhợn chúng nó cũng là bạn bè mà Quyết đôi khi giận hờn vu vơ nhưng cũng là những người lịch sự mà;))

7. Một lần này nữa thôi xong rồi anh hãy đi : Chú có muốn chơi anh nữa không. trả lời anh đi kể từ nay về sau anh chắc không phiền em nữa đâu, chẳng phiền em nữa đâu làm gì hỡi em :-" và cả ku thành nữa :))

8. @ Thông Lỗ Nhị người đàn ông tham lam chính là anh! Bợm ra nước ngoài nuốt nước mắt vào tim chạy trốn kỷ niệm à?:((

9. thanhxsay

thanhxsay ٩(•̮̮̃•̃)۶ Alone ٩(•̮̮̃•̃)۶

đ!t mẹ chúng m có để cho TP chúc phúc thằng Thái dc yên ko
    Nếu đ!t để dc thì t vào t xới tung lên luôn cho nó vui =))

10. đúng rồi nhân tiện có cái pic đây bọn a hỏi 1 câu là . thế chú có thích chơi bọn a nữa ko.trả lời đi :-"
    a chúc vc chú HP mãi mãi bên nhau cho đến lúc kaz teo bím héo nha :x:x :))

11. @ Các bạn đã từng ăn nằm với nhau: Stop bậy bạ nhóe. Đừng có làm rối tung lên. OK cảm ơn trước cái đã!

12. chú thích cái éo gì bọn a cũng chiều :-t

13. @ Tũn chúc cái kiểu gì thế hả? Có bình cá ngựa làm quà hem?

14. a éo thích cảm ơn xuông . 1 là chú THANKS anh phát . 2 là chú trả lời câu hỏi của bọn anh. trả lời xong bọn a sẽ đi luôn . Chấm Hết \:D/

Mắt Xanh thích bài này.
  15. Chú Tũn chúc thế chán chết, như này này, hôm cưới nó đặt cm cái lãng hoa to tướng bên ngoài có khẩu hiệu to đùng: Chúc cho Thái sống trọn đời bên vợ, cho đến khi liệt duơng, ung thư buồng trứng thì thôi :-" làm cả đội kèn trống nữa, đi đến đâu đánh đến đấy ;;) anh em mình có khi lại phải lên Phú Thọ dự đám cưới Thái nhỉ ;;) nhưng oánh cánh lẻ kiểu như là, mày làm việc gì mình làm việc đấy :))

16. người ta chúc nhau đầu bạc răng long , nhưng a chúc chú như kia nó mới vãi đạn chứ :x
    chẳng hiểu kaz gì cả :-<

17. Soi gương chưa?nhìn mặt ông ấy với mặt mày lứa tuổi ntn mà mày xưng hô v.l thế?

18. a nói sơ sơ thôi mà . chủ yếu a cần cái câu trả lời của chú Thái thoai :">
    đc roài a vs chú sắp con bà xếp lên cm cái Phú Thọ chơi chuyến xem sao
    cần thiết thì ae mình đi mẹ đường hàng không cho nó lịch con bà sự :>
    ý chú thế nào ;))

19. Đi đường biển cho lãng mạn, mày ạk du thuyền của tao đề làm gì hở :x

20. [Vip] beoandau

[Vip] beoandau Cựu Chiến Binh

Nhìn cái mặt quen quen...chưa make up thì nhận ra ngay :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi