Thắc mắc Mất Tóp Đua GUILD Chỉ sau 10ph tắt Máy

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi dankhoi1234, 14/4/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. dankhoi1234

dankhoi1234 Cư Dân

Em thưa Bác @fantasymc là Giờ Quy định đua GUILD săn Bos SV10 từ 20h đến 22h30 Nhưng khi kết thúc AE nghỉ ngơi làm công việc hàng ngày sau đó vào lai Thấy mất tóp Quy Định bác đặt ra mà giá Như bác thông báo từ trước thì đỡ AE cày cuốc mệt mỏi
    Em chỉ dám thắc mắc thế thôi còn quyết định là của bác rất mong Bác xem xét cho ae game thủ

trandong07 thích bài này.
  2. Ra top của tôi xem cập nhật ý kiến ae nhé

Tiểu Quyết thích bài này.
  3. 10h30 laocai vẫn top 2 và sau đó 10p thì thấy golden vẫn lên điểm => laocai tụt top mong fan check lại

4. có lẽ fan cập nhật điểm chậm hơn so với thời gian thực

5. dankhoi1234

dankhoi1234 Cư Dân

cũng có thể hoặc bị lỗi gì đó . thế mấy xin bác fan xem xét công 1 ngày bỏ ra mà bác

6. Luật lệ mới thay đổi dẫu sao cũng sẽ có sai sót.
    Có thể là Guild đó ghi điểm nhưng trang chủ chưa cập nhật kịp.
    Cũng có thể do lỗi game thời gian kết thúc không phải 10h30 mà 10h40 ....
    Luật đã rõ ràng 10h30 kết thúc, dù là lỗi cập nhật hay lỗi game cũng nhờ bác Fan giải thích cho AE gamer giúp.

P/s: Một member ko đua G góp ý :D

7. dankhoi1234

dankhoi1234 Cư Dân

cập nhật thì vẫn đúng mà kéo dài thời gian lên thôi mà không có thông báo gì

Bianconeri thích bài này.
  8. dankhoi1234

dankhoi1234 Cư Dân

Em chỉ thắc mắc 1 điều là 22h31ph có báo bos ra trên Rakion nhung chạy là không có boss nên bọn em nghĩ là chuẩn giờ và nghỉ luôn nhưng 10ph sau có ae vào xem bảng tốp thì bị tọt xuống tốp 3
    và 1 số AE GUILD khác Thông báo trên Group thì mấy vào xem bảng tốp lúc 22h41ph là bị mất tốp

9. Quá giờ rồi sao còn ghi đc điểm nhỉ, Bác Fan xem kểm tra lại giùm chứ

10. Hết jo nhưng khi pk vẫn trừ điêm và cộng điển may mà gui tôi tỉnh ko cũng mất luôn tôp1

11. Hết giờ đua thì sao đc tính điểm pk nữa, vậy hnay tôi pk lại vẫn đc điểm ah

12. chắc chắn là hêt giờ pk vẫn + và - điểm thêm tầm 15p nữa.
    hôm qua lúc gần 22h30 có mấy người rao bán điểm boss trong game. guil nào nắm bắt đc vẫn có thể mua thêm điểm boos để ăn top

13. Nhầm rồi, fan đã sửa lại rồi, pk cũng là hình thức ghi điểm, hết giờ là ko ghi đc điểm nữa nhé!
    G LaoCai ăn top 2 rồi

14. Giờ cứ ăn boss xong bán cũng đc nhỉ, G top cần điểm thì phải mua thôi

15. Tùy cơ ứng biến, lại có nghề mới cho anh em hoạt động rồi nè :))

16. Có gì đâu bạn, vốn dĩ trong game nó cũng Cao su như ngoài đời thôi

17. Từ 1 điểm còn lên 10, 15 còn lên 29,5 để đỗ thủ khoa thì k gì là k thể nhé, qtrong bạn là ai thôi;;);;)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi