Mất hoa anh đào

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi vetninja, 5/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tình hình là em có để ít hoa anh đào trên người để đủ 50 hoa thì di quay mà tự nhiên thấy mất, admin kiểm tra giúp em, tên nhân vật SuperVet ạ. Chẳng nhiều nhặn gì nhưng e muốn làm rõ thôi tại không thấy thông báo thu hồi @GangterMU

2. 50 cái thôi mà tính làm gì bạn

vetninja thích bài này.
  3. tự nhiên mất cũng hơi lạ thôi bạn ko thấy ai bị mất như mình may mà là hoa anh đào :)

4. có khi ở đâu đấy thì sao. kiểm tra lại chưa bạn?

vetninja thích bài này.
  5. Bạn đã ép rồi và quên mất mình đã ép. Mình rất chắc chắn vì mình bị thế này đôi lần rồi

vetninja thích bài này.
  6. thường thì nhặt kha khá mới quay cho bõ nhưng có khi thế thật tks các bác :)

7. đối với những member mới thì cũng cả một vấn đề to lớn
    Đối với member cũ thì nó là lỗi báo cho ae sửa
    đối với member nâu năm thì thôi lờ cho qua
    đối với tôi. tôi im lặng mà nhặt lại từ đầu

vetninja, XeOmDeLassy đã thích.
  8. mail Lassy ingame mình tặng 50 hoa khác bạn quay nhé. GT họ còn nhiều việc phải làm lắm mấy vấn đề này đừng phiền họ thì hơn :D

vetninja thích bài này.
  9. ViperMUHN

ViperMUHN Ban Quản Trị

Lần cuối bạn nhìn thấy nó là bao giờ và bạn mất là bao giờ?

vetninjatrungkien199393 đã thích.
  10. bạn tốt bụng quá nhưng mục đích của mình là thăm dò xem có ai bị giống mình ko nếu có chắc là lỗi nhưng ko thấy ai bị có lẽ do sơ suất của mình rồi, xin đc phép đóng chủ đề ở đây ạ, cảm ơn bạn nhiều, cảm ơn @ViperMUHN và mọi người đã quan tâm (đc Quản trị viên lắng nghe và giải đáp mừng vãi nồi ak :D)

Last edited: 6/11/15
  11. gt là găngter còn người chả lời bạn là vip

vetninja thích bài này.
  12. thấy mọi người viết vậy nên bắt chước theo hóa ra là vậy hả tks bạn, ngày trc hay gọi là GM mà thấy mọi người toàn viết GT nên cứ tưởng giờ đổi sang như vậy :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi