8 về game mất đồ trong game

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi KhoiMy, 13/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Xin chia buồn

KhoiMy thích bài này.
  2. Không có mã UT kể cả anh Fan cũng không lấy được đồ, chứ không nói bọn chộm cắp

KhoiMy thích bài này.
  3. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

@KhoiMy bạn để lộ mã ưu tiên cho kẻ gian?
    bạn dùng sdt đăng ký nhắn tin cho ADM với nội dung: Tôi là chủ acc minhptmii ngày 13/04 bị mất đồ gồm (liệt kê). Kính mong BQT kiểm tra giúp tôi lấy lại đồ bị mất rồi gửi đến 0904454444

KhoiMymeomeo đã thích.
  4. Tự nhiên mà mất cũng vô lý. Kiểu này lại có 2 trường hợp . Một là lộ mã và 2 là trẻ trâu .

Hổ GiàKhoiMy đã thích.
  5. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Ông này có vẻ có kinh nghiệm này:))

6. Tối qua có bộ thiên kim thần có hơn 2k chắc của bạn này .định mua nhưng lại sợ có bê bối mới rẻ thế nên éo mua ...! Mua lại phải trả.
    Cứ từ từ a Fan sẽ tìm ra nhưng chắc chắn là thành đồ theo acc hết vì đây là lỗi của bạn bảo vệ acc ko tốt để lộ mã ưu tiên mới mất đồ như thế.

7. Các bác ngây thơ quá :))
    Chắc chưa bác nào làm về MU Offline nên em xin chia sẻ thế này:
    Chuyên gì chứ ... có mà chuyên vào mắt, bác ạ.
    Mỗi đồ nó có 1 code riêng để phân biệt (quét đồ dupe là dựa vào cái này. Nếu dupe thì tức là có 2, 3 hoặc nhiều món đồ cùng 1 code).
    Admin chỉ cần tra lịch sử ở acc cái code đó thì có mà chuyển 10 chứ 100 cái acc cũng ra hết.
    Cho nên khuyên thẳng bạn nào có ý định trộm cắp thì từ bỏ ngay nếu không muốn đi cả dàn !!!

Hong_7_KongNB thích bài này.
  8. Up cho chủ top sớm được giải quyết!

9. sao thế này.chơi game lâu thế mà vẫn bị lừa ah mạnh ml.

KhoiMy thích bài này.
  10. Hồi ss4 trade trong game vẫn có thể ra quản lý acc xem được nhé. Sau đó vì 1 vài lý do mà Fan đã bỏ đi chức năng đó, tuỳ nhiên các Admin vẫn có thể kiểm tra được bình thường.

11. vì tin tưởng ae lên thế nghĩ k đáng đáng để lừa mình chứ đáng 10k bạc chứ mấy nhưng niềm tin ae mà

thomoc thích bài này.
  12. uh.đôi khi mình tin tưởng quá nhưng lại bị ng ta phụ lòng tốt.

ConBuomKhoiMy đã thích.
  13. có cái gì đâu ma tiếc có con tm hơn k bạc chủ yếu báo cáo để sử lý là chính

14. Đến thời điểm bây giờ vẫn còn những người đi tin tưởng giao cả mã ưu tiên cho kẻ gian, chọn mặt mà gửi vàng. Xem ra mấy câu nói của admin nói gần chục năm nay "KHÔNG đưa mã ưu tiên cho người khác" là câu nói vô dụng nhất của MU.

Hong_7_KongNBtekybl đã thích.
  15.  
  16. Nhật ký Trade BQT tra đc bạn nhé.

17. Lâu lâu lại có một vụ mất đồ mà k biết lý do ;(

18. cái này thì do chủ top đưa mã ưu tiên lấy lại dc đồ ko nhỉ

19. Ca này khó vì đưa mut thì ráng chịu thoii chứ sao giờ nhiều vụ quá rồi

20. Cái này đợi Fan xem xét thôi bạn ơi :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi