Thắc mắc Mất cánh HV

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Doãn Đại Hiệp, 26/5/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cầm đèn chạy trước oto la rất nguy hiểm anh quangtien. Admin phân biệt các acc gd

2. kệ nó ac cùi thích cho fan block cả :v

BaBykool1 thích bài này.
  3. Chắc chắn là nó nhé. Theo dõi FB lâu rồi nên tôi rõ. Cứ bình tĩnh a Tiến nắm đằng chuôi rồi. Sớm muộn gì cánh cũng về với chủ thôi.

lupin.1989 thích bài này.
  4. bác làm thế là hợp lý rồi. còn ai nói mặc kệ. đợi admin giải quyết.
    Sai lầm là ở bác chủ top, nhưng thể loại suốt ngày login chầu chực người khác huỷ bv để chộm đồ xứng đáng để fan cho ra đảo hết toàn bộ các acc có cùng IP.
    Tôi rất thích những thằng nào mà trót ăn chộm bị toàn bộ acc cùng ip ra đảo

lupin.1989chimnon22 đã thích.
  5. Đã ăn trộm r còn lên group fb rao bán nó mới cứng =))))

Hunter87mymanhapt đã thích.
  6. thằng nào mới vào nghề ăn cắp có khi còn hoàn lương, chứ cái thằng tiền án tiền sự đầy rẫy top tố cáo thì cứ mạnh tay mà làm nhé. có sai thế nào kệ cmnn loại tội phạm nguy hiểm cứ tịch thu đã.

7. thế mới oai
    tôi cung mất đồ liên thiên
    cùng với cái ip này
    ac vẫn ip + đồ giá trị thi minh bao hiểm
    mất hoa anh đào+ hơn chục cái SMT+ LÔNG SƯ TỬ
    + it nguyên liêu để minh làm cái mũi thiên sứ
    tay nay ăn vs ngồi mò pass để chuộc lợ những sưn sơ hở của ae
    + pass rễ mó là liêm ngay

8. .chắc chắn Fan ko xử lý,luật có sẵn rồi ko làm theo thì ráng chịu...pass cứ vứt acc cả guild biết còn nói gì thằng ăn trộm...hủy ip thì đồ phải BH lại...lỗi tại mình cũng là bài học...

9. manhen thích bài này.
  10. BaBykool1QuangVinhz đã thích.
  11. Nếu trộm nhiều vụ cùng 1 người thì đây toàn các bác chơi với nhau rồi bị cuỗm à, hay các bác lại toàn đặt pass 123456/qqqqq cho acc chinh?

QuangVinhz thích bài này.
  12. QuangVinhz thích bài này.
  13. :)) không giải quyết lấy lại đồ. Cơ mà cho ra đảo hết IP cho mát :)) để mấy thằng định chộm cắp dẹp ngay cái tư tưởng đấy đi

NgocTrendQuangVinhz đã thích.
  14. xin thưa với bác là e ở Tây Nguyên,còn địa chỉ IP của thằng ăn trộm thì thằng bạn e kiểm tra là nó ở miền bắc,nên trường hơp ae ngồi chơi với nhau là loại trừ ,ko thể có nhé bác

15. ip nay cung đã ăn chôm đồ của minh mà
    t bên nước ngoài thi ai mà ngồi gần nhom sịa passs được @@

QuangVinhz thích bài này.
  16. ChanHung thích bài này.
  17. Theo tôi thì thằng ăn trộm này là có đường dây chuyên nghiệp . Có bảo kê và kế hoạch đàng hoàng . Cần thông báo và loan tin cho ae mu biết để thúc đẩy a fan sớm vào cuộc và nghiệm trị kẻ gian . Mong thằng ML ăn trộm vào Đọc và hack hộ cái acc cái để nghỉ luôn game hộ cái

ChanHungQuangVinhz đã thích.
  18. Pass các acc mình toàn 123455qaz thôi mà chả ai mò @@. Của đau con xót mong chủ tốp lấy lại gì thuộc về mình nhé

tvthy96 thích bài này.
  19. Cái này 1 phần cũng do chủ top đã hủy bảo hiểm. Nên xác định nếu lấy lại được đồ thì cũng nên thành đồ theo acc. Chứ đã có mục hủy ip mất đồ tự chịu rồi mà ông nào mất cứ đè admin ơi giúp em với thì có mà loạn à. Với block hết những acc có ip như trên.

20. vậy giờ việc cần là chứng minh trộm...vậy chủ acc chứng minh đi:D:D:D:D

chimnon22 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi