8 về game Maps Acheron và sách thuộc tính (Tham khảo về Pet Muun)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi lioko, 26/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. =)) tưởng ko trâu - Trâu ko tưởng

2. càng khó khăn càng quý hiếm,các vip càng săn ac, game mới có ý nghĩa cái gì dễ dàng quá rồi cũng nhanh chán thôi,
    vì tình yêu dành cho mu bao nhiêu năm có gắng l ên anh em :))

3. cái arena ko hợp lí lên 1 là để arena PK hoặc ko PK chứ kể cả chia ra 1 nưa ko pk thì TTD cũng ko có bãi mà cày khi đó hàng khủng và người chơi cũ đứng rồi lấy đâu ra bãi cho người mới chơi:))

4. ;)) tôi thấy thế là hợp lý .vì tân thủ đc ưu ái pt mà

5. cứ ở đó mà được uu ái pt chugn nó pt hết gui nó và nhân vật của chúng nó rồi:)) đứng đó mà nhin chúng nó đánh quái hả

6. Bác mới trên núi xuống ah -_- DL khủng dame quái còn đc có 3k 4k? bác vác MG 60k xuống vuốt ve em thân yêu nó ah :((

Tiểu Tử thích bài này.
  7. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

làm gì có cày sách tt nhanh ở PH đâu bạn. ở PH trung bình đánh 200.000 con quái 1 ngày mới ra dc quyển sách thuộc tính nhé. Đấy là quyển 1 khe. Quyển 2 khe 1 tháng rơi 1 quyển (trung bình). Quyển 3 khe 3 tháng rơi 1 quyển. Quyển 4 khe 6 tháng rơi 1 quyển và quyển 5 khe 1 năm rơi 1 quyển. (theo mình nhớ là như vậy,có thể sẽ có sai sót vì mình nhớ ko chính xác :D Viper đã bảo 1 lần).Tỉ lệ rơi sách là 0,02% 1 ngày. Theo bạn tỉ lệ này là thấp hay cao?

8. Nàm thao bác biết

9. MasterPie

mình là member acc max top của sever Phực Hưng mà :D

10. oh...thế ak.........chán PH rồi hay sao......chuyển qua HN ak

MasterPie thích bài này.
  11. có người đang ngắm ngia MUHN ^^!

MasterPie thích bài này.
  12. MasterPie

Tại thấy mấy bác mới lên SS8 còn bỡ ngỡ nên muốn giúp đỡ tí ấy mà :) . Dù sao PH vẫn là sever tiên phong đi trước ở SS7 & 8. Dự là từ nay đến cuối năm PH sé lên Season X (SS10) rồi :D

Tiểu Tử thích bài này.
  13. có DL nào dame quái acheron được 40k dame ko?

14. mình cũng đã săn thử đêm qua, sum rs 2k mà quái đánh tý nữa thì chết => sum mình gà quá :)

15. mất 200 viên ngọc rồi mà không lên dc + 6 các bác à
    GameThuVN(08_28-08_24-0000).jpg GameThuVN(08_28-08_24-0001).jpg

16. có bác nói đập có 14 viên
    mình đập như đập đá rồi mà không thành công meep10meep1

17. đề nghị bạn viết tiếng Việt có dấu ^^

18. Hàng Ef 100k poin 400 skill dame thỏ 14 - 15m săn boss acheron 1 mình được ko các bác?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi