Góp ý Mạn phép góp ý kiến riêng mn thấy đc ko

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Trần Giang Sơn, 17/3/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Lần trước A fan đã có dự định là cho 2 Wings Chinh Phục và Lưỡng Nghị ra khỏi sự kiện để ae đc sở hữu nhưng do số đông ae nhìu ý kiến trái chiều lên chưa thành
    Zậy A @fantasymc xem xét làm sự kiện gì để cho ra 2 W đó đi A theo acc Vĩnh Viễn như sói 15 hoặc 1 cánh sự kiện 1 cánh cho ra đi A E thấy cho ra là hợp lý rùi đến W 3.5 và W4 A đã cho ra rùi thì sao W4 kia ko cho ra đi E chờ đợi xem cánh đó 2 năm rùi

2. W 3.5 đã ra theo kiểu đua Top Bang Hội rùi W4 các char thì cho dung hợp rùi còn W kia cho đổi sự kiện gì đi A cho có chút bằng các MU bản chuẩn hay các MU khác zậy ở bản Webzen 2 W đó cũng chỉ có 7% thôi về MU mình đây A sửa thành 8% zậy ý

3. được voi đòi 2 bà chưng. thế w4 ra rồi bạn đã sở hữu chưa. còn nếu sở hữu rồi muốn sở hữu w4 cc thì tự đi cc mà tranh nhé.

Trần Giang SơnUy Vũ đã thích.
  4. Đã sở hữu toàn đồ omo thôi bác nhưng E thích W4 Cc omo cũng đc bác ak trang trí lên ko cần dòng gì cả

Bố Già HP thích bài này.
  5. có sự kiện cc đó. 5 nhân vật chịu khó di cc thì 6 tháng cũng có 5 tháng có w4 dùng phờ ri .

Trần Giang Sơn thích bài này.
  6. Ko có thời gian để chơi ý bác ak

hieujapan thích bài này.
  7. ko có tg để chơi thì làm ji có thời gian để ngắm. đi 1 lần lấy cánh rồi chụp ảnh lưu vô dt lúc nào thích ngắm lôi ra ngắn là thỏa mãn =))

8. mùa thùng card về mà chơi tha hồ mà ngắm muốn mấy cái w4 cc cung được mà

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi