Mai sn tớ mà chán quá anh em ơi

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi caypoint, 18/9/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 0olinhgao0

0olinhgao0 Guest

Onion28onion28onion28onion28onion28onion28onion28onion28onion28 Thổi nến và ước

2. Tớ mong là được như thế hôm nay thật đặc biệt nên ngôi online đén sang luôn xem được bao nhiêu câu chúc mừng sn = đi chơi cave mới sóc lọ đây đúng thật là........:D

3. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

Mình chưa chúc nhỉ. happy new year!!! =)) =)) =))

Last edited: 19/9/11
  4. 0olinhgao0

0olinhgao0 Guest

Uh mình thức cùng bạn up cái 2pic này lên đầu chia vui cùng bạn.Lâu lắm rồi mình chả hội hè tiệc tùng hay đi chơi đâu cả bun ghê @@

5. :D chúc vài lần rồi đấy chứ không phải chưa đâu nhá mà nói chuyện nhiều thế này có bị coi là kiếm xzen không?không lại ngày vui của mình lại thành ngày buồn với nich diễn đàn của mình vậy ai cho tớ câu trả lời luôn nhé

6. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

Cứ thoải mái mà chém đi. nhớ ấn nút đỏ đỏ là được

caypoint thích bài này.
  7. 0olinhgao0

0olinhgao0 Guest

Điều khó nhất trên đời là làm một trang nam tử
    Ý chí vững vàng mà tình cảm lại mênh mang!!!

8. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

gì vậy ta??????????????????

9. Tớ còn 1 điều thú nhận nữa trong ngày 19/09 của tớ. tớ mong rằng các bạn nghe tớ nói thì đừng cười hay gì đó nhé vì đó là tình cảm của tớ danh cho ny tớ .

Hôm này là sn tớ và tớ đã đợi 1 ty 5 tháng chia tay với 1 người con gái nhưng vẫn nói với ngưới đó rằng anh vẫn đợi em đến ngày sn của anh.và anh mong rằng hôm đó em xe nói em xl anh mình làm lại nhé .nhưng thực sự mơ ước và hy vọng bao nhiều thì càng làm mình thấy thât vọng bấy nhiêu . dù sao anh đã làm được cái mà anh dành cho em . cái mà người ta gọi là ty mờ quoáng . qua ngày hôm hnay anh xẽ làm lại cuộc đời mà không có em. tk em nhưng gì đã cho anh suốt 2 năm yêu nhau và 1nam rưỡi wen nhau. 3 năm 6 tháng mình ben nhau

Diệu Hân thích bài này.
  10. 0olinhgao0

0olinhgao0 Guest

Cho xin phép copy cái chữ kí thôi/ Thấy hay mà :D

11. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

Hãy nhìn về tương lai...................chúc mọi điều tốt đẹp sẽ đến với bạn

hay thì lấy làm chữ ký đi để ta đổi chữ ký khác. =))

12. 0olinhgao0

0olinhgao0 Guest

Thôi khỏi copy 1 cái thôi chứ ko ngta bảo ăn theo

13. Học cái hay la tốt chứ học cái dở thì ....... câu nói hay cần nên được vang mãi mà

14. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

Thì tôi đổi cái khác. không ai dám bảo ăn theo cả.......

15. 0olinhgao0

0olinhgao0 Guest

Thê mụn rồi định thức đến sáng thật à

16. Them cái nữa nhé

Thật mà hôm nay tớ muốn thức đến sang luôn chán quá chẳng có ai nc hay gì cả còn mỗi các bạn tk các bạn nhé

17. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

Pùn ngủ quá..............................

18. 0olinhgao0

0olinhgao0 Guest

Uh tui cũng bùn ngủ ồy chắc 2h là ngủ cậu cũng đi ngu đi tầm này chắc mọi ng cũng AFK đi ngủ hết rồi.Thức làm gì mệt

19. Buồn ngủ thì đi ngủ đi tớ nói tớ thức đến sáng mà lại

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi