LynhLady - Lady anh Nature :x

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi JeRRy™, 9/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thế chứ thỉnh thoảng ghé qua chào buổi sáng cho vui vẻ ^^

2. Sky Garden

Sky Garden Guest

Thôi bác ơi.Cho pic vài dĩ vãng đi.Chém ác quá :))

3. Ko đc đâu Pic này chào buổi sáng và buổi tối của mình đó :D Có Lynh làm bạn nữa và mọi người nữa ^J^ Vui lắm :D

4. Sky Garden

Sky Garden Guest

Chán VC bác quá .Lập từ đồi lapoleong rồi giờ vẫn chém .Thua thua

5. LynhLady

LynhLady -=Mỹ Nhân Lục Địa=-

Lại up tiếp a RongsanhBV nhỉ :))

6. Vừa mua cái mũ ong Linh đang đội, mình cũng đội hớ :">

7. đang chuyển mùa rồi mà mua mũ ong dần là vừa ^^

8. JeRRy™

JeRRy™ ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

dạ vâng , mình có chơi nhưng chuẩn bị del acc đây :))

9. Xin mỜi các A các Chị Các ĐẠI GIA BÁ VƯỜNg xem bên Thơ Ngỏ Ủng hộ e

10. Đaị Gia đâu mà đại gia ^^

11. Thề 1 câu. Em Linh nhà các cậu nhìn chả ra cái hệ thống đíu gì @@" Đen ngỏm lại còn tóc vàng :-<. Bựa v~ kứt. Show cho những thằng chưa bg có N.y ý :)) Lúc nào cũng được mệnh danh là người đẹp online với chả Hot Girl BV. Chả hiẻu xinh chỗ nào :)) 2`

12. Thế cho ông làm người đẹp onl nhé chắc mmuoons ks cái lốt ấy chứ gì

13. LynhLady

cảm ơn về lời bình luận ^^
    cho tớ 1 khái niệm cụ thể về "bựa" nhé ?? cậu hiểu gì về cuộc sống của tớ k ? có lẽ chắc chưa biết họ tên đầy đủ ấy chứ :-j
    tớ đâu có bảo tớ xinh ? và tớ cũng ko hét lên là "ta đẹp nhất ta xinh nhất"
    quan niệm cái đẹp về mỗi người 1 khác :) trong lòng mỗi người có nhiều cái đẹp chứ k đơn giản về cái ngoại hình ??
    có thể k cần phải cm như thế ^^

thế ạ :P giống như em luôn á ??

Last edited: 1/12/11
    sontana thích bài này.
  14. :)) cái đẹp tâm hồn thì có lẽ Bác DuyAnhHung đã nói về cậu. Còn vẻ đẹp thẻ xác thì nếu biết mình k đẹp thì Nhờ cậu và các FAN của cậu Úp ít ảnh thôi @@" Đơn giản đây là điều tôi muốn nói :-j

15. LynhLady

à nhắc lại cho cậu biết nhé : mọi người ko phải là FAN của tớ.và tớ cũng k phải là thần tượng.
    Nên hiểu rõ ĐIỀU ĐÓ trước khi phát ngôn
    ko đc up nhiều ảnh à ?vậy cho tớ hỏi nhé : anh ThienThanhHi có quy định ko đc up nhiều ảnh ko ?
    up hay ko là quyền của tớ nhé ;) cậu đâu có quyền xen lẫn vào cuộc sống của tôi ?
    cuộc sống và đời tư của mỗi người khác nhau mà cậu :-j
    đó là tại sao tạo hóa dạy mình "ranh giới của cuộc sống" cho mỗi CON NGƯỜI. thế là thành ra tạo hóa k chỉ baỏ cho cậu à ?

16. TP có vẻ hót nhỉ ;))

17. Mình rất vui khi thấy gamethuvn có những bạn nữ như bạn, mình không nói bạn sấu hay đánh giá bạn đẹp , nhưng qua cách nói chuyện của bạn mình thấy bạn là một người biết nói chuyện và rất là lịch sự, chúc cho gamethuvn chúng ta có nhiều bạn nữ như vậy
    thanks cả nhà !

18. :)) Tất nhiên chẳng ai cấm. Cậu vẫn không thể hiểu ý tôi muốn nói àk. :)) Tự biết mình k xinh @@" thế tạo hóa đã dậy cậu là khoe những cái tầm thường, những cái mà đáng nhẽ ng` ta giấu đi cho người khác biết àk. ( có thể tôi nói hơi quá. Nhưng phải thế cậu mới hiểu đc ý của tôi. ) Cái câu vạch áo cho người xem lưng của các cụ ngày xưa cậu có hiểu nổi nghĩa của nó k :-j

19. Lynh oi thien menh kết hôn ở chỗ nào ấy nhỷ anh tìm mãi ko thấy

RongSanhBV thích bài này.
  20. LynhLady

Xin lỗi thế thì cậu lại nhầm.tớ tuy xấu nhưng tớ biết phấn đấu.tớ đâu tự kỷ vì mình xâu ??
    Hòa đồng vào 1 tập thể là tớ sai à?sống chỉ biết nín nhịn và khép mình là hay ho chăng?tớ thích năng động làm quen học hỏi cuộc sống chứ k phải ru rủ 1 xó :-j
    Và tớ cũng mong cậu mở rộng kiến thức của cậu với tư tưởng xưa xa của cậu để chấm dứt cái kiểu lý luận cùn của cậu tại topic của tôi nhé :)

À là bon e tự kết thôi chứ k như ss4 có point vc đâu a ạ ^^ ngốc qúa

Cảm ơn a ạ :)...................

[Vip]• FullStop thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi