Thông báo Lưu ý khi tham gia sự kiện tân thủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 15/3/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cầy kiểu gì mà lâu thế

2. bạn phải tạo acc mới nhé , 1 acc ,và duy nhất 1 nhân vật lv 400 thôi mới đc mang về

Mình cắm lâu nhất là 1 ngày max , ko cắn CS ^^ , cắn CS thì tầm 3 - 5 tiếng max nhé :))

3. chấp gì mấy thằng ảo tưởng mà a
    bọn nó toàn chê SD thế này thế kia rốt cuộc event này có thanh niên nào dám chơi sp với Jung đâu
    được cái thằng tiểu hổ lúc nào cũng chê em , em gạ chơi sản phẩm thì câm như ch ó ăn phải mướp nướng :))

anhgiang6988 thích bài này.
  4. mình cầy dc 10 con max đấy là mới có 1 tuần =))

5. Jung thì víp rồi=D>=D>

kidsaker01 thích bài này.
  6. Góp ý đến bác @fantasymc là nên giới hạn đăng kí 1 nhân vật/1 acc chưa có nv rs.
    vì giờ cầy nhanh quá sợ nhân vật phụ bị loãng

7. ko biết số lượng acc ừ x10 về x1 thì thế nào nhỉ

8. căng đấy

9. sap het su kien h moi gop ý à ...mag ko kan bac gop y fan da lm r nhé

10. thế những ae đăng kí buổi đầu đc mấy nhân vật cùng acc thì phải

11. ai bao cau. .to dky tu dau day co fk dau

12. lẽ nào mấy thằng nó chém gió.nó bảo nó cầy dc mấy acc 5nv rồi
    nếu đúng nv thì vỡ mặt.nvp lại tràn lan rẻ như cho.

13. ko co chuyen do dau.ngay tu dau da chi dky dk 1 nv 1 ac r. chu ko thi to da ko fai tạo tới 10 cai acont

01662975212 thích bài này.
  14. khang13790

khang13790 Chiến Binh

Theo em nghĩ thì bác Fan nên để cho acc đã có nhân vật rs rồi đăng kí event tân thủ. Vì ngoài số ít tân thủ ra thì chủ yếu là ae gắn bó lâu năm vào cày zen. Bác Fan có thể hạn chế mỗi acc chỉ đăng kí được 1 nhân vật mỗi kì sự kiện và điều chỉnh điểm kinh nghiệm ít đi để ae cày lâu max hơn. Như thế vừa hạn chế được nvp tràn lan, và acc rác. Thử nghĩ mỗi lần sk tân thủ mỗi xếp lại lập thêm từ 5 đến 10 acc thì chả mấy mà bộ nhớ sever đầy[-O<. Còn chưa kể ảnh hưởng đến các lần đại bảo trì, update phiên bản mới. Em chỉ có góp ý như vậy mong bác Fan xem xét.

15. ý kiến này rất hay và tôi cũng đã suy nghĩ từ rất lâu

16. Gio
    Giờ đã quá muộn, và chắc fan cũng ko cho chuyện đấy. Cày nhanh max thế hết even dồn từ nv này sang nv kia. Từ acc này sang acc kia thì ko ổn.
    Thôi có hơn 80 tỷ.và gần 100 cái nhẫn của anh hùng, cũng ấm

17. Cày từ sáng đến giờ ở sv10 vẫn chưa thấy ngọc với zen đâu, thấy bảo ở đây rơi nhiều ngọc với zen lắm mà, ae ai biết chỉ giúp.

18. Cậu Chủ Nhỏ

Cậu Chủ Nhỏ Kỉ Niệm Xa Rồi

Envevt cũng vui đấy . Key từ sáng giờ mới 250l/v ^^ . Cảm giác thế này mới là key MU =)) a/e ai co pt cho ké Luôn nhỉ . Thank

19. ;)) tối về cũng thử lập cái nick xem nó thế nào nghe mua zen mà thèm quá :((

20. AE và bác fan e hỏi tí
    Em mới tạo 2 acc chơi P10 mỗi acc em có tạo 2 Nhân vật tham gia. NV1 được tính là NV chính nhưng bây giờ em bỏ NV 1 vậy khi hết sự kiện NV2 có được coi là nhân vật chính và hưởng 80 lần rs không anh. ( NV1 chưa mắc 400 lv ) anh trả lời giúp cho e yên tâm với. Thân! :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi