8 về game LuciFer1 vào nhé

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi duyphu, 12/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. lão này ngồi im nhé,ko lquan đến tiền ăn sáng của cháu gái nhé,em ms hack dc mk nó mà =))

2. Ko biết đứa nào mà có cả pass moon và lucifer . con dk NamCuong là nvf trong acc huutuyen char Moon. Nó cầm cả 2 acc vừa rao bán vừa nhận trung gian. Nói chung ham rẻ và thiếu hiểu biết thì cái kết ko tránh đc.

3. chỉ có những người gọi là AE thì mới cho pass mới biết pass được.

1 lời khuyên cho chủ acc là xem lại những người bạn đy

4. nói thật bọn này tu thêm mấy năm nữa cũng chưa lừa đc t. t biết ko phải chủ acc vì cách nc của nó :))

5. h chỉ có những thằng ngu mới bị lừa thôi :))

6. 1 ngu 2 mới chơi còn bỡ ngỡ cứ thấy nó khủng là tin
    p/s : thằng này còn biết cả acc nothing nữa nhé :))
    mình bảo ko biết nothing nên nó ko mang ra

7. TK bạn đã pont may là chưa sảy ra chuyện gì tôi đã đổi pass.chuyện biết pass ko phải mình đưa nhiều/ mà ae nó đưa pass cho nhau kiểu chuyền tay vs pass it khi tôi đổi lắm

8. thế nên t chả bao giờ dám cho pass ai quen qua mạng cả. chỉ bạn quen bên ngoài hoặc tin tưởng vs cách làm việc của ng đó mới cho

9. thật ra thấy hổ thẹn cho thằng nào được a Hoàn và thằng mạnh giao cho cầm luckifer và hợp nothing. những thằng ntn nên loại bỏ cho rồi. trước cu Thức cancel, mình cũng nhớ là bị 1 thằng cho ăn thịt lừa rồi.

10. xem IP khu vực nào là có thể biết đc

11. Chọn mặt mà gửi Vàng chứ Bác này :-/

12. mày chẳng cho tao pas GH đó thôi =))

13. . . . . . . . . . Close !

14. Phú này ko phải Phú Gh./ đúng con Gà . Phú GH là XuanPhu88

15. chỉ a hiểu em :))

16. oh thế hả :))

17. IP <cẩm phả> bạn ak cẩm phả tận trong miền nam mà mình thì ko biết đấy là nơi nào vs ko biết ai cho nó passs

18. chỉ có anh em chúng nó chứ ai.

19. Cẩm Phả ở Quảng Ninh mà :))

20. chỉ nhớ mang máng ngày xưa đi vào miền nam phải qua phà cẩm phả H làm xong cầu rồi lên ko phải qua phà nữa

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi