8 về game Lập lại Topic Solo SM zMoon vs QB DangCapSo1

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ZzQuyDozZ, 17/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nổi tiếng đi kèm với tai tiếng mà con hàng Mạnh ko biết hả :))

coixuongkk, Mạnh Ténghcb2012 đã thích.
  2. Thôi ae ko vô cmt nữa để cho 2 nhân vật chính nói chuyện làm ăn :))

hcb2012Víp_ĐạiCa đã thích.
  3. A đổi số đt sag e rồi đấy :))

4. TuyệtTình.Cốc

TuyệtTình.Cốc Đời phiêu dạt

Thứ nhất tôi ko phải ol 24/24 để mà xử lý được hết các cm
    Thứ 2 cậu chả có cái tư cách gì để mà khinh tôi, và cũng đừng cố gây sự chú ý vs tôi,xin thề là sau cm này tôi sẽ coi như ko bh nhìn thấy cậu vì thế đừng nên nói cái kiểu khích bác trẻ con tôi ko chấp
    Thứ 3 đã có ác cảm va người ta,ghét,ko thích thì tốt nhất nên tránh xa nhau ra cho yên bình.cậu là người chuyên cm cái kiểu kích bác thọc gậy bánh xe.nên bỏ tính đó đi đó là tính xấu.

Và cuối cùng tôi vẫn cứ xoá các cm không liên quan,kich động nhau.Và thực hiện luôn lời hứa từ nay coi như ko bh nhìn thấy bạn trong dd này.Mách nhỏ cho bạn là ko thích ai cứ cho vào danh sách đen là ko bao giờ nhìn thấy cm của nhau :D.lớn rồi nền hành động người lớn lên đừng trẻ con thế chúc bạn vui vẻ.

5. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Không có đồ, sống đơn giản hòa đồng thì nhiều ae nó quý.

Có dc tí đồ ngon đồ vip, thì bày đặt làm mình làm mẩy, coi trời bằng vung, thích nói gì thì nói. Cũng ít người nó ưa và nể lắm. Nó không thèm dây vào không phải vì sợ mà là nó khinh.

phương châm của mình cũng như ae G mình đó là : ngon chưa hẳn đã thắng, và cùi chưa hẳn đã là thua.

AE nào mà cứ bị vip bắt nạt thì về với đội của mình. Chúng ta sẽ dùng số lượng đè chất lượng.

Toppic này xin đóng tại đây. Kèo thì đã không có, hổ báo cáo chồn cũng chẳng để làm gì. Sau toppic này tôi muốn gửi tới toàn member bv 2 điều:

1/ Tôi không cần dùng ring ssk để bắt nạt ai.
    2/ Đừng bao giờ mang DCS1 ra dọa tôi nữa.

Close toppic hộ e.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi