Lời xin lỗi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi zTieuCaiz, 2/10/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thế này này.nó xin vao G Lovely.thế rồi nó lại gồng máu cho kẻ thù để pem Lovely.không những thế,nó luôn gây xích mích giữa 2 G liên minh là Lovely va G của anh Phương Ver.bà con xem loại ngưeowif như thế thì là thế nào

2. Ta là Admin ha ha. Nick đã màu đỏ :"">

3. SantaFe*

SantaFe* Cư Dân

khoe Hàng à. cẩn thân mất Chim đó

4. alo9

alo9 Guest

quả là vãi nhồn nhỉ không biết đường nào mà lần

5. Ông này là ai mà đặt điều như thật ấy,lovely các ông bem em tôi thì tôi bem lại,có thế mà cũng thắc mắc.

Đúng là cái lũ tiểu nhân bỉ ổi,mày chơi tao quả này hơi được đấy.Tao thế nào thì thằng Thái nó sẽ hiểu, không cần mày phải kích đểu.Biết thế này thì tao kệ xác chúng mày,việc đếch gì phải bảo nó ra gặp chúng mày làm gì.
    Sao mày sống bẩn thế hả Dũng?

6. tao chẳng bao giờ phải kick đểu thằng nào , anh em tao công nhận 1 điều là thằng Thái nó sống biết điều , nếu đó là mày thì tao đã xuống thẳng tay ko có 1 lời giải thích đâu , vì đối với ai , chứ mày anh em tao đã nói trước " ko cần phải nói câu gì " đối với mày
    Cứ yên tâm là tao sẽ tìm đc ra địa chỉ nhà mày 1 cách chính xác , chứ ko như lần vừa rồi , cứ yên tâm mà sống nhé , sẽ có lúc anh em tao xuất hiện bất ngờ trong nhà mày đấy

Last edited: 4/10/10
  7. Cac cu nha ta co cau danh ke chay di hok danh ke chay lai, bjt lnhan loi va xl la tot qua con gi, trach chi nguoi ta nua.

8. Làm người phải nhận ra cái sai rồi sửa chữa cái sai của mình cũng như dám đối mặt với hậu quả mình gây ra thế mới được anh em họ tôn trọng! Với tôi ai cũng là bạn không ai là thù hết nhưng đừng đưa tôi ra làm một "tốt thí" vì ai cũng có lòng tự trọng. ThiênThanhHi cậu close topic này cho tớ nhé. Thân!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi