Lời Xin Lỗi Gửi Tới Vợ Thân Yêu.....................Anh Xin Lỗi

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi oigioioi, 7/7/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. oigioioi

oigioioi Guest

nhờ anh em vào chia sẻ tiện thể cũng là úp hộ em nhé. chỉ mong vợ em vào sớm mà đọc được thôi. em giờ đang buồn lắm. chẳng hiêu bây giờ cô ấy có khóc không nữa. híc

NgocAnhHt thích bài này.
  2. Các hạ thật là **
    ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

3. e cũng chuẩn bị lập TP đấy a, vào ủng hộ em nhá :)
    e bỏ TraMy rồi anh, thời gian chơi event e mất nhiều thứ quá a ak, em thấy hối hận.

4. Con trai đó các bận f
    cẩn thận ăn thịt lừa

5. LynhLady

LynhLady -=Mỹ Nhân Lục Địa=-

chu~ "teach" thiếu r tearch chứ :))
    lại còn kèm theo chữ đỏ đằng sau

Last edited: 7/7/11
  6. LynhLady

7. oigioioi

oigioioi Guest

Các bạn ơi. vợ mình vừa ntin cho mình. " anh đang làm gì thế??? lại dán mắt vào màn hình máy tính phải không??? thôi đi ăn rùi mà về ngủ đi. nghĩ nhiều làm gì cho mệt.???"

như thế này chắc là đọc được rồi. bây giờ nghe theo cô ấy hay là ngồi đây suy nghĩ tiếp nhỉ

NgocAnhHt thích bài này.
  8. ko có ji đáng quý hơn time ko cái ji đánh mất = mất bản thân , nếu biết cách đưa cuộc sống vào giải trí , và đưa giải trí vào cuộc sống thì chẳng có ji mình đánh mất cả . nếu biết cách sắp xếp công việc và giải trí .
    Đang có 1 thú vui giải trí tao nhã là đi ra Mỹ Đình vào buổi tối và thả Diều đây ai đi ko :))

9. LynhLady

chúc mừng anh :D tha thứ rồi đó ^^

10. Bạn trẻ đang buồn, Vợ bạn trẻ đang buồn??
    Nhắn tin cho cô ấy bảo đại ý là " anh rất buồn, rất hối hận ...vv và vv"
    Rồi xem còn tiền hok??? Rủ trưa đi ăn trưa, đến tận nơi mà đón.
    Nếu có rpl thì tức là okie rồi, còn hok rpl thì nhắn tiếp luôn " thế nhé trưa anh đón "
    Dù j` thì cũng sai rồi, nên có thành ý chút, đừng như lão Béo :D
    Chúc bạn trẻ mau chóng đc vợ tha tội. Amen!!!

Bỏ mịa đc tha thứ rồi, mình vừa bảo hắn nịnh hót. Quả này lộ hết hàng :D
    Đón vợ đi ăn đi

NgocAnhHt thích bài này.
  11. hy vọng bx em đọc dc những lời tâm sự của em , cách duy nhất bay h là hãy cầm DT lên nhắn sms lại rằng anh hy vọng em đọc dc tâm sự và suy nghĩ của anh và hãy cùng anh góp sức xây lên HP của 2 đứa mình ( bảo đảm tỷ lệ thành công 90% sau khi bx của em nhận dc sms này ) :)

Nếu mà đang ngồi quán nét thì nhớ nhắn tin cho bx là > Em ơi em là cô tiên em thêm dấu Huyền em gửi cho anh nhé :)) ( ko thì lại phải hep me cứu nét đấy ) :)

12. oigioioi

oigioioi Guest

thật là như vậy hả em??? em là con gái chắc em hiểu đúng đó........... bây giờ mới :D:D:D:D:D:D được. công việc anh không tiếc chỉ sợ mỗi vợ giận vợ buồn và vợ khổ thôi

NgocAnhHt thích bài này.
  13. em có nhầm lẫn không vậy chẵng nhé chữ dạy a viết sai ah
    còn em biết chữ lolz nghĩa là gì không hả ^^!, đừng nghĩ bậy bạ nhé
    lolz có nghĩa là cười lớn tiếng( laugh of large
    còn chữ z giống như chữ s, số lượng nhiều, là cười nhiều đấy, chắc không giống như em nghĩ đâu

Last edited: 7/7/11
  14. các bà vợ hiện nay có su hướng và suy nghĩ là .
    Ra đường sợ nhất Công Nông .
    Về Nhà Sợ Nhất Chồng Già Khỏa Thân Nằm Chờ :))

NgocAnhHt, oigioioiKip Sau Doi đã thích.
  15. câu nghe hay quá, có được đưa vào sách giáo khoa để dạy cho con em sau này không anh nhỉ. thanks a cái vì học dc 1 câu rất hay

16. oigioioi

oigioioi Guest

em ngồi ở nhà anh ak. bài hát anh gửi đang đúng tâm trạng đó. thanks. bây giờ em sẽ nấu 1 bữa cơm thật ngon đợi vợ về ăn cùng........... bây giờ ra đầu ngõ làm con vịt bản về mần thịt cái đã. tí tính tiếp. ở nhà còn 5 lít rượu ngâm TÁO MÈO. mời anh em tới chia sẻ niềm vui nhé. hí hí hí. giờ mới thỏa mái. từ hôm qua tới giờ 2 đứa cạnh nhau mà thấy xa quá. giờ ở xa mà cảm thấy như ở bên cạnh nè. thế mới lạ làm sao. cảm giác thật là phê:)):)):)):)):)):))

cao thủ ENGLISH. khi nào có dịp lên sapa anh em ta đi uống nước rùi tớ rủ mấy ông tây đi anh em ta chém gió cho vui nhé

NgocAnhHt thích bài này.
  17. theo anh ko khí lạnh đã ấm dần lên , vậy theo anh em làm con vịt rồi tẩm ướp vào nếu có tay nghề thì nướng hoặc quay lên và nhà 2 v/c ăn . Nói Thật có đi làm cả ngày nhưng nghĩ đến mâm cơm vợ và con đợi và mất công nấu nướng , nhưng có ăn nhậu cùng bạn bè thì cũng cố gắng đưa đi cùng hoặc là say thì về cố ăn bát cơm cho vợ đỡ tủi thân .

18. oigioioi

oigioioi Guest

7 người đang xem chủ đề này. (6 thành viên và 1 khách)

oigioioi
    thanhmn
    Vân Béo
    Kip Sau Doi
    SnowNy
    LynhLady

cám ơn mọi người quan tâm tới 1 người mới len lói và mới xuất hiện trên DD MHUN. chơi game được 6 năm nhưng chỉ biết vào game rùi cày thôi. mới biết vào DD từ cuối năm ngoái

NgocAnhHt thích bài này.
  19. No worry if you dont be upset we will do every thing u want ^^!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi