Lời Xin Lỗi Của Chú Liên Minh __VIP__

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi _KEM__MUT_, 16/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Lời đầu tiên cho _KEM__MUT_ xin lỗi vì đã không làm chọn bổn phận của 1 chủ LM. các bạn trong LM __VIP__ đã rất cố gắng nhưng do sự tính toán sai lầm của _KEM__MUT_ đã khiến cả LM phải thua trân. trong toàn thể LM không ai co lỗi cả. các bạn đã chiến đấu hết mình. Nhưng vì sự quá tự tin vào 10 phút cuối cùng má KEM đã để các bạn phải buồn. các bạn cũng đừng trách Ademin va GM nũa nha. Lỗi tất cả là do KEM. KEM đã quá tự tin vào 10 phút cuối cùng. KEM không thể ngờ răng 10 phút cuối cùng LM Don*aks lại bảo vệ 3 PA tốt như vậy. CTC 1 tháng diễn ra 1 lần _KEM__MUT_ mong các bạn sẽ cùng _KEM__MUT_ váo lân CTC sau 15/12/2009. Xin lỗi tât cả anh em G ThieuLam. HIV MEN, KhatMau. va G __VIP__. Mong GM và Ademin nên tổ chức cho anh em Bá Vương mỗi tháng CTC 1 lân. để anh em có dịp học hỏi kinh nghiêm. Các Bạn đừng trách Ademin nũa nha. tất cả đều do KEM. Chúc MU BV mãi mãi đông vui va náo nhiệt. CTC cũng như thể thao. có người thắng và người thua. 1 lân nũa _KEM__MUT_ mong muốn các bạn đừng trách Ademin nũa. _KEM__MUT_ là chủ LM nên biêt như thế nào là CÔNG BÀNG va Không CÔNG BÀNG. Xin lõi toàn thể LM __VIP__. KEM cũng rất buồn. đi lang thang từ tối qua jìơ mới về nhà. Hẹn anh em vào CTC lần sau. Mong Ademin va GM cố găng tạo cơ hội cho anh em BaVuong mỗi tháng CTC 1 lan. Hẹn anh em vào 15/12. Xin Lỗi tất cả. 1 lần thua là 1 lần rút ra được kinh nghiêm. _KEM__MUT_ Chúc Ademin, GM và toàn thể anh em đang Tham gia MUBV 1 sức khỏe tôt va có nhưng giây phút hạnh phúc nhất trong cuốc sống ngoài đời. CHúc MUBV mãi mãi tồn tại và thật vui ve. Mong GM_Tung cố gắng thu sếp thời gian quan tâm nhiều hơn nũa đến anh em MUBV. Ademin + GM không có lỗi ji trong CTC. Lỗi tất cả do _KEM__MUT_ chủ LM __VIP__. 1 lần cuối cho _KEM__MUT_ gửi lời xin lỗi toàn thể anh em.

2. OanhHip

OanhHip Chiến Binh

Có mấy phút cuối mà để thua thì phí thật , mình chơi ss3 cũng lâu mà đã đc CTC lần nào đâu @_@

3. Achiko

Achiko Việt Nam Anh Hùng

Thông cảm cho KEM ^^! Hi vọng lần sau các bạn sẽ cố gắng hơn trong lần sau để cuộc chiến vẫn diễn ra một cách sôi nổi như thế.

4. haicyber

haicyber Hiệp Sĩ

Thất bại là cụ của thành công.
    Cố lên không việc gì phải buồn cả.......

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi