Góp ý Lời Thỉnh Cầu ADM Cho AE sv Vương Quyền Được Công bằng

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Vic.dzai, 28/10/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. phần thưởng cho CTC là 120k mà ko biết adm có trao ko =))

2. Đợi chờ là mất hút :)

DSA60430 thích bài này.
  3. chuẩn cơm mẹ nấu ^^

4. ADM quan tâm ae tý để ae có động lực phấn đấu đi

5. Cần *** gì thưởng bạc :D
    Mơ ước *** gì cao sang thế

Chỉ cần mấy ông BQT biết là Gamethuvn vẫn có 1 Sv có tên là Vương Quyền là a em cũng thấy hạnh phúc phần nào

DSA60430 thích bài này.
  6. chuẩn rồi ,haha

7. up nào anh em

8. tạo cái sv train mt ấy,bỏ cái làm nv nhận 1 tỷ mt đi vậy mới là Mu.......VQ như mấy cái game zing mỗi ngày đi phó bản ấy ^^

9. SV vương quyền là 1 SV đậm chất game wed Koko37

10. Chắc anh zai muốn bị phạt Napoli18

11. Sv càng ngày càng chán

12. đợi ngày chấm dứt 1 đế chế thôi

13. Đầu tư vào một đống khồng cảm thấy vui ha? dw số 1 SV :D

14. :))~ t nhìn thấy mấy món đồ +15 mà giá qá bèo :(( rồi đàn anh đã rút dần.... sắp rồi

15. CỨ GẶP GAME CỦA GAMETHU.VN LÀM THÌ XÁC ĐỊNH LÀ *** BAO GIỜ LIẾC MẮT CHỨ ĐỪNG NÓI LÀ ĐỌC NỮA NHÉ

16. Cái Gì kìếm đc Ra tiền thì tôi Quan Tâm KO Kiếm đc thì Tôi Kệ mẹ các bạn các bạn tự đi mà lo :D =)) theo tôi nghĩ có người nghĩ như vậy =))

17. Trước admin bỏ phần thưởng ctc cũng vì 1 LM 2 tháng liền cùng chiếm đc thành. Bh mà cho phần thường vào bạn nghĩ sẽ có cạnh tranh khốc liệt không hay lại chủ 1 LM ăn hết phần thưởng. SV VQ h ai cũng biết SN quá mạnh cho phần thưởng ctc khác gì bảo admin cho tiền LM SN cho nhanh. Khi nào SV có sự cạnh tranh mạnh thì chắc chắn chả cần admin trao giải mà đầy người cũng tự đặt giải thưởng ra thôi.

18. t là anonymous là t sẽ đập cái Mu này !... ADM làm ăn sống nhăn..!... tiếc rằng mình chỉ là thằng IT còn xanh

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi