[Về diễn đàn] [Lời Tâm sự ] Mong muốn đc đóng góp cho MUHN (cảm ơn đã tâm sự)

Thảo luận trong 'Tuyển Dụng' bắt đầu bởi I♥Ji Yeon, 8/2/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. DÀI NHƯNG là tâm sự từ đáy lòng , mong các bạn quan tâm ^^

Từ ngày xưa , lúc tớ còn bé xíu còn Half Life , Bảo vệ bờ biển ... , sau đó là Yahoo

Rồi 1 ngày , MU Hà Nội ra đời ... Mở đầu cho cuộc cách mạng GAME ONLINE ở Việt Nam

Có thể nói đối với tôi và nhiều người , MU là 1 định nghĩa cho INTERNET

Cái thời ấy , máy tính còn cùi mà server thì đông .

1 lần vào đc BC là 1 lần vui , nhưng sống sót để đi cho hết cái cầu là điều hơi khó đối với những nhân vật RS thấp :D

Mình còn nhớ , mình chơi nhân vật DK , Rs 3 lần , có thằng nó gạ bán cho mình Kiếm Rồng Full 5.000 VND :D thế là lấy tiền ăn sáng súc ngay cái Kiếm ;)) , và rồi ít hôm sau đó , mới biết đồ đấy dupe đc ^^
    MU thời đấy đồ đạc ít , chưa có master , point còn dễ tăng , thế nên muốn khủng thì RS cao , vậy là có định nghĩa đóng cửa TARKAN
    1 con DK khủng có thể chấp tất cả :D

... bẵng đi 1 thời gian , SỰ HIỆN ĐẠI hóa INTERNET đã làm cho MU không giữ đc cái vị trí đi đầu của mình , thay vào đó là Bom Tấm Võ LÂm Truyền Kỳ ... và những Server MU địa phương ... tôi ở THÀNH PHỐ VINH nên hồi đó có MU-VINH :D

Và rồi cách đây tầm 5 năm , GAME ONLINE đã đầy rẫy , khiến cho tôi quên đi MU , quên đi những lần đi BC , quên đi những lần chạy lên TARKAN bị quái xọc về làng để rồi tiến tới những tựa game kiếm hiệp Trung Hoa .

Và rồi bây giờ , tôi trở lại với MU trong 1 lần tình cờ nào đấy mà tôi không nhớ :D

MU bây giờ đã khác xưa , đồ họa đẹp hơn , nhiều đồ đẹp nữa , không còn hack , thay đồi khá nhiều về game play ... và nói chung là tớ thích như thế ^^

Nói thật là tớ từng chơi game khá nhiều , tuy không khủng những cũng phải bằng bè bằng bạn :D

Nhưng ít khi tớ biết diễn đàn là cái gì và tớ biết cũng chẳng quan tâm cho lắm . rồi từ khi quay trở lại MU HA NOI với SV Thiên Mệnh

Tớ đã có niềm đam mê mãnh liệt hơn ,,,,

Cũng phải nói thật , vì quá đam mê MU nên tôi cũng phải đánh đổi nhiều thứ : , thi lại , sinh hoạt , .... ^^

Vì thế , bây giờ tôi đã ngẫm ra 1 điều ,

ĐAM MÊ NHƯNG PHẢI ĐIỀU CHỈNH HỢP LỊCH SINH HOẠT ĐỂ CÓ 1 CUỐC SỐNG TỐT ^^

Nói thật rằng tôi đã đam mê cái gì thì đam mê đến cùng dù rằng tôi không khủng
    - tôi có thể thức trắng đêm chỉ để đi CC, thắng nhiều đến mức đã có lúc muốn bán tất cả acc đi vì Win CC quá nhiều :(
    - tôi đã thích món đồ gì trong khả năng thì phải mua = đc :D
    -...

Và đặc biệt , tôi rất thích lên diễn đàn , post bài thật Chất lượng để anh em cùng chém gió , giải trí
    Và tôi nhớ không nhầm tôi đã post tầm 3-4 TOPIC có tầm 2k ~ view trong vòng 1 -2 ngày ^^~~~

• Gần đây , với những topic kêu lừa đảo bởi sự tin tưởng từ 1 phía tôi cảm thấy căm phẫn và chút buồn thoáng qua cho mấy người lừa đảo ,
    làm mất đi 1 trang forum sạch đẹp...

và rồi đến những topic thách đấu , thách đấu là 1 điều không thể thiếu nhưng thua thắng không quan trọng ,đủ chơi thì đủ chịu , thua không lý do , không gây sự , không xoắn quẩy , vậy mà lại có những vụ làm loạn lên vì Solo sản phẩm

Tuy tôi không tài cán gì nhưng cũng mạo muội xin phép admin cùng các bạn cho tôi đc đóng góp chút ít cho diễn đàn với việc

XIN ĐƯỢC làm T-MOD của 1 trong những BOX sau : Thiên Mệnh hoặc Hình Ảnh MU

Sơ qua về lý lịch :
    Tên : Thành
    SN : 31/8

KHả năng : Nhiệt tình , tâm huyết , và có khả năng : post bài với lượt view lớn làm TOPIC sôi động , không mất đi sự thanh lịch và sạch đep

Nếu được xin cam đoan và hứa sẽ làm tốt nhiệm vụ được giao

Cám ơn mọi người đã quan tâm !

2. Hạc Giấy Buồn

Hạc Giấy Buồn Gold Member

Ôi bạn này đơn xin làm Mod có khi là dài và hay nhất nhỉ :">

I♥Ji Yeon thích bài này.
  3. Cảm ơn bạn ^^! .

4. Lặng Im

Lặng Im <b>—»I'll Protect You«—</b>

Một bài viết đầy ý nghĩa. :)
    P/s: chộ mô vinh đó >:)

5. Tạm Biệt Em