Lời mời đến dự tết năm 2010

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi SoHee, 1/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hôm nay ngày lành tháng tốt, trời ko trăng ko sao (ở trong nhà thì thấy mỗi bóng đèn điện thôi), cơn gió là khẽ qua từng chiếc lá, tôi cảm thấy cô đơn, lạnh lẽo. Bước vào MU đốt chút lá khô để sưởi ấm con tim nhiệt huyết này thì... sẹt sẹt. Tiếng sói sịt đồ vang khét trong tai, đau đớn hơn đó là char AVY.
    Thân mời bạn suol SuperClub50!
    Nhà bạn ở đâu tớ đến gửi thiệp mời? Mặc dù rất là kiềm chế nhưng tớ vẫn phải post lên lời này "/post tao thack may cay dc o k3" ko hiểu sao lặng yên bạn ấy chuyển sever.
    Thân mời bạn sum zUnlUv!
    Nhà bạn ở đâu tớ đến gửi thiệp mời? Mong bạn bỏ ngay cái tính sủa ban đêm đi nhé. Đánh *** chết thì sịt sói. Hôm nay thấy đua top nhưng mà con tim tớ thốt lên lời dạy của ông cha chúng ta :"Chó sủa ban đêm là con chó hư". Hy vọng sang năm mới bạn ngoan lên nhé.
    Thân mời bạn efl KieuSa & Galaxy
    Mặc dù vẫn thi thoảng phải mất 60m~ để vá lại nhứng miếng rách do các bạn gây ra nhưng tớ đánh giá cao các bạn ko làm phiền lúc mọi người đang ngủ đêm.
    Và khách mời đặc biệt là bạn efl MongMo
    Mặc dù mới từ 1.0 sang thì phải nhưng phải nói là bạn có 1 quan niệm cổ hủ vững chắc đấy "Ai KS thì bém". Nhưng mình phải xin lỗi ở đây là ss4, admin giữ tiêu chí "Hòa bình, giúp đỡ nhau cùng tiến bộ". Mong bạn đừng làm sai, lỡ vi phạm mà lại rớt vào bảng Phong Thần thì khổ. Hình như bạn cũng có từng hỏi thăm address nhà mình để "xử lý ân oán". Chẳng lẽ mời mà ko có chỗ dừng chân.
    Nhà tớ ở 260B Đường Trần Phú Thị xã Cẩm Phả Tỉnh Quảng Ninh
    Còn nơi tớ ở học DH là 27/5 Đường Đoàn Trần Nghiệp Thành phố Nha Trang Tỉnh Khánh Hòa
    Tết này tớ về QN ăn tết. Mong được sự đại sá của các bạn. Tớ lúc nào cũng chuẩn bị sẵn tinh thần rồi. Yên tâm là sẽ hầu hạ các bạn tới cùng.
    Năm mới tớ chúc cả nhà an khang thái bình.

2. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

Sao thế em? Lại ức chế ah. Toàn char ân oán giang hồ với anh đó :)). Kệ chúng nó đi. Mặc sét socket vào mà cày. Đánh vẫn max damage mà lại cho xit thoải mái =)). Chơi game để vui, ko phải để ức chế.

3. Xịt sói hết cỡ về thợ rèn sửa có 11 triệu, cho xịt tẹt .

4. bị xit sói về thợ rèn loẻncia sửa. cả 1 ka đồ Hỏng chắc mất 15m

5. 999KonZin

999KonZin Guest

vào 1 đêm như bao đêm. char TaiNghien trên cửa hàng có ghi dòng chữ.
    Chó dại GaLaXy anh em cẩn thận chạy khắp k3 để cảnh báo.
    May thay có đại dâm tặc NGAYMOI hy sinh thân mình đưa em galaxy về nơi an nghỉ cuối cùng trong khách sạn

Last edited by a moderator: 1/2/10
  6. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Tưởng có thiệp mời đám cưới 8-}

7. ojaja123

ojaja123 <font color=green>_zUnLuv_</font>

zUnLuv tên ngươi yêu mình mà sao giờ lại để người ta chửi thế nhỉ bùn thật...:(

8. massenger

massenger <font color=Lime>***Marshal***</font>

Tưởng chú Duy mời anh em đến nhà chơi hóa ra.............=))=))=))

9. trungk2

trungk2 <font color=DarkOrange><b>BigPig I Love U</b></fon

MU về đêm luôn tạo cho người chơi 1 cảm giác bình yên giả tạo ... =))

10. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Không chịu được nhiệt thì sang phòng 1 mà cắm. Sinh ra cái phòng không PK để làm cảnh à? Cắm tăm ngủ đêm phòng 2, 3 là đã tự chấp nhận rủi ro rồi. Còn cảm thấy chơi được thì thức đêm mà canh. Người ta cũng thức đêm đi xịt sói được đấy thôi. Chơi game mà ức chế như thế thì chơi làm gì (quan điểm của tôi) :|

11. 999KonZin

999KonZin Guest

hehe thức chông nó vẫn đớp thế mới hay

12. trungk2

trungk2 <font color=DarkOrange><b>BigPig I Love U</b></fon

Thì đã có ai nói là không chịu được trong top mày đâu cậu .:).
    Ngày trước mình cũng toàn cắm tăm phòng PK,nhưng nhờ có 1 sự nhẫn nhịn đáng nể nên cũng ít khi về làng..:))

13. Dark

Những ai chơi game mà chỉ biết om sòm lên thì thật bản lĩnh chưa cao :) Không hành động được thì mới võ mồm. Còn chuyện thách đâm thách chém ở cái MUHN này thì tôi thấy nhiều lắm rồi, nhưng hiệu quả của những lời thách đấy thì còn ít lắm.

14. Thiên Thanh Hi

May quá mình chưa bị ai thù #:-s

15. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

anh nói như cắn vào .... em ấy ;;). Bị xit nhiều mới Akay Kưng ah. Nhiều khi chạy ra toilet rồi chạy vào cái đã đỏ ngòm rồi :))

16. Dark

Đỏ thì cởi truồng :-" Đại gia như AVY mà không kiếm được con sói xịt lại à =)) Hay chỉ biết trân mắt ra nhìn nó xịt rồi om sòm lên...

P/S: Chạy ra toilet thì chuyển svr, giải quyết xong nỗi buồn thì vào lại chỗ cũ :">

17. Thế nào là bản lĩnh cao?
    Định nghĩa từ "bản lĩnh" trong từ điển của anh là gì?
    Theo em biết bản lĩnh là để nhiều người phải biết tới, như những vị khách em mời. Bản lĩnh là phải để người ta kính trọng, như những người lớn tuổi mà vẫn ko quên niềm đam mê của riêng mình. Bản lĩnh là đôi khi phải dùng lời nói thay cho cơ bắp, như những người quân tử động khẩu không động thủ. Bản lĩnh đôi khi phải gian xảo một chút, bản lĩnh là... vv.

Võ mồm???
    Theo như em biết thì những vị khách này có rât nhiều người "săn", nhiều người ghét, nhiều người do rs ít hay ko có đồ nên phải "ngậm tăm ráng chịu" chờ ngày trả thù. Rồi bản chất cũng cùng 1 dây với "những vị khách mời".

Thách đâm thách chém???
    Anh có thấy em nói 1 từ nào về đâm chém nhau ko? Subject của topic là gì? Với lại những vị khách ma em mời, em nào đâu dám chém, bọn họ hỏi address nhà em trước đấy chứ. Chắc muốn giao lưu thân mật hơn chút.
    Anh ko phải lo nghĩ gì đâu ^^
    Mong rằng qua topic này có thể bỏ qua các thù oán khi xưa...!

18. Thiên Thanh Hi

Bản lĩnh cao là không cần nói, tự ta biết ta :)>-

Dark thích bài này.
  19. tất cả nhưng anh hùng nêu trên gặp cuti là bị về làng
    :P
    nói chung là bọn nó bẩn tính
    mà bon nó cũng chỉ hục mặt vào trong game thôi đâu có ra 4rum chém gió
    nên viết bài này nó ko đọc được đâu cậu ak

20. Thiên Thanh Hi

Không biết ai chơi elf MongMo mà hổ báo vậy nhỉ, chứ chính chủ là pé Phương thì hiền lắm. Bật mí: elf này do admin tự tay lập hộ đấy ;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi