8 về game Lỗi Game hay MU gamethu VN đã có hack !

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi VitPro, 18/9/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. LaoLaPang

LaoLaPang Cư Dân

thì nói vậy
    cái này adm phải xem sét ktra thật kỹ

2. ADM ĐANG ĐI DU LỊCH NHẬT BẢN GẠP MẤY EM JAV NHÉ .CÁC BẠN CỨ TỪ TỪ ĐỢI VÀI THÁNG NỮA ADM VỀ SẼ GIẢI QUYẾT NHÉ .THANK

3. hieulucky

hieulucky Chiến Binh

Nhân vật chắc chắn đã từng hack : Kratos , MaVanTai1 mong AD kiểm tra và trừng trị

4. minh thj bi ong ban co RF co ten la Kratos cua G SoNoob cho diss 4acc lien tiep o arena vi cai toi KS ban ay hihi ve den Noria SV9 lai bi ban ay cho diss
    ban Kratos dj cung vs ban oVERSACEo thuoc G OLYMPIC
    cac ban Pro cac ban tai cac ban gioi cu pk thoai mai the ma cac ban KS chan roi PK chan roi con Hack dis lien tuc lam toi trong vong 10p Log acc k duoi 20 lan @@

5. thằng Kratos này háck rất nhiều làn và nhiều người yêu cầu adm làm thật căng vụ này cho nó chừa :D

6. ông thần ko biết thì ngồi mà xem kĩ rồi phát biếu chủ acc VERSACE đây =)) tôi PM nó cả buổi trên arena và nó háck dis tôi lên tôi mới pk tem nó nhé =)) còn ADM kiểm tra nếu có háck nhờ ađm Block cả IP của tôi cho nó nhanh =))

còn riêng ông nhé ko nhầm là BoGiaHaNam PK con SUm VoKhuyết chủ Gui TAE tôi trước tôi mới PK nhé nói + làm gì suy nghĩ kĩ vào thấy cùi thig PK chiếm bãi Arena ko bắt nạt đc thì này nọ abc đàn bà lắm =))

7. mình thấy các bạn ns ha nguyên hack chả thấy ông ấy nhận hack đâu toàn thấy bao vệ cho ae. ns những cái cốt yêu của cuộc sống vậy mà bảo hack. =))

8. skyrim999

skyrim999 Hiệp Sĩ

đọc kỹ lại đi bạn

9. hoho nói thế bạn bảo ng ta hack dis . tôi cũng nhận là tôi hack đấy. bảo adm kt xem có hack hay k. bạn sn 99 à =))

10. skyrim999

skyrim999 Hiệp Sĩ

ai bảo nó hack đâu nó tự nhận đấy mình chỉ đưa nick nó lên để admin kiểm tra thôi chứ ko có ai ở đây khẳng định 100% nó hack cả , trình đọc hiểu của bạn có vấn đề thật đấy.

11. ai hack hay ko ADM mò tự ra và kiểm tra chứ LR fai bênh nhau hay tố cáo nhau lr :D cây ngay sợ gì =))
    ADM Block vĩnh viễn bọn này cho chừa =))

12. skyrim999

skyrim999 Hiệp Sĩ

chính xác ko hack thì việc gì phải sợ

13. Hum đó cha di với xung team của ktaros. Phuthuysoi.
    Tu bữa gio ghi lên k vao kêu. Hum nay thấy ád xử lí là vào kêu ngay.
    Ad nên miêm tra ca ip va sdt xem co giông nhau nữa k. Bọn nó la 1 team ca

14. LaoLaPang

LaoLaPang Cư Dân

tôi ko vao dd mấy khi
    thấy link trên FB thj vao xem thì thấy thôi
    hack hay ko thj adm sẽ rõ

15. ADM kiểm tra các acc
    DL : quydu0102
    Ef Siro
    Ef LaoLaFang
    Dw phuythuysoi
    Rf Kratoz
    Dk 0xDRAGONx0
    Rf MaVanTai1

16. rf Kratoz chứ k phải Kratos bạn

17. fix dc chưa mn

18. Fix rồi bạn ơi. Yên tâm cày kéo ks. Sau 2 tuần k dc cắm PO

19. Ad sẽ kiểmctra. Cùng team 1 tháng cheat còn lại a e đên train hưởng lợi thì cùng 1 ruột cả thôi. Đã biết nó cheat game rồi con ụng hộ để dc train thì bị xử lí xung đáng cả.

20. ac phó hôi gui sn hack dis em rất nhièu , tên nv là xElfVipx phó hội gui sn . @GangterMU + @fantasymc xem xét sủ lí akj

skyrim999Quang Minh đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi