8 về game Lỗi Game hay MU gamethu VN đã có hack !

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi VitPro, 18/9/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nói tóm lại mình thấy hồi xưa gamethuvn khác giờ cách quản lý quá đi xuống. Hồi xưa có lỗi gì a e chỉ post 1 topic thôi GT or các ADMIN vào liền. Nhưng giờ thì sao mod ko có. ADMIN thấy cũng ko thèm trả lời. chỉ cần 1 câu " a e yên tâm chúng tôi sẽ kiểm tra và fix lỗi lại" đã làm a e yên tâm rồi và đợi.

2. skyrim999

skyrim999 Hiệp Sĩ

3. Nếu dc thế thì chuẩn men cmnr. =D>\:D/:D:-bd. Cơ mà khó.=))

4. aDMIN ƠI để ý cho ae cái đi như kiểu đi ăn XIn ấy

Danhbac thích bài này.
  5. Thấy hqua có vẻ khá hơn rồi đấy. Ko bị điss nữa. Có thể cắm mt dc rồi

6. :)):)):)):)):)):))

7. Rất nhiều anh em khi đang chơi game hay đi trên đều bi đis vậy mà ADM ko ý kiến gì .tính ra anh em chơi game MU này đã nghỉ tới 1/3 rùi . Tôi chơi mu vs anh bạn 2 năm rùi nhưng giờ cậu ta đã nghỉ game .chỉ vì mu giờ hack nhiều .ADM thì ko thấy đâu .Cứ KIỂU NÀY CHẮC ANH EM PHẢI DỰ TÍNH SANG CHƠI GAME KHÁC THUI .CHẮC MU NÀY LẠI NHƯ MU FPT THUI .BUỒN CHO 1 ADM VÔ TRÁCH NHIỆM .

8. quyen binh

quyen binh Cư Dân

thang o tren noi sai AD nhi.trach nhiem huu han :)))))

9. Anh em bình tĩnh đi GT sẽ can thiệp sớm thôi.

VitPro thích bài này.
  10. ad ko chỉnh lai và sát sao hơn thi mu này sẽ đi theo con đương của mu fpt thui

11. ViperMUHN

ViperMUHN Ban Quản Trị

Ok bạn, lỗi là do game chứ không phải do hack, hiện chúng tôi đã cập nhật sửa lỗi này rồi.

12. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Những thành viên sử dụng cheat gây ảnh hưởng đến cộng đồng Game thủ sẽ bị trừng trị
    Anh em viết rõ những tên nhân vật mà bạn biết chính xác đã phá rối bạn. Chúng tôi sẽ kiểm tra và trừng phạt.

Biết lỗi mà không báo, gây ảnh hưởng cộng đồng >> lên PTD chơi vài bữa .
    Hiện tại lỗi trên đã được Fix. Bạn chỉ cần ở Mu.exe để cập nhật lại là ổn !

13. Mong các bác quan tâm hơn đến sv cho ae vui. Ẻ. Dạo này thấy ae sv nghỉ nhiều dần buồn lă.
    Hóng mãi mấy cái event sinh nhật mu vq mà k thấy có gì. ,event 2/9 thì đến hôm nay vẫn còn.
    Adm làm cái gì đó cho ae hưng phấn chở lại nhé. Mình rất tâm huyết bà đam mê vs mu của các bạn. Tin tg vào uy tín 13 năm của adm. Luông ủng hộ các bạn.
    Chủ tk adyntngu3. zZNobita

Ông Bảo VệVitPro đã thích.
  14. Các bác ko biết là gặp đc các Bác tụi em mừng như thế nào đâu :D

rallkypro thích bài này.
  15. skyrim999

skyrim999 Hiệp Sĩ

hiện nay người hay giở trò hack này đang sử dụng fb hieu nguyen
    bằng chứng

link bài viết : https://www.facebook.com/groups/SERVERVUONGQUYEN/permalink/554600764732619/
    các nhân vật nó hay sử dụng để hack
    Ef Siro
    Ef LaoLaFang
    Dw phuythuysoi
    Rf Kratos
    Dk 0xDRAGONx0
    Rf MaVanTai1
    đây là các nick nó hay dùng hack admin có thể kiểm tra lại những topic gần đây sẽ thấy ae report những nick này

ngoài ra trên fb nhóm mu vq còn có thành viên ha nguyen đang chơi RF tên MTR03 , nick elf tên xElfVipx , và nick DL tên MTR01 tự nhận hack
    link chi tiết :
    https://www.facebook.com/groups/SERVERVUONGQUYEN/permalink/555686357957393/?match=bmd1eWVuLGhh

nick này ko chỉ tự nhận mình sử dụng hack mà còn thấy hack ko báo mà còn bao che những thành phần hack
    link chi tiết : https://www.facebook.com/groups/SERVERVUONGQUYEN/permalink/556296081229754/
    nick này còn muốn sv càng nhanh sập càng tốt

mong cách anh nhanh chóng xử lý thật năng bọn này chúng nó ko coi admin ra gì còn lên giọng thách thức là đố block dc nó
    link bài viết : https://www.facebook.com/groups/SER...group_comment_reply&notif_id=1475190220897662

mong admin kiểm tra lại những nick này và xử lý thật nặng để răng đe những thành phần cố tình phá hoại game vì 1 mu vương quyền càng ngày càng lớn mạnh
    xin cảm ơn admin
    thân!

Last edited: 30/9/16
    BachCongTu, 0932273666VitPro đã thích.
  16. Chờ đợi mãi mới co cái kết đẹp.
    Đề nghị block vinh viễn với các acc gây khổ cho mem trọg time vừa qua.
    Những kẻ nào tát gió theo mưa. Vi như như Ha Nguyen chủ G sonood Kêu gọi ae đi kíck dis. Den cắm Po cung k cắm nổi. Những kẻ cổ vũ kicks động ng khác cũng phải phạt nặng vào ad oi. Block tâm 1-2 tháng cho nó biết tôn trọng luật chơi. Bổ sung chu G sonood MTR01

17. phát này thì vỡ mồm rồi. Trước giờ mình rất hâm mộ guil snood nhất là chủ guil. lãnh đạo quá giỏi. phải nói là thống trị mu luôn. nhưng sau cái vụ này mình thấy rr vcl nc là *** ra cái gì té tát theo mưa. thấy thành viên trong gui hackddisss ko nhắc nhở báo lỗi mà còn cố tình té tát theo mua có khi còn sử dụng.

18. Thôi đợi bao h MU mobile sập thì anh em ta mới trở về thời Hoàng Kim đc :D
    GT thấy mái trẻ bỏ hết mái già mà ^^!

19. LaoLaPang

LaoLaPang Cư Dân

vl LaoLaPang
    ông này ảo giác ak
    Mv tôi còn ko tran
    tran K4 ăn mày ak

20. skyrim999

skyrim999 Hiệp Sĩ

mình chỉ tổng hợp lại mấy bài ae report thôi đúng sai thì chờ admin kiểm tra

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi