8 về game Lỗi Game hay MU gamethu VN đã có hack !

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi VitPro, 18/9/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ông cũng nên suy nghĩ về hành vi của mình :))

có óc 1 tí

2. :)) ko có tí sao nhớ đc hành vi lừa đảo + nổ của coixuong fake part 2 :))

3. lại xàm r. thanh niên

r laịu bảo đc danh chó trên người :)

4. Lại bắt đầu ú ớ ko còn gì để nói :)) ko phải fake à, hay là coixuong thật :))
    Tao cũng chả quen biết hay dính líu gì đến mày, nhưng thấy mày lừa đảo xong dựa vào 3 cái trò IP lừa người ADM ko làm gì đc cứ vun vào câu ADM ko bảo tao lừa đảo, rồi mỗi chỗ thả 1 câu kiếm mấy tí xzen tao nghe chối vcc, người ta đưa IP cho mày cày thuê thì chính chủ là đúng chứ còn gì, lừa là lừa ở cái tính người, xong lừa người ra del acc, lấy thẻ ko trả sjc bảo ko trả do ADM khóa mẹ acc rồi, rồi bán đồ đi lừa đc = VNĐ làm người khác mua phải bị khóa acc + đồ, tao lại tưởng sau từng ấy những điều đồn mạt mày ít ra cũng phải OL bằng 1 nick diễn đàn khác chứ *** nghĩ mày lại mặt dày đến thế. Ko hiểu có bao giờ mày hối hận vì 3 cái hành vi lừa đảo ko hay lại ko cảm thấy áy náy gì, nếu thế thì quả là VL quá, VL quá.

kemtao1coixuongkk đã thích.
  5. chú m nên tìm hiể rõ sự việc r hãy ẳng

:)) thanh niên sủa thuê hồi đó . nghe các nhân tài bảo sủa thuê đc những 20k sjc cơ mà

thế đc 20k sjc chưa thanh niên :))

buồn đời cho thanh niên sủa thuê. à nhầm khóc thuê. đc mướn khóc thuê cơ mà

trước khi nói 1 sự viêcx nên tìm hiểu rõ k nta gọi gọi = cái tên súc sinh :V

ngu bày đăht tỏ ra nguy cmn hiểm

6. Hết sức bình tĩnh đánh sai cmn hết chính tả từ nãy rồi kìa
    Riêng cái vụ nhận mình là coixuong FPT là tao đã thấy đủ cái nhân cách của mày rồi
    Hàng fake qua 1 hàng fake khác ở Dương Quảng Hàm khi mua đc con F buff vkcoixuong, lập ngay tên diễn đàn vkcoixuong, xong bị ADM block vĩnh viễn ko tham gia MU gamethuvn, xong lại lập quả coixuongkk đi lừa dân làng cả tin :))
    Fake x fake thì méo biết nên gọi là gì nhỉ ? :))

7. uppppppppppppppp admin phải quyết cho ae

8. upppppppppppppppp

9. Bên BV còn được mấy mod quan tâm
    Tp này kia
    VQ nát hẳn :))

10. nát gì ăn đủ rồi quan tâm làm gì nữa =))

kemtao1 thích bài này.
  11. uppppppppppp tiếp nào

12. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Bạn đừng nói như thế, hiện tại GT đang rất bận.

Việc này do Mod, Trung Gian và các chủ Guild được kết nối với GT thông qua Zalo, nên hiện tại muốn giải quyết vần đề nào đó nhanh thì pm Zalo cho GT. Hơn nữa, Bá Vương tận 04 Mod diễn đàn, 03 Mod game nên có phần đỡ tí :D.

Post: GT hiện đang cực kỳ bận, mong các bạn đừng vội kết tội bỏ mặc, hay đại loại giống vậy. GT sắp kết hôn 8->.

13. Xin chia vui, nhưng tình hình dis liền tục,làm ae thực sự nản rồi. Cứ để hạck điss thế này sao ~X(

14. Muốn kiện cáo thì phải kiện đúng người đúng tội và kiện cho đúng SMOD ADMIN chịu quản lý chính của VQ không phải là fantasy mà là @ViperMUHN@GangterMU ai bảo tôi nói sai thì nên xem lại info của sever vương quyền nhé

15. thế nhờ bạn báo giúp GT giúp VQ với. chứ để tình hình này thực sự ko ổn rồi

16. biết là vậy nhưng sao GT k tuyển thêm mod bên VQ
    cái đó trong tầm tay GT m
    à
    công việc ai chẳng có
    nhưng bỏ bê vậy k được
    vấn đề hack làm sao tôn tại được ở gamethuvn
    thế mà nó đang diễn ra đấy

17. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Đó không phải hack, mà là lỗi. Lỗi này từng tồn tại ở Phục Hưng lúc còn Season 7, nhưng Viper đã sửa. Dùng skill CTC trong bảng master của DK khiến người đứng gần bị diss.

18. Kết hôn hay gì gì đó là việc cá nhân, nhưng ít ra vì bất kỳ lý do gì cũng thể bỏ bê game do mình tạo ra và đang có hàng ngàn người chơi như vậy được. Còn nếu bận mà có thông báo trước thì member rất dễ thông cảm, đằng này thì mình thích mình cứ lặn thôi :))

kemtao1 thích bài này.
  19. chán nhỉ đơik mãi

20. tha thu ...... AD thích thì AD không fixx đấy có làm sao hơm :))))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi