Lời chia buồn !!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi zTieuCaiz, 30/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cần gì phải đến giờ mới biết :). Akay quá ko làm đc gì thì lập Clone để chém gió vớ va vớ vẩn :)

2. suyeuheo

suyeuheo Sẽ Mãi Yêu Anh Như Vậy

chém vớ van vớ vẩn :-j mới gặp NguyenBao trong k3 1-3 xong :(
    cái thằng Cuhich đầu nó ko mọc tóc, máu lên não chậm à :|

3. NguyenBao nhiều người biết pass lắm :D

4. JeRRy™

JeRRy™ ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

cho hỏi NguyenBao ở Vinh sao, nếu được cho mình cái địa chỉ

5. chuyện thật việc thật àk :( ước j mình ở gần nhà a ý

6. EmLaBi

EmLaBi Guest

híc xin chia buồn cùng anh Bảo 1 ĐK khủng mà :(~

7. JeRRy™

JeRRy™ ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Chuyện chả ra đâu vào đâu
    Có người thì bảo die còn người bảo không phải
    Đề nghị Close topic

8. lúc đầu hok nhìn ngày tham gia và số bài viết của TieuCai giả mạo nên đã nhầm tưởng là thật. Mong Mod giúp mọi người close topic spam vớ vẩn này đi. Hết chuyện hay sao mà đem chuyện sống chết của ng ta ra làm trò đùa vậy? nếu có ai đó nói chủ topic chết rồi hay bố mẹ của bạn bị tai nạn chết bạn có thấy vui vẻ ko? thật vớ vẩn. Đùa ko đúng chỗ.

9. Theo tôi đánh giá về chuyện này , thì thằng cuhich ( girlspacy ) có khả năng trong GD có 1 người như thế (99% là quăng , còn 1 % là mai quăng )vì quá đau buồn nên nó lập 1 topic phản kháng game ( so sánh ngang , mặc dù ko có thật )
    Từng này đủ đánh giá đạo đức của 1 con người
    cái chữ thân cuối cùng của nó có ý nghĩa như 1 lời chia buồn sâu nặng mà nó cảm nhận đc từ sự ra đi của người thân nhà nó

10. Sao lại lôi cuhich vào vụ này. Uất quá nghĩ linh tinh ah? Nếu mà B or Mẹ TC die mình sẽ viết cuối dòng chữ là. " Nỗi nhục lớn nhất của đời tôi là đẻ ra một thằng TC bất tài vô dụng ". Thân!

11. suyeuheo

thằng cuhich là con Girlspacy à :-j toàn cắn con mình lúc cày skill thôi :))
    giờ thì cắn nữa đi nhé =)) toàn những thằng chả ra đâu đưa tin dồ dại dọa mọi ng
    vớ vẩn quá

12. Đây được gọi là 1 trường hợp quá akay NB =)).chủ toppic cứ nằm đó mà mơ đi nhé còn anh hằng ngày vẫn đi săn hàng , đừng akay quá lại nổ não , NB lại mất đi 1 con hàng để săn

suyeuheo thích bài này.
  13. suyeuheo

chẹp thế này thì k3 ngày nào cũng có hài để xem thôi ;))

14. Hì hì ! 4r0m vẫn sôi động những tin lá cải nhỉ ;))

15. Chém hết nói: cu TieuCai ở Vinh mà còn đi thăm Nguyễn Bảo cái gì nữa . Bó Tay Tạo box kiếm Xzen cũng không nên thế chứ . :-?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi