Lời chào của virus tới anh em ... Mu !!!

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi LuckyStar, 16/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. _latvat_

_latvat_ <font color=green><b>__BùiNgọcTuấn__</b></font>

Vĩnh biệt bạn. Có gì nhớ đến mọi người nhé .

2. Có nhắc mà :(( . Nhắc đến tất cả các anh em mà. Bây giờ để nhắc tên từng người thì nói sao hết và lại sợ rằng sót tên 1 ai đó thì anh em trách mắng nên chỉ muốn nói tất cả các anh em của Virus sẽ tự hiểu anh em Virus luôn luôn nhớ đến và quý trọng hết mà. Anh em Virus thế nào thì mọi người cũng đã hiểu cách sống và đối sử của anh em mình với mọi người thế nào rồi mà.
    Riêng với Vân thì càng ko thể quên rồi. Mà còn mong và chờ Vân luôn quan tâm đến anh em MU và đứng ra tổ chức cho anh em off để anh em Virus lại có cơ hội được hội tụ cùng anh em MU mà :D:D:D. Thế nha :D:D:D OKE !!!

3. ojaja123

ojaja123 <font color=green>_zUnLuv_</font>

A mún nghõ Ý mua lại cái acc MrRolls có gì pm lại cho em nhá :P

4. Anh Tùng bán rồi em à. Bán rồi thì mới nghỉ MU chứ, còn nếu chưa bán thì làm gì có lòng bỏ "con" mồ côi được :)):)):))

5. VirusWhite

VirusWhite Hiệp Sĩ

E luôn ủng hộ anh nhiệt tình,mọi việc chưa bao h là quá muộn,có lẽ nên lên kế hoạch ngay từ bjờ đi a à :D.Chúc A luôn thành công và may mắn @};-

6. đây là chị trang xinh gái đây à :">:">.sạo này lấy chồng lặn mất tăm tích :))

7. VirusWhite

VirusWhite Hiệp Sĩ

he,Thanks nhìu ná,lâu lắm mới có ng khen mình @};-:P,mình chưa chống lầy đâu nhưng ít ol vào 4rum buôn chuyện thui.Mình có biết bạn ko nhỉ?Trước bạn chơi nhân vật gì?

8. chị quên em rồi ak .có lẽ .cũng lâu rồi nhỉ.hỏi anh tuấn virus đi :">:">.em cũng quên mất nick ngày trước trong diễn đàn .em là boymario =))

9. AnhxDuong

AnhxDuong <font color=blue>RuadbxPunk</font>

con dk của anh, bất đắc dĩ phải làm 1 sát thủ

10. VirusWhite

VirusWhite Hiệp Sĩ

ặc,thế sao e lại ở HP?vì e nói e ở HP nên ko nghĩ là e thôy >:P,quỷ sứ ;))

11. Á. Nhắc đến quỷ sứ em kìa :)). Ngại quá :)

12. im tơm hớp đi em .người lớn nc con nít đi chỗ khác chơi =))
    p/s : chị quên em rồi thì thôi.nên cũng ko cần nhớ cho rộng đầu óc :">:">

13. Oạck !!! à em nhớ ra rồi. 5k bạc của em đâu ;))

14. VirusWhite

VirusWhite Hiệp Sĩ

á ,chị cũng nhớ ra rùi,10 tỉ zen của chị đâu;))

15. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

:)) Mấy hum qua quán mà tháy vắng kháck quá ko vào:D

16. Làm thế nào để b0x QN đông khách bi giờ :-/. Ngày xưa quán nghỉ là đông vui nhất. THế mà bây giờ mọi ng đi đâu hết rồi :(

17. ChiDung

ChiDung Cư Dân

lai the nua roi vua roi thi babyboy va bay h' thi lai anh Tuan nghi ah chan nhi em cung thong bao 1 tin voi anh la 25-03 nay là em Cưới Vợ đó bac xem sap xep thoi gian de ve NĐ voi em bac Tuấn nhé

Last edited: 22/4/10
  18. anh đang hỏi mua cho em đây .mày lo gì. anh có quên đâu

10 tr zen nào :-s.up sọt mình ak .ko đc đâu chị ạ =))

Last edited: 23/4/10
  19. :)). Em ko lo anh quên mà ^.^. Em chỉ thấy tiếc khi a nghỉ MU thôi. Nản quá. CÁc ông anh nghỉ ngày càng nhiều :((. thế em chơi MU làm rì !

20. thì em nghỉ đi.rồi chém gió với anh.thế thôi.có gì đâu mờ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi