Lời cảm ơn!

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi AnhVanYeu, 27/9/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

Tôi xin chân thành cảm ơn tất cả mọi người: Admin Fantasy, xin gửi lời chi ân tới Thiên Thanh Hi và toàn thể thành viên ban quản trị cùng toàn thể member. Tuy time công tác ko dài nhưng tôi thực lòng rất quý mến và yêu quý các bạn. Tôi rất buồn khi không thể đóng góp hơn nữa cho Gamethuvn.net. Nhưng tôi càng buồn hơn nữa khi mình ko thể tham gia cùng mọi người. Có lẽ ko cần phải nói nhiều đúng ko các bạn. Chỉ nói 1 câu thôi: tôi là các bạn, và tôi yêu các bạn.... Kính mong gặp lại các bạn trong cuộc sống......Tôi đau lòng lắm khi nói lời chia tay này.... Nhưng các bạn hãy.... là chính mình nhé...!

2. Hì cuộc vui nào cũng có lúc tàn mà anh ko có gì là vĩnh cửu cả hãy làm những gì mà còn dở dang vẫn chư làm đc hãy chăm lo cho gia đình hãy hyax và hãy cố gắng nên anh nhé " chém gió ":))

3. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Kỷ Niệm Bỏ Quên Chém Gió Pro

Anh đang làm gì, sẽ và sắp làm gì em không cần và không muốn biết...Nhưng thật sự anh nỡ làm vậy với GD, ku hiếu và với em sao?
    Anh thật sự suy nghĩ vậy sao, anh bỏ mọi người anh suy nghĩ sao. Anh bỏ game, bỏ diễn đàn hay bỏ cuộc sống online em ko cần biết. Nhưng anh làm như vậy em ko chấp nhận, anh luôn là ông trăng soi sáng và dẫn lối cho em. Vậy mà hôm nay anh lại bỏ em, bỏ mọi người mà đi đơn giản như vậy sao. Anh nhẫn tâm vậy sao? Em không muốn tin và thật sự ko thể tin...

Nếu anh Quyết định làm vậy, anh nghĩ sao, có là 1 ng con hiếu thảo, là 1 ng cha tốt ko? Là 1 người anh tốt ko, hay anh bỏ mọi người đi như vậy. Em sẽ không bao h chấp nhận lời xin lỗi của anh Nếu như anh vẫn làm vậy. Không, không bao h em chấp nhận....:((

4. ko lẽ anh định ra đi ? ko chấp nhận lời chia tay

5. ko lẽ anh định ra đi ? ko chấp nhận lời chia tay

6. Cuộc sống luôn có chia ly và tái hợp
    thôi a cứ đi đi
    có duyên ắt sẽ gặp lại
    cuộc sống trong game chỉ là 1 phần nhỏ
    cuộc sống thật của mình với những người quan trọng của mình mới là quan trọng
    hi vọng a gặp nhiều may mắn trong cuộc sống
    :)

7. cuộc vui nào cũng có lúc tàn, ai cũng có công việc, c/s riêng của mỗi ng. muôn màu muôn sắc.
    chúc AVY thành công trong c/s và con đg đã quyết định

8. Anh ra đi thanh thản nhé :-h

9. Bao giờ anh mới về với bọn em :(

10. Đừng buồn nghe em hỡi nước mắt đừng mãi rơi, anh đã quay về với em như anh hứa ngày xưa. Sau này anh với em sẽ không thể xa rời, vì tình yêu anh trao em khắc sâu đến muôn đời..............

Thạc Sỹ Vip thích bài này.
  11. Chúc bạn ra đi thanh thản ;))

12. Vì sao anh đi mãi chẳng quay về với em, chẳng biết em cần có anh bên em lúc buồn vui :( những kỷ niệm giấu yêu ngỡ như đã ngủ vùi, nhưng vì sao bên anh con chym em bật khóc :-<. Phải nói là mình rất kết phong cách làm việc, sử lý đúng trọng tâm, cách nói chuyện dẫn giải đi sâu vào lòng người của Sếp Học, thật là đáng tiếc khi anh kô còn có thể cống hiến cho diễn đàn được nữa, Vĩnh biệt cưng nhé :"> Anh Vẫn Yêu :(

Bài viết này sẽ kô cảm ơn, vì kô đồng tình cũng chẳng thấy vui gì :">

13. TaiSaoLaiAnThe

TaiSaoLaiAnThe Cư Dân

Chúc bạn ra đi mát mẻ ;))

14. Cuộc vui nào rùi cũng sẽ tàn.Khi nào MUHn tàn thì mình sẽ nghỉ.

15. Mặc dù Mod này mình ko ưa nhưng tự nhiên bạn ý không làm Mod nữa thì lại rơi lệ là sao đây...........

16. EmVanYeu

EmVanYeu Cư Dân

Mod thì đã làm sao? Không ai có thể tránh được lỗi cả, đừng bắt bẻ anh ấy đi!

17. đang làm mod tại sao lại ra đi thế bạn

18. EmVanYeu

EmVanYeu Cư Dân

Tại sao? Tại sao anh ích kỷ vậy anh Học? Anh biết anh làm vậy đã và đang khiến bao nhiêu người lo lắng, đau lòng vì anh không? HẢi Học, chồng của em sao lại vậy? CHồng của em sao lại trở nên mềm yếu và trẻ con như vậy? THật vớ vẩn với những suy nghĩ đang vẩn vơ trong đầu anh! Anh có biết, anh làm em đau thế nào không? Còn con thì sao? Ku Hiếu, anh định để nó thể nào, để nó chưa biết nói rõ ráng thành tiếng, mà phải mất đi người bố yêu quý của mình sao? Còn bố, mẹ, anh nghĩ sao khi làm vậy? Anh đã báo hiếu bố mẹ ngày nào chưa?BẠn bè anh, họ đã tin yêu anh thế nào? Vậy mà anh nỡ dời bỏ họ à? Em biết, em hiểu và em tin, chồng của em không phải là người cha vô tâm, vô trách nhiệm, chồng em không phải là đứa con bất hiếu và đứa bạn chẳng ra gì
    CÒn em thì sao, anh đã nghĩ đến người vợ này chưa? Người vợ thực sự yêu anh bằng cả trái tim, quan tâm anh bằng cả tấm lòng. Chồng em phải biết, với mọi người, với cả thế giới này, anh chẳng là gì, có khi nhỏ bé chưa bằng hạt cát bụi, nhưng với em, với con, với gđ này, anh có ý nghĩa đến chừng nào không? Anh là cuộc sống của em, là mục tiêu phấn đấu cố gắng của ém
    Anh nói, vợ phải viết chăm sóc bản thân, em không muốn, em ko muốn đâu, em muốn chồng chăm sóc em. Anh nói , anh sẽ luôn ở bên em, bảo vệ và cầu hạnh phúc cho em, em ko cần, em ko cần điều đó. EM chỉ cần chồng của em, về Việt Nam với trái tim ấy, tâm hồn và cả thể xác ấy. Anh hiểu không?
    Anh biết, khi nghe điều đó từ phía anh Khánh, em đau thế nào ko? tim em như thắt lại, đau lắm anh à, rồi nhẹ nhàng từ từ mà thấm thía, như từng lưỡi dao rạch xé nó ra thành trăm mảnh. Anh đã bảo em thế nào? Anh nói, anh sẽ về với em mà? Anh vẫn chưa về mà nah dám đi sao, em vẫn chưa được ôm anh , hôn anh cho thỏa nỗi nhớ, vạy mà anh dám đi sao? Anh nói, những kế hoạch và dự định của vợ chồng mình chưa thực hiện mà, anh nỡ bỏ nó dở dnag biến thành dự án treo à? Còn nói sao nữa, vợ chồng mình phải đi ngắm tuyết ở HÀn Quốc nữa mà, phải đi ăn chè ở quán em nói mà. Anh à, anh con nhớ không, anh nói, chúng ta phải sinh 1 tiểu đoàn mà, chưa được, chúng ta mới có 1 đứa con, chưa thể thành 1 tiểu đoàn được, vì vậy anh đừng dời bỏ mẹ con em mà anh.
    Anh nói, anh yêu em , yêu em mà bỏ em 1 mình à? Yêu em thế nào? TÌnh yêu của anh sao mà nó cao cả vậy, nó thiêng liêng đến nối giết chết em vậy?
    Anh à, có chuyện gì, người vợ này cũng mãi sẽ ở bên cạnh anh mà. Anh đừng làm điều gì dại dột. Điều gì cũng có cách giả quyết. CHồng em là 1 người rất trách nhiệm, rất đứng đắn và có suy nghĩ ko hề trẻ con như vậy giờ!
    CHồng à, anh về Việt NAm nguyên vẹn đi, dù sau này, vợ chồng mình có nghèo khổ hay giàu sang, dù có vất vả hay sung sướng,, chúng mình vẫn phải ở bên nhau chứ anh! Đừng bỏ em mà đi!! Thế giới này còn có rất nhiều điều, nhiều ngừoi, cần đến anh.
    Em lo cho anh lắm anh biết không? Nếú nhận dc những lời này, gọi cho em ngay chồng nhé! Em yêu chồng nhiều lắm! Cầu mong may mắn, tốt đẹp, bình an, hạnh phúc và sk sẽ đến với anh. EM vẫn yêu anh, sẽ mãi yêu anh! Hải Học của em!

19. đậm nước mắt
    ai nghe mà ko cảm động cho được
    :((

20. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

Mình chẳng hiểu gì chuyện này. ai biết pm Yh nói cho mình rõ được không

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi