8 về game Lời cảm ơn tới Admin Fantasy

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi akaydontgo, 2/8/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cố lên , mong mọi điều tốt lành đến với bạn :D

akaydontgo thích bài này.
  2. ung thư có thể mọc ở bất kì chỗ nào nhé, bị ở đâu thì cắt ở đó. Bạn này chắc bị ở tay nên bác sĩ chỉ định cắt cả tay để tránh di căn thôi

3. Dùng tay nanh thép tạm đi bác

4. vãi đồng chí:">

dvtung0103 thích bài này.
  5. cậu nói quá đúng! nhưng tớ đang hỏi cậu chủ top là loại ung thư gì thôi mà :D

6. Đây có lẽ là Topic cảm động nhất từ ngày mình biết đến diễn đàn. cảm ơn chủ topic đã cho động lực chơi game tiếp :)
    Game bây giờ nó là đam mê, chẳng cần đâm chém pk, mỗi tối đi làm về ngó ngàng tý cho vui :D

Hunter87, Thiên Thanh Hiakaydontgo đã thích.
  7. xin gửi lời chúc sức khoẻ sâu sắc nhất đến chủ topc .. mặc dù mắc bệnh ko như ai mong muốn . nhưng bạn đã có niềm tin vào cuộc sống qua những hình ảnh của Game Mu Hà Nôi .. và
    bạn đã vượt lên chính bản thân mình ... hãy mạnh mẽ lên nhé bạn .. bài viết của bạn rất cảm động .. từ trước đến nay mình đc đọc ..
    hãy vui vẻ bên những ae người thân bạn nhé !! cty bảo kê chúc bạn thật khỏe mạnh .. để làm tấm gương sáng cho mọi người mắc căn bệnh .. cũng như để mái nhà gamethuvn. 1 thế giới ảo nhưng cảm xúc thật ...
    tôi cũng hy vọng tất cả mọi người chúng ta đều trưởng thành rồi .. lên vui vẻ hòa đồng ,, để cuộc sống và game lành mạnh .. an toàn tiết kiệm .. và cảm ơn anh @fantasymc đã giúp đỡ bạn ấy và cũng như ae mắc phải nhiều lỗi lầm sai xót .. anh Fan đều giải quyết tận tình chu đáo ...
    __ Tiến __ Giám Đốc Cty Bảo kê ___ Nhân Vật OmBomCamTu ... cảm ơn !

8. tinhyeucuaanhgl

tinhyeucuaanhgl Chiến Binh

topic cảm động.

9. chúc bạn có những giây phút chơi game vui vẻ . cố lên nào .

akaydontgodvtung0103 đã thích.
  10. Bạn phải mạnh mẽ lên nhé... Để phải đối mặt vs xóng gió cuộc đời,,, đặc biệt là sự phũ phàng trong game :)

11. Chúc người ae mạnh khoẻ và sống lạc quan nhé. Mu nó trở thành kỉ niệm rồi. Chơi để nhớ lại ngày xưa là chính ^^

Thiên Thanh Hiakaydontgo đã thích.
  12. phiền bạn cho mình xin tên acc của bạn dc ko ?

akaydontgomanhen đã thích.
  13. Mình cũng có suy nghĩ giống bạn, nhưng không dám nói vì bạn ý quá mạnh mẽ, sẽ ko nhận

akaydontgoXiên_Xong_Chết đã thích.
  14. Mình bị Sacoma vân thể đa hình, nhưng do lỗi ở viện nên chẩn đoán sai mổ sai, dẫn đến bệnh nặng và hoại tử cánh tay. Mình gần như nằm liệt giường 2 tháng chờ chết, may mắn đến vs mình khi chuyển viện và họ cắt bỏ đc cánh tay và minhd sống.

Bợm., zzbaokezzThiên Thanh Hi đã thích.
  15. Chẳng dấu gì ae trước 30-4 gđ mình gần như chuẩn bị hậu sự hết. Vì mình 3 lần bị vỡ khối u và sk gần như k có. Ai ngờ cậu mình quyết tâm đưa đi viện khác thử xem cứu đc k. Lúc đến viện ngta cũng chỉ bảo 8 phần chết 2 phần sống...và may mắn đã cho mình sống. Mặc dù mat đi cánh tay phải, nhưng với mình còn đc sống là hạnh phúc rồi . Bây h vẫn đang đtri bệnh tiêp. Rảnh về quê thì mình chơi Mu săn bóss kiếm ngọc vs box :) thú vui tao nhã
    Cảm ơn ae đã động viên chia sẻ cùng mình

16. cầm chuột = tay trái quá là khó khăn luôn ấy chứ
    mong bạn và gd vượt qua kho khăn

DaoVoTinhakaydontgo đã thích.
  17. Bài viết của cậu rất cảm động và ý nghĩa . Có thể nói là cảm động nhất từ trước tới nay mình đọc được trên diễn đàn.
    M hiểu được niềm đam mê vs MUHN và khát khao sống mãnh liệt trong con người bạn.
    Từ con người bạn trường hợp của bạn . Suy rộng ra rất giống với người đầu tầu cầm cương lãnh đạo Ae game thu.vn là anh cường @fantasymc
    Đã rất tâm huyết , lỗ lực , đam mê , theo đuổi và phát huy+ phát triển để gamethu.vn cụ thể là tựa game online MuHN ngày càng hưng thịnh và vững mạnh
    Một lần nữa tôi lại bình phương lời chúc tới bạn.
    Chúc bạn ổn định và có sức khoẻ tốt để sống và cùng chung vui với toàn thể Ae gamethu.vn với tựa game online MUHN nhé!
    Trân trọng!

Hunter87, Thiên Thanh Hiakaydontgo đã thích.
  18. Mọi thứ giờ mình phải làm lại từ đầu hihi :) nhưng ko sao chỉ mong cho khỏi bệnh và đc sống đã, rồi làm lại cũng k sao b ạ

monody thích bài này.
  19. Cảm ơn b ak

20. liệu bạn có phiền nếu mình gửi bạn chút quà để động viên có dc kO
    nếu dc cho mình xin tên acc bạn đang chơi

DaoVoTinhHunter87 đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi