8 về game Lần đầu tiên e nó được lên đỉnh :D

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Hải Minh, 16/6/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cái sáng sáng trên đầu bạn kìa, mình tưởng là hiệu ững của nv 2k

2. oh ánh sáng đó phát ra từ con thần mã đó bạn ^ ^ Mà kể ra ae nào rs 2K có thêm hiệu ứng hình ảnh gì khác cũng thú vị đó chứ :))

3. DaicaTV6

DaicaTV6 Cư Dân

dạo trước mấy Ông hay chơi độ bóng đá ở cái MU này cũng quan tâm bóng đá ghê lắm :v bây giờ đỡ nhiều rồi :))

Hải Minh thích bài này.
  4. cày max 20k dư đã rồi cày rs lấy thêm point, mình chỉ cày mạnh thêm để train và săn boss thôi

Hải Minh thích bài này.
  5. mình thì gà nên không dám chơi mấy trò cá độ này, chơi chỉ thấy thua chứ chẳng thấy lời đâu mấy :D
    uk thế cũng được, cơ mà làm sao mà max 20k dư đỡ tốn chi phí nhất, chứ cứ được ít skill lại đổi dư thì hơi tốn tiền zen đấy nhé ^ ^

H.Q.H.Hùng thích bài này.
  6. t đc 8k dư thì đổi 1 lần mà, đổi xong thêm 8k point nhưng dame thấy yếu hơn hẳn

7. đổi poin dư xong chưa hẳn đã mạnh ngay vì mình bị mất skill mà, vấn đề này sẽ được khắc phục dần :D cơ mà 8k poin dư đổi 1 lần 3 lần mất 6tỷ zen đó + thêm mỗi lần rs xong lại yếu không dame được quái lại bị mất nhiều lợi thế. Nói chung là tùy mỗi người 1 cách chơi, chỉ cần mình thấy vui là được, cơ mà đừng ham hố quá nhé ^ ^

H.Q.H.Hùng thích bài này.
  8. relife đi rồi cày tiếp. Lên đỉnh lần nữa còn phê hơn

9. uhm hehe :P

10. Thôi bạn ak, rl rồi cầy tiếp thì tốn kém lắm + mất nhiều thời gian quá. Mình chơi vui vẻ thôi, mục đích đã hoàn thành rồi, sau này có điều kiện thì tính tiếp chứ giờ chỉ cần thế này là đủ rồi bạn ak ^ ^

11. tôi chờ 1/7 xong tôi cho về 500 lần

12. ^ ^ mình thì cứ kệ thôi, đến đâu hay đến đó, chứ rl rồi cầy rs đến 2k tốn tiền lắm :))

13. Dạo này trời nóng quá nên thêm "Z" rét để cho mát ý mà:)):)):))

Hải Minh thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi