8 về game Lần đầu tiên e nó được lên đỉnh :D

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Hải Minh, 16/6/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Theo tớ suy đoán thế này những người nào đặt chữ z đằng trước là khi họ lấy tên nhân vật chắc đã có người lấy tên đó r.bây giờ họ phải thêm chữ cái thêm vào và không chữ nào hợp lý và dễ nhìn bằng chữ z cả

Hải MinhTuan Chua đã thích.
  2. Trước cũng hay cắm chung và ks zen của chủ top >:)>:)>:)

Hải Minh thích bài này.
  3. 2k lần là rife dc hả bác

Hải Minh thích bài này.
  4. Không phải bạn ak, bởi vì mình đặt bình thường thì toàn thông báo là đã có người sử dụng nên thôi đành thêm ký tự vào chứ mình cũng không muốn đâu :D
    :D biết người biết ta trăm trận trăm thắng bạn ak, không thể lấy trứng chọi đá nên biết điều thì mình cứ cắm cổ chạy thục mạng đi thôi
    oh vậy ak, cậu chơi nhân vật gì thế :D

H.Q.H.Hùng thích bài này.
  5. MienDatHua đây :)

Hải Minh thích bài này.
  6. oh tên này cắm cùng mình 1 thời gian khá dài đây, k quên tên được ^ ^ cắm rất chi là bền vững nhé, mình thích như thế vì giống mình không có nhiều time chơi bởi còn bận cv nên cứ toàn cắm để yên 1 chỗ :)

7. Hehe :P giờ ko cắm đc như trước nữa nên pt nào còn slot thì vào thôi, mà trước t lỡ đổi dư để đủ point dư vay bạc nên hết 35 rồi

Hải Minh thích bài này.
  8. đổi dư thì hết 35% mà nếu như vậy thì bh cậu cầy skill hay là rs? tớ nghĩ cậu nên xác định mình chơi nhân vật này để làm gì, cày skill để đổi dư? cày skill để bán? cày skill để pk, nếu để pk thì cần cả kèm rs để có số poin nhất định kèm theo...xác định được thì mình cứ thế mà làm thì sẽ dễ hơn đỡ bị lung lay ý định lúc thì thế này lúc thì thế khác...:D

9. 2k lần cơ ah acc này nhiêu $ nhỉ có bán k bạn ?

10. Biết chỗ chủ top hay đứng rồi ;)) hnao ra ks tý ;))

Hải Minh thích bài này.
  11. oke :D thi thoảng cuối tuần mình mới onl được thôi, chứ ngày đi làm toàn để đó cho ae mượn acc cắm :D mà cuối tuần cứ onl được chút là lại có người đến ks nên thực ra cũng chẳng cắm được gì mấy, lại off cắm máy quanh ngày tháng :((

12. tớ không định được giá, cơ mà cũng không có ý định bán bao giờ cả bởi đây là nhân vật mình chơi tâm huyết bạn ak :D

13. DaicaTV6

DaicaTV6 Cư Dân

gặp được Fan ManUtd rồi

Hải Minh thích bài này.
  14. :D chào mừng bạn đến vs ManUnited :)) cơ mà dịch ra thì nó cũng có nhiều nghĩa khác nhau :v Mình nghĩ ở VN chắc cũng có nhiều bạn fan của Mu, nhưng các thánh chơi game thì chắc không quan tâm đến bóng đá đâu :))

DaicaTV6 thích bài này.
  15. Thỉng thoảng ms ra clip thôi chứ lúc nào cũng ra ae chửi cho à :))

Hải Minh thích bài này.
  16. tôi thấy nhiều bài của cậu rất hay mà đẹp đó chứ, nên mà muốn thấy có nhiều clip để cho các ae mới chơi vào xem và học hỏi. Có mấy ai làm clip như cậu đâu chứ :D

Tay Thép thích bài này.
  17. Cảm thấy có động lực >:)

Hải Minh thích bài này.
  18. Làm cái x3, nếu được thì cả x4 máu :v DK cho người ít poin đi cậu, đang có nhiều người thắc mắc mà chưa có lời giải đáp kìa, nhớ làm full HD không che + âm thanh sắc nét xem cho đã nhé @Tay Thép :))

19. Lên 2k có thêm hiệu ứng nhìn chất quá

20. oh thế ak, mình cũng không để ý, mà hiệu ứng gì mới thế @BonguoiDi ?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi