8 về game Lần đầu tiên e nó được lên đỉnh :D

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Hải Minh, 16/6/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hơi chậm một chút nhưng muốn khoe với ae đây là nhân vật mình chơi và rất tâm huyết khi chơi game MU, dù có thời gian dài chơi game nhưng chưa có e nào rs lên con số tròn trĩnh 2k cả vì thế nên khi đạt được cột mốc này mình thấy rất vui và muốn khoe chút vs ae :D Biết là đã có rất nhiều bạn chơi lâu năm thì con số 2k lần là điều quá nhỏ nhặt, nhưng với mình là cả một quá trình chơi và tìm hiểu nhân vật này ở Mu, khi e nó đạt đến cột mốc này thì mình thấy tự hào lắm. hehe. Dưới đây là 1 số hình ảnh nhân vật mình chơi, mong rằng note này như là 1 kỷ niệm được lưu giữ mình từng chơi 1 game mà gắn bó lâu dài đến như vậy, sau này có thể còn có cái mà đem ra ôn lại :D Không biết là mình còn chơi game được bao lâu nữa đây, già rồi nhiệt khí cũng tàn theo năm tháng, tay thì chậm chân đã bắt đầu mỏi rồi các bác ak :)) GameThuVN(06_14-15_07-0001).jpg GameThuVN(09_26-09_11-0002).jpg GameThuVN(06_14-15_09-0004).jpg GameThuVN(06_14-15_07-0001).jpg GameThuVN(09_26-09_11-0002).jpg GameThuVN(06_14-15_09-0004).jpg GameThuVN(09_26-09_13-0006).jpg

2. Sáng lóng lánh, đẹp mê người. :D

Hoàng ViệtHải Minh đã thích.
  3. Ra là zMan

Hải Minh thích bài này.
  4. ừa mình là người chơi nhân vật đó. Bạn là bạn, hay là người cắm cùng, hay là người pk mình, hay là người bị mình pk hay là người...vậy :v

5. Khoe của trá hình

Hải Minh thích bài này.
  6. Giờ thì biết ID rồi ml zManUnited >:)

Hải Minh thích bài này.
  7. chúc mừng bạn. mà nếu có bán thì đới mình nhé :)

Hải Minh thích bài này.
  8. Á đù định khen nhưng người của battu nên thôi vẫn khen đẹp trai :))

MinhAnh84, le duc, KuKoy2 người khác đã thích.
  9. con tó này vừa pk vừa sủa như chó ngộ đây mà

MinhAnh84 thích bài này.
  10. Bạn nên cmt lịch sự chút, vừa pk vừa chửi ư? Nhân vật của bạn tên là gì? Hãy đưa ra dẫn chứng nhé chứ đừng có nói tục tĩu như người không có văn hóa như thế nhé thanh niên. Nói người nên nghĩ đến mình trước nhé bạn, nhân vật zManUnited có pk và cũng có bị pk, tuy nhiên chuyện đó là điều hết sức bình thường khi đây là 1 game nên tôi không bh quan trọng việc bị pk chết ntn nhé. T thuộc G BatTu, bị pk nhiều chứ chẳng pk được ai mà nói vừa pk vừa chửi nhé thanh niên học rộng tài cao @nguyenbacanh84 :)))

11. Mình đã báo danh bên G BatTu lâu rồi mà, có top nói về báo danh G ý. Chắc bạn là bên đối địch, nhưng mà không sao bởi t chơi game vui vẻ cũng chẳng có thù oán với ai cả, lúc vui thì đi pk, rồi lúc bị pk thì pk lại, rồi lúc pk không lại thì thôi chịu trận là điều bth bởi núi cao còn có núi cao hơn nhiều nhiều :))
    Hê hê biết ID rồi thì định làm gì ta vậy tay thép, ai bảo nói làm clip mà không chịu làm nên người ta "ghét" chứ sao :v
    Nhân vật tâm huyết bạn ak, chả bh nghĩ đến bán :D

12. TMinhTri

Hải Minh thích bài này.
  13. Á à thì ra là tên này nhé, mà có cả Sum Minhtri thì phải, thấy trên đào ngọc mấy lần mình đứng nhìn cười hehe mà không pk, thế mà vừa lúc sau mình đang đứng hóng mát thì hắn giật sét mình ầm ầm, còn có cả Suol Minhtri nữa sao ấy, mình không có làm gì 2 nhân vật này mà cứ thấy mình là lao vào bem ak nhé :)) cơ mà không sao pk nhau vui chứ chẳng thấy vấn đề gì cả. kaka

14. thưa với thanh niên là dẫn chúng chỉ mang tính chất bằng mặt cho hợp lý hoá thôi
    còn về tinh thần thì tự mình làm tự mình biết
    đọc lại những cmt trên xem có bao nhiêu người cmt mang tính chất khinh bỉ sẽ biết được mình là người sống như thế nào
    ko phải viết ra nhiều chữ là có thể lấp liếm được cái tính chó của mình đâu

15. :)) nói chuyện với bạn thật đúng là trẻ con, những người trên kia nói thế nào là mang tính chất khinh bỉ? Bạn đọc và hiểu ntn là khinh bỉ? Bạn có hiểu bản chất vấn đề không mà bạn biết họ đang khinh bỉ tôi?? Có lẽ bạn học quá uyên bác nên chỉ cần nghe người khác "nói" bạn một câu là bạn có thể hiểu và phân tích được đúng bản chất ý định và ý nghĩa của người đang nói, như thế bạn nên hóa thánh rồi :)))

16. chúc mừng bạn, mình cũng chơi khá lâu rồi, bỏ rồi lại chơi nhưng chưa có acc này chạm đc mốc 2k :D

Hải Minh thích bài này.
  17. quyết tâm đặt mục tiêu cho bản thân thì sẽ làm được thôi bạn ak, không quan trọng thời gian là bao nhiêu, miễn là mình đặt ra mục tiêu thì mình phải cố gắng hoàn thành thôi. Như vậy chắc chắn mình sẽ đến đích :D

18. Sao mấy ông đặt tên cứ thích thêm z thế

19. Thánh này cũng biết chơi mu đấy :))
    Thấy địch mạnh k bem lại dc thì lặn đã ahii
    Còn thấy hàng cùi thì ...ôi thôi m chết vs bố há há :))

VkCoiXuong thích bài này.
  20. Có 1 cháu 2k hốt ko :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi