8 về game LM XaQue chào anh em Bá Vương

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Gia Cát Lượng, 19/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Sao lại gọi là vô đối, họ dùng tiền để cầm thành. Mình nghèo không có tiền nên không chơi được với họ. Có bao nhiêu DW vơ vét hết, chừa Liên Minh đối phương đúng 04 con DW :)).
    P/S: không bênh ai hết, sự thật Phục Hưng nó như thế :).

HungArsGia Cát Lượng đã thích.
  2. BV co tien chac' gi dã đc thành !!!

hoangdieuKhenhDZ đã thích.
  3. Vâng vài con SKK bên BV nó quây lại DW đứng đấy mà cầm PA :">

hoangdieuKhenhDZ đã thích.
  4. MG no chem' bay het dau

5. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Đừng phân chia ai nghèo ai giàu ở đây.
    1 bên thực dụng thích PK, 1 bên thích afk. Thằng thích PK đương nhiên k muốn giữ cái loại bao cát, chứ nói thật XQ có mấy con dw thì toàn là đồ từ bên này sang, như anb 15 của anh kiên, sw phht hp + lbpt, sw phht 1/3 sd + lbpt là 2 cái vip nhất mà bên mình bán cho họ.
    Cái phht hp + lbpt là của KhenhS2MM nếu bạn hiền còn nhớ, sd là của Thế Anh, trc kia diamond 1 mình cầm 2 sw,3 sét đồ, anhvaemct thì có sw phht hp 7% stk.
    Chốt là đừng có nói giàu với nghèo. Nói rằng mình không có dw để ctc cho nó cô đọng và đủ nghĩa! Đồ PH này từ cùi đến vip, rồi đồ ev, tất cả nó đều là qua tay của mình trc khi về XQ, lí do thì nhiều k cần nói đến. (chỉ đơn cử như 4 cái sw bạch hổ của sv, thì cả 4 đều là mình bán cho XQ, đều từng là của mình, rồi sw tứ quý hàng ev cũng từng là của mình, dùng từ lúc mới ra lò đến khi chán )

Khi CTC HN đc giỏi lắm thì bói ra 10 người trong đó đếm tên chỉ mặt luôn ( Kh, a Quy, a Bằng, Nguyên, Hiện, anh Tuấn, Dũng pie, anh Trường tháng có tháng không, anh Mạnh , + 1 vào mới tròn 10) trong khi XQ thì họ thừa cả người lên Phong ấn chính để vờn để nghịch Chủ LM của mình. Thế nhưng cũng chỉ = đó người thôi mà đem vào PK arca thì XQ ko cửa gì luôn. Đơn giản vl mình quá đầu tư về PK, nên là thôi đừng nghĩ đến cái thành làm gì. Rồi sang BV mình sẽ gộp sức với ng bên đó thôi.

6. rất hay và có ý nghĩa

7. chào đón ae PH

8. Các bạn sẽ biết độ bá của cac món đồ ssk ngay thôi.... Sẽ nhanh thôi:)):)):))....có ai là sinh viên y dược thái bình không? Cựu sinh viên y duợc thái bình đây.....:-":-":-":-":-"

9. KhenhDZ

Thấy DangCapSo1 sút chết DW Scopidon (DW Phong Ấn ) rồi, chết liên tục luôn =)). DW Phong Ấn mà còn bị sút chết thì mình biết độ bá đạo rồi. Mà bản thân sv mình cũng có 3 món ssk thì mình cũng biết lợi hại của nó rồi.
    Ở PH chỉ là ssk lửa cấp độ khuôn 1 thôi, mà tăng 33% damge. Bên BV thì không phải lửa CD khuôn 1 rồi :((.
    Nói chung là cảm thấy vị đắng rồi.

hoangdieuNgaoBai87 đã thích.
  10. Ae bọn tôi k nghỉ quá nửa chắc gì BG đã cầm được thành :)). BG phải nhờ cậy đội nghỉ game để cướp thành còn nói gì :))

hoangdieu thích bài này.
  11. Bv ssk k5 :))

12. Cüng chä biết thế nào . Ko phải chủ thành nên chịu khoản này . Trong LM thấy to tiếng ỳ đùng

hoangdieu thích bài này.
  13. KhenhDZ

Cá nhân mình thì không biêt BG là thế nào, nhưng mình thấy LM BG không có 40% tăng mt từ sự kiện arca war. Sự kiện này mới thể hiện sự PK chứ CTC nó vẫn thiên về chiến thuật + sl tv.
    Mình thì sẽ là ng chân ướt chân giáo sang BV, nhưng nói thật là phải hợp nhau thì mới chơi dc, chứ mình không thích cái kiểu "Thấy người sang bắt quàng làm họ", không vì BG có thành mà mình sẽ ngay lập tức chơi với BG.
    Về câu nói AE của các bạn nghỉ quá nửa thì BG mới có thành, mình thấy rất là đồng cảm với tình trạng của mình bên PH. AE của mình cũng nghỉ 80% rồi LM đối địch mới chiếm dc thành, mà họ kiêu căng rồi cứ cho rằng mình là siêu nhân đâm ra ghét. Trong các cuộc PK, thì những ng ở trong thành lại không phải là đối thủ của bên mình. Nếu 1-1 không xài đồ có hạn sử dụng thì bên mình ăn phải đến 7/8 tộc (thua ở tộc QB)
    Họ dựa vào cái w4, để đi gáy với sw3, kể cả khi lên đấu trường đánh đơn 1-1 cũng không dám tháo cái w4 ấy ra cho nó công bằng.
    Khi bên mình nghỉ, đồ bán ra thì họ mua lại rồi đẩy giá và giữ đồ, chính vì thế xảy ra tình trạng mình ctc với 4 con dw, và họ thì là 15 20 con dw. Thua là lẽ thường thôi.

hoangdieu, MasterPieMạnh Téng đã thích.
  14. Có tới ngàn lý do để biện minh ..

hoangdieu thích bài này.
  15. Gia Cát Lượng

Gia Cát Lượng __Tuyết Sơn Phi Hổ__

Thưa với má là LM XaQue CTC chưa bao giờ phải sử dụng đến 4 Dw nhé. Còn thắng thua là chuyện thường của binh gia, quan trọng là thua như thế nào. Chứ tôi thấy ít người thua mà nhận ra điểm yếu của mình lắm. Bởi vì nếu họ nhận ra được điều gì kiến họ thua ... thì họ đã thắng rồi

hoangdieu, MasterPieIvandaMUTM đã thích.
  16. Do nhiều lý do khách quan nên ae bọn mình k onl được đầy đủ.vs lại BV đồ vip hầu như k tuồn ra ngoài.BV giờ phân nhánh rồi.Vs do liên minh kia có 3 quyển sách tt bị lag lên 5khe làm mọi chuyện khó lường hơn

hoangdieu thích bài này.
  17. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Điểm yếu duy nhấy của chúng tôi là ít người.
    Mà thôi, giờ chúng ta cùng chịu tra6n rồi, hãy đấu tranh vì quyền lợi chung nào :).

hoangdieu thích bài này.
  18. Gia Cát Lượng

Gia Cát Lượng __Tuyết Sơn Phi Hổ__

Đây rõ ràng ko phải lúc nói LM nào mạnh hay yếu, vì rõ ràng CTC bên XaQue chỉ dùng duy nhất 02 Dw chủ lực. Quay lại vấn đề chính ở đây là tôi và LM XaQue muốn giao lưu với các thành viên mới. CÒn bên Phục Hưng lo đòi quyền lợi để tránh thiệt thòi chứ cấu xé nhau lúc này là không nên.

hoangdieuMasterPie đã thích.
  19. Khi mà adm có topic rồi thì đòi cũng thế thôi.Bài học xương máu của Ae BV rồi,Tốt nhất là nằm im và hưởng thụ

hoangdieu thích bài này.
  20. bên này lửa khuôn 5. hơn có 4 khuôn thôi mà. nhưng 2 DL SSK khủng nhất đang cảm thấy mệt mỏi,. chưa chắc các bạn đã đc chạm mặt họ đâu. :D

DKZipbohoangdieu đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi