Linh Lady Mới =p~

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi LynhLady, 20/6/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. byllithekid

byllithekid Guest

Sặc em hỏi chẳng ai trả lời vậy................ai dậy em cách trích dẫn nào.....>:P

2. Cho cai sdt đi em đê tiên pm riêng chứ nhìn ngon hơn ny minh:D:">

3. byllithekid

byllithekid Guest

Sặc ông này zê quá.chi có ny rồi :))

4. xem lại trang 2 đi nhé :)

byllithekid thích bài này.
  5. mà mềnh nói thật chứ cái ước mơ của mềnh ai chẳng muốn, biết đâu sau này vớ dc 1 em xinh hơn,vừa ngoan vừa hiền như em Lynh ý.:x:x:x, nhưng chũng không biết lại vớ dc 1 bà vợ sư tử cũng nên.:D:D:D

bạ gái anh, không phải vợ đâu, vì đã cưới đâu8->8->8->8->

LynhLady thích bài này.
  6. byllithekid

byllithekid Guest

Hĩ Ko KUTE BẨM XINH nhưng hơi to đấy.Từong sn 91 chứ.:D

LynhLady thích bài này.
  7. quan trọng vẫn là chất lượng mày ợ :">

8. Nhìn Linh khác trước nhiều thế,có vẻ gầy hơn nhiều, mặt dài hơn, tóc dài hơn,và đen hơn

đôi guốc đi cao thế

LynhLady thích bài này.
  9. Lấy vơ xinh nhưng nghiên game thiiii? con ny minh suot ngày bắt minh bỏ game nên nản was ah

10. byllithekid

byllithekid Guest

Tks anh em dùng fifox đang cài sang chrome

11. ta hợp tính cưng :"> vợ xinh chỉ tổn nhà tắm có nhiều lỗ thủng =)) =)) ăn ko ngon ngủ ko yên khi mình đi làm or xa nhà;))

12. Ngoan thì ko bít , xinh thì cũng bình thường nhưng đc cái chắc chắn . Nếu có lấy về thì 2 v-c tha hồ mà cày game suốt ngày đêm :))

13. mình chỉ cần vợ ngoan ngoãn biết hiểu và thông cảm cho cảnh cày game của chồng là đc;));));));));))

14. ảnh đợt này đằng trước cũng giống sau lưng thế vậy, ko thấy ngực đâu, đợt trước nhìn to và bực lắm cơ mà =))

15. Suot ngay cày game thi bán nhà ma ăn ah

16. thế này thì lấy nhau về ăn bám bố mẹ sao =)), ta mà có vợ bỏ game ngay,lúc đấy vợ là nhất, MU là phù du

17. byllithekid

byllithekid Guest

Chuẩn luôn .

18. Wa đúng mỗi lan di chơi với ny là minh quên hết game

19. lần trước là do cày game ít;));)) lần này cày nhìu teo lại chứ sao nuẵ;));))

20. xem cái ảnh em linh đang gõ phím bình thiên hạ ngực chuẩn cũng to đấy chứ ;)) mặc áo sơ my nên ko eo và ngực nhìn giảm bớt độ to :)) chứ em linh kiểu gì vòng 1 chẳng đầu 9 chở nên =P~ =P~

LynhLady thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi