Linh Lady Mới =p~

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi LynhLady, 20/6/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. l0vinyou

l0vinyou Guest

khoa đã viết đúng chính tả chưa.nếu đúng rồi thì đó là mụt trong người.còn nếu không đúng thì đó là nôn trong người

2. Spam ngoài chủ đề nhé, :-<.
    @Bị anh Hi nhắc nhở rồi. :(

Last edited: 21/6/11
  3. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Mod thử việc cũng spam ngoài lề chủ đề à?

4. Tại e Linh xinh quá nên làm mờ mắt anh à. Để em sửa bài. Nêu không thì tí nữa em nhờ Mod xóa bài Spam.:)

Last edited: 21/6/11
  5. byllithekid

byllithekid Guest

há há.Tưởng khen Chị LYNH ĐẸp
    ai dè khen cái quần :))

6. Thê mình nói luôn nhé ^^ "Nhọt trong ngài" nghĩa là "Đau trong người" :))=))

Dân Nghệ An gì kỳ thế :))=))

7. Sau mỗi topic post hình thì hình như em lady xinh hơn....có ảnh hưởng gì của mọi người ko nhỉ ;))

8. 0973692468

0973692468 Guest

Sao ĐỢT nài cái vòng 1 bé thế nhẩy :-"
    Hay do đi off nhìu war :D

9. đúng thật . vòng 1 bé hơn lần show trước :D

10. Thằng này soi kỹ thế

11. được cái phước này thì ôốt quá :">

12. LynhLady

LynhLady -=Mỹ Nhân Lục Địa=-

:) mặc áo sơ mi thì nhìn phải khác vì nó ko ôm sát người :-j
    mà toàn soi những cái đâu đâu thế nhỉ
    2 người này thật là...
    :">
    :"> ở đâu thì nói ra anh có biết đc đâu ạ :((
    17/7 này đi off a nhỉ ;;)
    thì ở Nghệ An này 1 mình em chơi MU :-<
    có mấy chị người yêu mấy anh đi cùng đấy thôi
    lùn chứ cũng cao hơn anh Chính gà + a Tèo chuột nhỉ :)) chụp ảnh vs mình mà cứ nhón gót chân lên cơ
    nhoi gì ??
    tk ạ :)

13. Nữ nhân dê xồm :D chúc bạn đắt khách,thể loại kiểu này trước mình cũng gặp 1 con,suýt thành người yêu,nhưng may mắn là tỉnh táo đ' dính :D hế hế

14. hehe ko phải a hay soi đâu . Tại vì tâm lý của đàn ông là khi gặp người con gái đẹp thì đầu tiên nhìn dáng , nhìn mặt , nhìn ngực và mông :D .

15. :D nhìn là 1 chuyện còn nói thẳng vào mặt nữ nhân lại là 1 chuyện khác :D gái đứng đắn và được coi trọng chẳng ai dám nói thế :D tớ chỉ dám nói thế với"gái" 4` :))

16. thông cảm mình hơi thô nhưng mà thật :D Khi mình đã để ý và quan tâm thì mình mới nói thôi .

17. Thăm TP này cái nhỉ.đừng ai cho thẻ vì cái tên^^

18. Thô với mình thôi chứ gái nó có thấy thô đâu :D cái giọng đong đưa đỏng đảnh này nghe thấy là tởm rồi :))
    Gái này khuyên anh em thật 1 câu là để chơi thì được,ai máu yêu đương nghiêm túc là vỡ mồm với nó đấy :))

19. LynhLady

LynhLady -=Mỹ Nhân Lục Địa=-

đúng là "con gái yêu bằng tai,con trai yêu bằng mắt"
    ừ...dù sao cũng đừng vơ đũa cả nắm
    trước kia anh gặp phải hạng người nào ko biết
    đừng đưa tôi ra để so sánh với những người kia
    tuy tôi ko bằng ai nhưng mà anh cũng đừng tự cho mình cái quyền đánh giá người khác
    còn bây giờ next sang topic khác nếu như cảm thấy ko ưa mắt và đừng có để lại những câu nói khó nghe để người ta nhìn vào đánh giá anh là con người vô văn hóa - mất lịch sự - VÔ HỌC nhé ;)
    mới cm đc 3 bài mà đã vội vàng nói như thế kia à :)) hay là mới lập nick để nhằm vào topic này :))
    cảm ơn vì đã cm

Last edited: 22/6/11
  20. đ' phải đâu :D con trai nó cũng k yêu bằng mắt đâu :)) nó chỉ dê nên hau háu bằng mắt thôi,giống kiểu coi như là đồ giải trí ấy mà :))
    hề hề,cảm ơn thì mình nhận :">

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi